• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW X6 by Hoang Huy

dkhoan_0211

yeah! đã fix thành công camera. các pạn down file đính kèm zìa rùi cho vào C: nha

cao nhất vẫn là tivi chất lượng cao à các bác, bản fw gốc em quên không xem setting phần video nó ghi là gì, có phải là TV HIGH QUALITY không bác
(đã kéo được lên cao nhất)

dkhoan_0211

Cuối tuần đến nơi rồi bác sieutocdo ui. Chuẩn bị ra mắt ae bản mới chưa thế. Gần final chưa :d

sieutocdo1994

Cuối tuần đến nơi rồi bác sieutocdo ui. Chuẩn bị ra mắt ae bản mới chưa thế. Gần final chưa :d

hihi. thanks bạn đã ủng hộ. mình sẽ cố gắng nhanh nhất. mấy pửa nay kiểm tra nhìu wa nên chưa làm cho a e dùng đ.c

adware

Bạn ơi! Bạn hướng dẫn mình cụ thể cách nạp cái cfw cuả bạn vào dc k?....mình chỉ rành s60v3 thui. Mình mới mua X6 nên mới tập xài v5 thôi. Bạn chỉ cụ thể nhé . Mình đọc mấy bài guide rùi mà vẫn k hiểu lắm

sieutocdo1994

Bạn ơi! Bạn hướng dẫn mình cụ thể cách nạp cái cfw cuả bạn vào dc k?....mình chỉ rành s60v3 thui. Mình mới mua X6 nên mới tập xài v5 thôi. Bạn chỉ cụ thể nhé . Mình đọc mấy bài guide rùi mà vẫn k hiểu lắm

bạn chịu khó search trên 4room nha. có hình sẽ dễ hiểu hơn. chỗ nào ko hiểu cứ hỏi mình. rất vui khi đ.c zúp bạn :D

zprox

SAo copy 2 file cua bac vao thư mục RM-559 xong luc an use ini nó không chạy gì cả

hutjeumj

các b cho m hỏi : sao cài FW này xong hình như màn hình k sắc nét như FW cũ fk ??? thấy màn hình xấu wa , có fk vậy hay máy m bị lỗi ??? tks

hoangtudem09

hix bạn ơi mình up bằng jaf 1.98.62 khi đến phần flash thì hiện lên cái bảng này nè
attachment.php

mình tìm mãi mà ko thấy x6 đâu cả bạn chỉ giúp mình cách up FW với

dduuoonngg88

hix bạn ơi mình up bằng jaf 1.98.62 khi đến phần flash thì hiện lên cái bảng này nè
attachment.php

mình tìm mãi mà ko thấy x6 đâu cả bạn chỉ giúp mình cách up FW với

bản 1.98.62 không có sẵn của x6 đâu muốn sài bản này phải vào C trên pc sửa thông số thêm RM_559 vào.
tốt nhất bạn nên cài bản JAF 1.98.66 beta5 lên google tim nha

dduuoonngg88

mình vủa hoàn thành bản rom đầu tay cho x6 Rm 559 vôn định sài một mình nhưng nay pots lên cho anh em cùng test thử cho ý kiến
bản này tích hợp nhũng ưu điểm của các bản rom khác tích hợp lại thành
lick dưới chữ ký đó mời test thử cho ý kiến