• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW X6[31.0.004] by Hoàng Huy

supermenx

bạn sài kinh thế. mình cài ứng dụng maximum lun chiếm khoãng 50MB ah.
Không phải đâu ban, bạn dùng ứng dụng nó sẽ tăng lên hàng ngày, ví dụ như phần mềm ghi âm, mấy file đó nhiều lúc toàn lưu trên máy không đó, dung lượng này thay đổi chóng mặt lắm, mình bữa trước còn 150mb chẳng luôn, bữa nay nó còn 129,9mb, không cài thêm ứng dụng nào hết đó! Mình cài toàn trên ở cứng dùng chung (E\\) ko đó! thế nên mình mới dùng x-clear mà lại sinh lỗi, giờ đang backup lại dữ liệu để Hard Reset lại máy nè! hjx

sieutocdo1994

Không phải đâu ban, bạn dùng ứng dụng nó sẽ tăng lên hàng ngày, ví dụ như phần mềm ghi âm, mấy file đó nhiều lúc toàn lưu trên máy không đó, dung lượng này thay đổi chóng mặt lắm, mình bữa trước còn 150mb chẳng luôn, bữa nay nó còn 129,9mb, không cài thêm ứng dụng nào hết đó! Mình cài toàn trên ở cứng dùng chung (E\\) ko đó! thế nên mình mới dùng x-clear mà lại sinh lỗi, giờ đang backup lại dữ liệu để Hard Reset lại máy nè! hjx

bạn thử dùng X-plore chuyển những thứ có thể chuyển wa E:\\ thử coi sao

menkute888

bạn ơi cho mình hỏi kái tập tin khi nhận bluetoolh thì nó lưu ở đâu thế.hi

menkute888

Nokia X6 hay thật ổ đĩa đi kèm liền với máy cho nên khi nhận file bluetooth được chuyển thẳng vào E\Receive file luôn!

ko có ở E\Receive file đâu bạn ak.ngày trc dùng FW gốc thì có bây h dùng CFW X6[31.0.004] by Hoàng Huy ko bít nó lưu ở đâu ý.hi

Cái nhận file là do phần mềm mà :)).X6 mà dùng FW C6 thì lưu như v3 :))

do phần mền là thế nào tở ko hỉu.hi X6 tớ đang chạy CFW X6[31.0.004] by Hoàng Huy mà.hi

sieutocdo1994

hix nói như bác thi chẳng còn chuyện để bàn nữa.hi

Hum pửa thấy bản concerp wmp7 của nokia nhình ghiền wá. Ae tranh thủ coi chừng nào e nó ra thì thịt e nó lun đi. Nokia được toàn quyền chỉnh sửa về giao diện nửa, hứa hẹn nhiều cái mới :))

menkute888

Hum pửa thấy bản concerp wmp7 của nokia nhình ghiền wá. Ae tranh thủ coi chừng nào e nó ra thì thịt e nó lun đi. Nokia được toàn quyền chỉnh sửa về giao diện nửa, hứa hẹn nhiều cái mới :))

bạn ơi cho hỏi có cách nào đổi Hình khi có cuộc gọi của bạn ko.và cả kái nơi lưu tâp tin bluetooth như FW gốc ko bạn.

sieutocdo1994

bạn ơi cho hỏi có cách nào đổi Hình khi có cuộc gọi của bạn ko.và cả kái nơi lưu tâp tin bluetooth như FW gốc ko bạn.

Hình cuộc gọi thì bạn vào settings,personal, theme, call image để chỉnh nha. Còn file bt thì bạn dùng app bt receive có kèm theo bản cook để chọn nơi lưu trữ file bt nhé. Chúc thành công

menkute888

hihi.dc rùi.mình làm cả 2 đc rùi.hihi mình đang thic nhận bt như kiểu FW gốc ý cho đỡ mệt.hihi

sieutocdo1994

TTPOD V4.00 BETA 2 VH MOD BY HOÀNG HUY :D
Bản TTPOD này mình add thêm mấy cái skins và thay đổi splash.

BATTERY EXTENDER 1.16
Đây là pm tiết kiệm pin mình dùng thấy khá tốt. các bạn chỉ cần nhập số IMEI máy vào kegen.exe trong file nén rồi bấm Generate nó sẽ cho ra 1 code. các bạn chỉ cần nhập code này vào phần đăng ký là bạn có thể sài thoải mái

sieutocdo1994

ah.pạn cho mod xoay hs lun đi.mình cook lại lun.

Mod đó lúc trước mình có. Mà mấy bửa nay mình kiếm lại sao ko thấy. Để mìnhkiếm oy pm cho bạn sau nha. Nếu k bạn có thể sài landscap ak. Landscap chỉ k sài đ.c vs hs tsumi thôi.

vpkado

v2 này có thêm những cái này thôi hả huy:
-New icon conversation
-Loại bỏ miniqwerty
-Font Nokia
-Fix lỗi xem lịch
-Cải thiện độ mượt
bạn còn thêm những gì không và ram có hơn bản v1 k bạn.
bản này mình bàn phím quay số của c6 luôn hả bạn . thông cảm vì mình còn gà lắm vì mới xài v5 ah :p

Chỉnh sửa cuối: