• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW X6[31.0.004] by Hoàng Huy

sieutocdo1994

v2 này ram nhiu zị pạn?

ram trung bình khoãng 58MB nếu k chạy ứng dụng ak bạn

v2 này có thêm những cái này thôi hả huy:
-New icon conversation
-Loại bỏ miniqwerty
-Font Nokia
-Fix lỗi xem lịch
-Cải thiện độ mượt
bạn còn thêm những gì không và ram có hơn bản v1 k bạn.
bản này mình bàn phím quay số của c6 luôn hả bạn . thông cảm vì mình còn gà lắm vì mới xài v5 ah :p

Tăng ram, cải thiện cảm ứng nửa bạn. bàn phím bình thường bạn

samiboy007

ah.pạn mod thêm bộ icon n8, xoay hs ,thay đổi hình ảnh và âm thâm khi tắt và mở máy,menu 4x5 full sreen dùm mình đc k?sao mình cook thêm mấy mod đó thì xài đc 1chút là tự khởi động lại àh.k pít bị j nữa.

vpkado

ủa mình thấy mục download là c6-x6 mà sao bạn k mod bàn phím quay số của c6 vào cho đẹp:-?

jenemy888

Mình xài bản cook này thì có lỗi với headphone.
Cắm phone vào thì bắt chọn chế độ ( handset, headphone, tv out... ) mình chọn headphone thì máy thông báo use microphone. --> nghe nhạc ko có âm bass nào

vinhvinh305

e down ban v2 ve sao chi co moi file v20 thoi bac oi.ma doi ten roi copy vao fw goc khong thay no hien bang chep' de.so qua chua dan flash

sieutocdo1994

ah.pạn mod thêm bộ icon n8, xoay hs ,thay đổi hình ảnh và âm thâm khi tắt và mở máy,menu 4x5 full sreen dùm mình đc k?sao mình cook thêm mấy mod đó thì xài đc 1chút là tự khởi động lại àh.k pít bị j nữa.

icon N8, xoay HS, thay đổi hình ảnh và âm thanh khi tắt mở thì đ.c. còn cái menu 4x5 chỉ chạy trên nền C6, N97 thôi nha bạn. bản cook của mình là trên nền fw gốc nên k đ.c

ủa mình thấy mục download là c6-x6 mà sao bạn k mod bàn phím quay số của c6 vào cho đẹp:-?
nền fw gốc bạn ah

Mình xài bản cook này thì có lỗi với headphone.
Cắm phone vào thì bắt chọn chế độ ( handset, headphone, tv out... ) mình chọn headphone thì máy thông báo use microphone. --> nghe nhạc ko có âm bass nào
Mình vừa test xong vẫn bình thường bạn. bạn xem lại coi sao nha

Bác update mấy bức hình của bản v2 được không bác ơi
giao diện vẫn như bản trước chỉ khác mỗi cái icon của conversation thôi bạn

e down ban v2 ve sao chi co moi file v20 thoi bac oi.ma doi ten roi copy vao fw goc khong thay no hien bang chep' de.so qua chua dan flash

2 file lận mà bạn: rofs2, rofs3. bạn kiểm tra lại nhé

Chỉnh sửa cuối:

samiboy007

ah.mình làm lại pản cfw c6 r.chỉ còn mỗi lỗi thanh bar google k có tác dụng.chẳg pít fix thế nào.hjchjc.

hoaxutuyethp

Tải V2 về mình giải nén ra có mỗi duy nhất 1 file này v30 :((
RM-559_30.0.003_prd.rofs2.V20

sieutocdo1994

sr mọi người nhé. tại mình add lôn tập tinh đính kèm. ai đã down file trên bài 1 thì k sao hết. còn ai down ở TẠI ĐÂY thì down lại dùm mình nhé.
mình đã edit lại tất cả link, mọi người down ở đâu cung đ.c. thanks

samiboy007

hjchjc.sao cfw c6.x6 chẳg khj nào có ram trên 50mb hết j ta? Có ai chỉ mình về khoảng này đc k?
Mặc dù đã mod thêm mấy káj cải thjện ram nhưg ram vẫn thấp.hjchjc