• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW X6 [21.0.004] english only by HOANG HUY

dduuoonngg88

tien day cho minh hoi jua (x6 00 RM 551) va (x6 00 RM 559) co ji khac nhau vay.minh dung thay co RM 551 da len den v21.2.005 rui ma RM 559 moi co 21.0.004 chan the.cung la nokia x6 vay ma...

sieutocdo1994

tien day cho minh hoi jua (x6 00 RM 551) va (x6 00 RM 559) co ji khac nhau vay.minh dung thay co RM 551 da len den v21.2.005 rui ma RM 559 moi co 21.0.004 chan the.cung la nokia x6 vay ma...

theo mình nghĩ cũng chẳn có j khác nhiều. chắc là mấy bản fix lỗi thôi mà. nếu có thay đổi j nhìu thì có fw mới rùi. :)

dduuoonngg88

cach mod nay minh cung thay hay nhung neu co ban nay mod thanh tieng viet thi cho minh sin lick dow

dduuoonngg88

ko biet con x6 00 nay co dc nokia nang len thanh symbian ^3 trong thoi jan toi ko nhi.dc len symbian ^3 thi hay biet may.cung la cam ung dien dung ma.neu len dc symbian ^3 co them kha nang da diem thi qua tot.cac ban nghi co the ko?

sieutocdo1994

chắc chừng nào có fw mới đi rùi mình mod tiếng việt. nay đi học nên cũng ko có thời gian nhìu.
còn lên symbian^3 thì 1 số nguồn tin nói là đ.c còn 1 số lại nói ko.
hum pửa mình có đo.c báo e-chip hay máy tính j ak, mình ko nhớ rõ nữa. nhưng chỉ thấy là hiện nay nokia chỉ có N8 là symbian ^3 còn các máy khác thì ko biết sao

sieutocdo1994

trong topic tổng hợp các mod có tool thêm ngôn ngữ vào đó bạn, ở trang 1 ak. bạn vào đó tham khảo nha. thân

dungquang152

thử làm theo rồi mà,phần writing language vẫn không có tiếng việt,hic.bác rảnh thì làm giúp cho anh em test nhé.thanks

joeD

sài hs oratsu omnia kiểu này lúc ra nắng ban ngày nhìn léo cả mắt hs nào cũng là icon omnia khó nhìn thấy mồ ko hiểu sao ai cũng thích cái icon này nhỉ