• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

duongdinhqui

_Hôm nay thứ 7 rồi,ngày "Máu Chảy Về Tim,yêu Thương Quay về"

_Đón Bản FINAL như đón Giao thừa..........cuối tuàn vui vẻ cả nhà nhé& Đừng quên TRƯỜNG XA,HOÀNG XA LÀ CUẢ VN

_Bản FINAL tốt nhất là của ThanhTungHT.

bluecloud161

Mình cũng đang dùng bản test 03 của Tùng và mình thấy bản này thực sự rất tốt, pin trâu, ram cao. Còn một số những thiếu sót thì mọi người đã liệt kê hết rồi.
Mình muốn gửi lời cảm ơn đến Tùng. Cảm ơn Tùng nói riêng và cảm ơn các moder, các cooker nói chung. Các bạn đã vất vả, bỏ công sức, thời gian và cả chất xám nữa để làm nên những sản phẩm tuyệt hảo cho mọi người sử dụng, mà còn free nữa chứ. Một lần nữa mình xin cảm ơn các bạn.
Chúc Tùng luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc và sẽ sớm lên chức mod. Mình và mọi người mong chờ bản final của bạn.

adxv

Thình thịch thình thịch......................
Còn một số lỗi nhỏ trong test 03, chứ "kết" lâu rồi.
Mong anh T cho một CFW hoàn hảo!!!!!!!!!!!!!

ThanhTungHT

Active Member
_Hôm nay thứ 7 rồi,ngày "Máu Chảy Về Tim,yêu Thương Quay về"

_Đón Bản FINAL như đón Giao thừa..........cuối tuàn vui vẻ cả nhà nhé& Đừng quên TRƯỜNG XA,HOÀNG XA LÀ CUẢ VN

_Bản FINAL tốt nhất là của ThanhTungHT.
Thình thịch thình thịch......................
Còn một số lỗi nhỏ trong test 03, chứ "kết" lâu rồi.
Mong anh T cho một CFW hoàn hảo!!!!!!!!!!!!!

Mình cũng đang dùng bản test 03 của Tùng và mình thấy bản này thực sự rất tốt, pin trâu, ram cao. Còn một số những thiếu sót thì mọi người đã liệt kê hết rồi.
Mình muốn gửi lời cảm ơn đến Tùng. Cảm ơn Tùng nói riêng và cảm ơn các moder, các cooker nói chung. Các bạn đã vất vả, bỏ công sức, thời gian và cả chất xám nữa để làm nên những sản phẩm tuyệt hảo cho mọi người sử dụng, mà còn free nữa chứ. Một lần nữa mình xin cảm ơn các bạn.
Chúc Tùng luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc và sẽ sớm lên chức mod. Mình và mọi người mong chờ bản final của bạn.

Lời đầu tiên mình gửi lời cảm ơn tới các bạn và những người đã và đang,sẻ ủng hộ mình ! Bản 03-Chính thức sẻ Update vào Tối này ! Hy vọng mọi người bỏ chút thời gian của mình để theo dỏi Topic của mình vào tối nay ! Cam kết 100% ! X_X ^^

p/s: Đáng ra là Update vào sáng này,nhưng đêm qua làm việc hơi muộn.Nên giờ mới dậy .... Chiều nay lại học trên trường !

bom1973

Hay kêu bác tùng up sớm hơn được ko? Chứ 8h thì hơi muộn. Thui jù jì cũng đợi

duongdinhqui

Lời đầu tiên mình gửi lời cảm ơn tới các bạn và những người đã và đang,sẻ ủng hộ mình ! Bản 03-Chính thức sẻ Update vào Tối này ! Hy vọng mọi người bỏ chút thời gian của mình để theo dỏi Topic của mình vào tối nay ! Cam kết 100% ! X_X ^^

p/s: Đáng ra là Update vào sáng này,nhưng đêm qua làm việc hơi muộn.Nên giờ mới dậy .... Chiều nay lại học trên trường !
ok đợi chờ là chờ đợi...........

thecong260282

Thanh ơi có phài do cfw của T ..."làm thế nào để chạy 2ứng dụng cùng lúc mà vẫn nhanh .mình chơi avata bình thường thì rất nhanh nhưng thêm cái bàn phím ảo hoặc mclear vào thì avata chơi chậm lắm.nếu do cfw thì mong bạn sửa lỗi tí nhé.nếu k phải do cfw thì chỉ dùm cách khắc phục. Đang đợi bạn up bản final tối nay đây.mình đang dùng bản test03.rất tốt.có mỗi cái mih nói ở trên thôi

funnyclock

ha ha. Hàng về rồi. Ngay mai được nghỉ. Đêm nay cùng ae tận hưởng 03 final
Nói quá, cái CFW có gì nhiều đâu mà đêm nay tận hưởng, nghe khủng hoảng quá!
PS: cầu trời cho đêm nay mất điện để hắn trở thành tên thất hứa >:)>:)>:)
Cơ mà ngóng cái này cả tuần rồi! :D:D:D

socloc20

Tối có ak, chờ vậy, may quá chưa flash Blaze v2, nó dùng core 50.9.001, flash xong là hết quay về, flash bản final này vậy

caobang200

mình nghĩ nên để xanh khi đang sạc và tắt khi pin đầy ( vì đầy rùi mà lại fai tốn pin để chạy đèn xanh,hơi phí đấy hihi ). mong 1 bản of x6 cung pro` hehe. thanks thanhtungHT
Bản này.Báo Pin đầy là Sáng Phím xanh !

M4_Vu0ng_001

mình nghĩ nên để xanh khi đang sạc và tắt khi pin đầy ( vì đầy rùi mà lại fai tốn pin để chạy đèn xanh,hơi phí đấy hihi ). mong 1 bản of x6 cung pro` hehe. thanks thanhtungHT
gần như nhau cả mà,sáng đèn xanh khi còn đang cắm sạc thì pin ăn tí nào đâu,còn khi rút sạc ra thì đèn lại tắt(ko biết đúng ko),mà kể cả ko tắt thì cũng tốn chưa đến 2 phút dùng pin đâu...

socloc20

Nếu thích thế bạn down bộ rule bản Unique của Duy Thanh cho vào là Ok ak mà

Status
Không mở trả lời sau này.