• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW X6 [21.0.004] english only by HOANG HUY

nobjtadjxega

pac co the add tieng viet vao Cfw cua pac dc hok.em lam mai hok dc :(

mấy bạn thấy bản mới này sao? có cần fix thêm j nửa hok?
CFw nay xem file Flv no co tua nhanh duoc khong ban,sao ban hok add them tieng viet vao de anh em lua chon,co nguoi thich dung tieng anh,co nguoi quen dung tv ma.sorry minh online = mobi :D

leonthien

Phiên bản này có gì mới không bác, đang sử dụng VERSION 1, V1 fix lỗi camera. Còn fix lỗi nào khác không?
Đã cài thêm SPB Mobile Shell thấy giao diện cũng đẹp và chạy cũng êm.

"Nghe khuyến cáo V2 các pạn nên dùng theme của bác up lên vì nhẹ sẽ giúp máy chạy nhanh hơn và đẹp nửa đặc biệt khi vào menu" có đụng với SPB Mobile Shell kg?

systems2512

Sao mình cài Swiss Manager, cứ bật lên định Reclaim thì nó lại reset mày, với lại Ovi store tự dưng mình lại vào không được. Remove rồi cài lại, reset máy vẫn không vào được lun. Ai biết chỉ mình với. Mình flash lại cả 4 - 5 lần rồi. Mà lần nào cũng bị như vậy :(( :(( :((

sieutocdo1994

Sao mình cài Swiss Manager, cứ bật lên định Reclaim thì nó lại reset mày, với lại Ovi store tự dưng mình lại vào không được. Remove rồi cài lại, reset máy vẫn không vào được lun. Ai biết chỉ mình với. Mình flash lại cả 4 - 5 lần rồi. Mà lần nào cũng bị như vậy :(( :(( :((

ba.n tat patch open all dj. ovi thì cài ba?n moi là ô?n

zprox

cho hỏi down fimware của bạn về rồi có cần down thêm fw gốc nữa ko ,sao mình bỏ vào thư mục RM-559 ,ấn use ini thì nó không chạy

zprox

fw gố́c dow ở đâu vậy bro,down bằng navifim cha biết down cai nao luon

sieutocdo1994

tv có j hay đâu nhỉ? m lại thk sài t.a. Chỉ cần gõ đc tv là ok

chủ thớt mod cái mini qwerty to hơn tí đc ko. bé quá, ko bấm nổi

haha.đã gọi là mini qwerty tất nhiên phải nhỏ rùi bạn. mình mod thêm cái này cho nó lạ lạ, hay hay zống 5800 lúc còn fw cũ thôi( có cái mà khoe với ae). còn thực sự khi sài mini qwerty chỉ có cảm ứng điện trở là dùng tốt thôi, vì có thể dùng bút để chấm đ.c. theo mình thì bạn nên sài bàn phím bình thường hoặc full qwerty là tốt nhất

sieutocdo1994