• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW X6 [21.0.004] english only by HOANG HUY

sieutocdo1994

sài hs oratsu omnia kiểu này lúc ra nắng ban ngày nhìn léo cả mắt hs nào cũng là icon omnia khó nhìn thấy mồ ko hiểu sao ai cũng thích cái icon này nhỉ

zậy theo bạn nên sài bản ora tsumi nao??

nobjtadjxega

có ai bít cách làm cho 4 icon bên dưới ở HS oratsu giống 4 icon menu o HS ss không chỉ tôi với,ah cả cách thay icon báo ứng đang chay nữa Mình mới dùng X6 còn it Kinh nghiệm :D

leonthien

Đang test CFW này, dùng cũng ổn , pin dùng cũng được 3-4 ngày. Lúc flash có add thêm ngôn ngữ việt Nam nhưng khi cài xong không thấy tiếng việt đâu hết.

sieutocdo1994

Chỉnh sửa cuối:

Son_Nguyen

Đang test CFW này, dùng cũng ổn , pin dùng cũng được 3-4 ngày. Lúc flash có add thêm ngôn ngữ việt Nam nhưng khi cài xong không thấy tiếng việt đâu hết.

Xài ENG nó pro hơn bạn à. TV có nhiều chỗ dịch ngang lắm. Nói thật máy có 2 ngôn ngữ thì mình toàn xài ENG chứ chả bao giờ xài TV.:D.

johnlasan

-Qwerty đ.c chỉnh sửa cho thix hợp với việc chat, nhắn tinh
cho mình xin cái hình thao khảo nào, đang chờ lấy em nó về sướng cái nào

zikzik

Mình đang xài bản 8HS TV Của bạn giờ mình mún cài thêm hiệu ứng xoay có đc ko, vì bản này english nên xài ko wen

systems2512

Bạn chỉ mình cách thêm tiếng việt với. Mình chỉ cần có tiếng việt trong phần writing language khi mình dùng tới bàn phím thôi. Còn Tiếng Việt cho tất cả thì mình không cần :D . Mình đã tìm rồi nhưng không thấy

systems2512

Sao mình chép cái xoay màn hình vào. Reset lại máy lun mà chẳng thấy hiệu ứng xoay gì nhỉ =)) =))

manhtuyen2

bản english only v2 có cả mini qwerty nữa. mỗi tội bé quá. rất khó bấm.

:(...để cái bàn phìm mặc định nt nhanh lắm mà...bạn này test rồi cho mình hỏi bản này có thêm j nhìu k..bản trc' xài êm lắm....