• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW X6 by Hoang Huy

dduuoonngg88

down bản của bác về thì có phải rename lại tên file thế nào k, hay cứ thế chép vào fw gốc rồi flash thôi. Theo bác nên sài bản 8hs hay 9hs để ổn định hơn vậy

bản 8hs là final ổn định hơn bạn à

dkhoan_0211

em down bản của bác về có phải rename lại file nào không, hay cứ thế cop vào fw gốc và flash thôi. trả lời dùm e

sieutocdo1994

em down bản của bác về có phải rename lại file nào không, hay cứ thế cop vào fw gốc và flash thôi. trả lời dùm e

bạn xem 2 file của mình cook tên có khác j so với fw gốc của máy bạn ko? nếu khác thì rename lại cho zống fw gốc của máy bạn rùi flash. chúc thành công

nobjtadjxega

khi nào co CFW mới zay sieu toc do,ở bản mới bạn mod phần xem flv để có thể tua đc như mấy bản C6 cho 5k8 nha.:D

vanquocky

co ai huong dan gium cho toi cach up the nao voi , tui chua up the nao bao gio ne, ai lam on chi gium ,thank

dkhoan_0211

bác sieutocdo cho hỏi cái là sao mình dùng font khác cho bản cfw của bác thì không còn thấy các ký tự khác đâu nữa, chỉ còn ký tự mặc định. phải dùng font mặc định của bác mới thấy được ký tự hay phải làm tnao để thấy ký tự vậy bác???

dkhoan_0211

có nghĩa là khi cfw của bác ok rồi, có đủ 6 trang ký tự rồi, nhưng sau khi dùng pm Fontrouter để đổi font chữ khác thì chỉ còn trang ký tự mặc định của nokia như là . , ! mà không còn các hình của bác cook thêm vào nữa. vậy đó :(

ký tự mà khi mình ấn phím * để nhắn tin và viết ấy.....................

sieutocdo1994

Nó vẫn hiện mấy trang ký tự còn lại nhưng ký tự hiện dấu "*" hoặc hình ô vuông phải ko bạn?
cái đó là do font bạn đang sài ko full ký tự đó. bạn dùng font full ký tự là đ.c nha.

leonthien

X6 bị bỏ rơi rồi. Lâu quá chẳng thấy bản cập nhật CFW cho X6 gì hết. Chắc cho e nó ra đi thôi.

sieutocdo1994

mình sài fonts Southland+CN của bác chungviet mà không full ký tự sao
http://www.pdaviet.net/showthread.p...HO-S60V3-5-By-chungviet&p=1135252#post1135252
bác vào xem, toàn fonts full ký tự không đó.

bạn thử font khác xem có bị ko

X6 bị bỏ rơi rồi. Lâu quá chẳng thấy bản cập nhật CFW cho X6 gì hết. Chắc cho e nó ra đi thôi.

định cập nhật bản english only mà ít bạn sài tiếng anh wa' nên mình cũng làm piến up

leonthien

bạn thử font khác xem có bị ko

định cập nhật bản english only mà ít bạn sài tiếng anh wa' nên mình cũng làm piến up

Bác đã mod được bản CFW từ C6_00 cho X6 được chưa? Thấy 5800 làm được mà X6 thì chưa thấy.

dkhoan_0211

bạn up lên đi, giờ sài TA quen rồi, sài TV nhìn điêu điêu. Chỉ cần gõ được tiếng việt là được rồi.
mà bản english của bạn có gì mới và hay không :D

sieutocdo1994

bạn up lên đi, giờ sài TA quen rồi, sài TV nhìn điêu điêu. Chỉ cần gõ được tiếng việt là được rồi.
mà bản english của bạn có gì mới và hay không :D

:D gõ đ.c tiếng việt, hiệu ứng xoay, cản thiện thời gian sử dụng pin khá nhìu, cải thiện tốc độ,...

Bác đã mod được bản CFW từ C6_00 cho X6 được chưa? Thấy 5800 làm được mà X6 thì chưa thấy.

Mình mà mod đ.c là a e có fw c6 sài rùi. cái này chắc phải chờ các pro :D

dduuoonngg88

:D gõ đ.c tiếng việt, hiệu ứng xoay, cản thiện thời gian sử dụng pin khá nhìu, cải thiện tốc độ,...

Mình mà mod đ.c là a e có fw c6 sài rùi. cái này chắc phải chờ các pro :D

chắn nhì fw mới thì mãi không thấy có .bản mod fw thì ít người làm được.x6 này ít cao thủ hơn 5k8

TrungManly

Bạn up ban English only lên cho mọi người dùng với. Dù gì cũng là 1 bản CFW mới. Mọi người sẽ thấy hào hứng hơn :)
Thanks bạn!!!