• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW X6 by Hoang Huy

sieutocdo1994

up nhanh, up nhanh bác ơi, up nhanh cho tối nay em up luôn nào;;) là bản final chưa bác ;;)

cuối tuần mình test xong rùi mình up lun :D

anh ơi cho em hoi~ bản này có tiếng việt chứ ? sao e Flash xong nó ra tiếng anh..?? :(

2 bản ở trên đều có tiếng việt, mặc định sau khi flash đã là tiếng việt. bạn flash lại thử nha. chúc thành công

dkhoan_0211

cuối tuần mình test xong rùi mình up lun :D
sac, giờ mới thứ 2, bác kiểm tra kỹ rồi nhớ up nhanh nhanh nhá, từ đầu đến giờ có mỗi bản cfw nên hơi nóng lòng muốn trải nghiệm bản mới:D

à mà bác có biết cách đổi biểu tượng chạy ngầm của ứng dụng không, bảo em với

0908727527

sac, giờ mới thứ 2, bác kiểm tra kỹ rồi nhớ up nhanh nhanh nhá, từ đầu đến giờ có mỗi bản cfw nên hơi nóng lòng muốn trải nghiệm bản mới:D

à mà bác có biết cách đổi biểu tượng chạy ngầm của ứng dụng không, bảo em với

File menu.mif đó :|

Son_Nguyen

Ông em HoangHuy cho anh hỏi tí: cái khóa mặc định kiểu iPhone của C6 ko biết cook vào X6 nó có hoạt động được ko vậy? Ông em đã thử nghiên cứu nó chưa?.:D. Hồi anh xài 5800 thấy có cái hiệu ứng trượt mở khóa trả lời cuộc gọi đến mà chuyển sang X6 ko thấy có. Tự nhiên hôm nọ mới nhớ ra cái này.

zikzik

Bạn xem lại chế độ quay fim giùm ko set lên đc chất lượng cao nhất chỉ đc TIVI CHAT LUONG CAO thôi à
Mình xài CFW 8HS Final by HOANG HUY

sieutocdo1994

Ông em HoangHuy cho anh hỏi tí: cái khóa mặc định kiểu iPhone của C6 ko biết cook vào X6 nó có hoạt động được ko vậy? Ông em đã thử nghiên cứu nó chưa?.:D. Hồi anh xài 5800 thấy có cái hiệu ứng trượt mở khóa trả lời cuộc gọi đến mà chuyển sang X6 ko thấy có. Tự nhiên hôm nọ mới nhớ ra cái này.

a đang nói cái mod C6 switch to unlock phải hok? cái đó e test òy, vẫn chưa hoạt động. Còn cái trả lời cuộc gọi hình như là V21 đã có rùi mà a, khi a khóa phím nếu có cuộc gọi đến thì máy sẽ hiện 2 dòng chạy chạy. 1 dòng hình như là trả lời còn dòng kia thì e we^n òi.

zikzik

Mình Khôi phục mặc định trong cài đặt rùi mà ko kéo lên đc hết tới TV Chất lượng cao à

dkhoan_0211

Bạn xem lại chế độ quay fim giùm ko set lên đc chất lượng cao nhất chỉ đc TIVI CHAT LUONG CAO thôi à
Mình xài CFW 8HS Final by HOANG HUY
đúng rồi, bạn hoanghuy xem lại xem đây có phải lỗi không, nếu là lỗi thì bản cfw sau bác cố sửa nhé. quay video không set lên được chất lượng cao nhất đâu :(

Son_Nguyen

a đang nói cái mod C6 switch to unlock phải hok? cái đó e test òy, vẫn chưa hoạt động. Còn cái trả lời cuộc gọi hình như là V21 đã có rùi mà a, khi a khóa phím nếu có cuộc gọi đến thì máy sẽ hiện 2 dòng chạy chạy. 1 dòng hình như là trả lời còn dòng kia thì e we^n òi.

Ko hiểu sao máy anh lại bị mất cái đó. Hay là do anh xài Slide Unlock thay thế cái khóa phím nên mới bị vậy? Để test lại xem thế nào đã rồi anh báo sau.

dkhoan_0211

Ko hiểu sao máy anh lại bị mất cái đó. Hay là do anh xài Slide Unlock thay thế cái khóa phím nên mới bị vậy? Để test lại xem thế nào đã rồi anh báo sau.
không phải vì sài slide unlock để thay thế phím cứng khóa máy mà mất 2 dòng chạy chạy đó đâu. vì mình cũng sài slide unlock mà, vẫn chạy bình thường.
bạn hoanghuy xem lại cái vụ quay video không set lên được chất lượng cao nhất hộ mình nhé, bản 8hs đó

sieutocdo1994

không phải vì sài slide unlock để thay thế phím cứng khóa máy mà mất 2 dòng chạy chạy đó đâu. vì mình cũng sài slide unlock mà, vẫn chạy bình thường.
bạn hoanghuy xem lại cái vụ quay video không set lên được chất lượng cao nhất hộ mình nhé, bản 8hs đó

mình test rùi. đúng là bị tình trạng như bạn nói. Mình đang cố gắng fix lỗi này. thanks bạn