• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

NHANHAO84

Bạn nào còn nhớ cách thêm 3D photo browser vào trình xem ảnh không ?? Sao mình quên mất.

funnyclock

mình nghĩ nên để xanh khi đang sạc và tắt khi pin đầy ( vì đầy rùi mà lại fai tốn pin để chạy đèn xanh,hơi phí đấy hihi ). mong 1 bản of x6 cung pro` hehe. thanks thanhtungHT
Lại còn thế này nữa! bạn cứ nói nhanh là thích như thế đi, còn nói chuyện tốn pin thì nghe thử nhé: bạn lo máy bạn tốn pin để báo đèn khi sạc đầy, còn mình lo tốn điện khi phải nuôi cái đèn xanh đó khi sạc hơn nhiều lần kia!

ptieumiu

cái này em flassh nó ko lên nguồn mà vẫn flash dc quan trọng là thằng J.A.F nó nhận ra máy mình
thế là flash xong

Chỉnh sửa cuối:

ongthuy

Anh Tùng ơi, với bản CFW N97 chuẩn như thế này sao anh không làm luôn 1 bản CFW C6v40 cho anh em trong diễn đàn thưởng thức nhé

lukesir

bác ThanhTung oi! cho em hỏi la trong CFW-Vietnamese 01 ; CFW Vietnamese 02 & CFW Vietnamế 03 cái nào là bản PRO nhất ak??????????????????????????????????????

lukesir

Bác Thanhtung ơi ! Cho em hỏi trong 3bản CFW-Vietnamese 01 : Vietnamese 02 & Vietnamese 03 ,,,, bản nào la PRO nhất ak?????????????????????????

Status
Không mở trả lời sau này.