• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW X6 [21.0.004] english only by HOANG HUY

manhtuyen2

bản này cái full menu k được ổn lắm....khi từ homescreen bấm vào thì cái chữ menu, cột sóng cột pin bị che mất một nữa rồi...xoay ngang rồi xoay lại thì bình thường lại...còn lại thì ổn lắm bạn...

sieutocdo1994

bản này cái full menu k được ổn lắm....khi từ homescreen bấm vào thì cái chữ menu, cột sóng cột pin bị che mất một nữa rồi...xoay ngang rồi xoay lại thì bình thường lại...còn lại thì ổn lắm bạn...

cảm nhận của bạn ko sai. vì vấn đề bạn đang nói nên mình khuyến khích dùng theme mình post lên.thanks

@all
mini qwerty các bạn có thể sài thêm cho zui, còn bình thường thì có bàn phím nt bình thường và full qwerty, mini qwerty chỉnh mới có. vì là mini qwerty nên nhỏ

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Sao mình chép cái xoay màn hình vào. Reset lại máy lun mà chẳng thấy hiệu ứng xoay gì nhỉ =)) =))

nếu bạn đang sài hiệu ứng omnia mặc định thỉ sẽ ko có hiệu ứng xoay đâu. hiệu ứng ở bản v2 đã có hiệu ứng xoay. bạn bung fw ra mà lấy nha.

Chỉnh sửa cuối:

zprox

cho mình hỏi cái này sd sao vậy nè :) có cần hackphone gì hok.tại mới mua x6 nên còn gà,mong ace chỉ giáo

sieutocdo1994

2 link giống nhau bạn kìa. Xem lại giúp mình cái
À mà mình đang dùng bản En Only của bạn, vậy có thêm cái hiệu ứng xoay trên kia được không?
:D

của bạn đây

http://www.mediafire.com/?ek07ccbe8ga0bgh

và hiệu ứng lun nak

http://www.mediafire.com/?ruty3lar36i48r3

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

cho mình hỏi cái này sd sao vậy nè :) có cần hackphone gì hok.tại mới mua x6 nên còn gà,mong ace chỉ giáo

bạn nghiên cứu cách flash nha. đây là 1 bản cook chỉnh sửa một số thứ của fw gốc. chúc bạn thành công

Chỉnh sửa cuối:

zprox

hix,tìm nãy h không thấy

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 16 minutes:

ah,cho mình hỏi thêm cái,nếu mình flash cái fw của bạn xong,sau này muốn trở lại fw gốc của máy đc ko ? làm như thế nào nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

dkhoan_0211

Mình đang ở quê nên k test được bản của bạn.nhưng bản mới này của bạn sài theme khác lại bị tí lỗi như mấy bạn trên nói à? K fix đc à bạn,buồn thế :(. Từ giờ đến tết rất mong v3, v4 của bạn, ủng hộ bạn hết mình :)

manhtuyen2

cảm nhận của bạn ko sai. vì vấn đề bạn đang nói nên mình khuyến khích dùng theme mình post lên.thanks

vì mình k xài theme mặc định...vậy bạn có thể chỉ mình bỏ cái full menu k bạn..hay là cách nào sửa lại cho phù hợp với theme của mình...

sieutocdo1994

hix,tìm nãy h không thấy

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 16 minutes:

ah,cho mình hỏi thêm cái,nếu mình flash cái fw của bạn xong,sau này muốn trở lại fw gốc của máy đc ko ? làm như thế nào nhỉ

đ.c bạn. bạn tìm hiểu cách flash đi là biết ah. chúc thành công

manhtuyen2

vì mình k xài theme mặc định...vậy bạn có thể chỉ mình bỏ cái full menu k bạn..hay là cách nào sửa lại cho phù hợp với theme của mình...

oh...mình thấy link mới rùi...thanks bạn...:p mà sao bản này ram ít hơn bản v1..hay tại cái effects....

sieutocdo1994

dkhoan_0211 nói:
Mình đang ở quê nên k test được bản của bạn.nhưng bản mới này của bạn sài theme khác lại bị tí lỗi như mấy bạn trên nói à? K fix đc à bạn,buồn thế Click here to enlarge. Từ giờ đến tết rất mong v3, v4 của bạn, ủng hộ bạn hết mình :)

mình đã up bản menu mặc định ở trên. các bạn test nha. thanks

manhtuyen2

oh...mình thấy link mới rùi...thanks bạn...:p mà sao bản này ram ít hơn bản v1..hay tại cái effects....

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

mình thấy cái cfw này có cả hs sym^3 nè..here

Chỉnh sửa cuối:

sieutocdo1994

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

mình thấy cái cfw này có cả hs sym^3 nè..here

các pản của mình chủ yếu tối ưu ram chứ ko chuyên về free ram. ram đã đ.c tối ưu để sử lý các tác vụ và ngăn tình trang ngốn ram khi sài ứng dụng. mình đã thử chạy cùng lúc 3 cái ola và opera mobile mà ko bị tình trạng đầy bộ nhớ.

manhtuyen2

các pản của mình chủ yếu tối ưu ram chứ ko chuyên về free ram. ram đã đ.c tối ưu để sử lý các tác vụ và ngăn tình trang ngốn ram khi sài ứng dụng. mình đã thử chạy cùng lúc 3 cái ola và opera mobile mà ko bị tình trạng đầy bộ nhớ.
thanks bạn mình đang test....:) sẽ ủng hộ tiếp bạn những bản tiếp theo..hi

manhtuyen2

cài vô máy làm sao nhỉ, . có 3 link tải , 1 cái theme còn 2 cái kia xài làm sao ta.

link trên đầu là bản không có mod full menu...bạn xài theme nào cũng dc...còn link dưới là bản có mod full menu..và chỉ xài dc theme bên dưới hay 1 số theme không có cột sóng cột pin khi vào menu á....còn cách cài thì bạn tham khảo cách flash bằng jaf nhe...