• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chat trên PPC bằng IM+ [v5.xx, 6.xx, 7.xx và 8.xx]

leanhtuan

Mình thấy dùng bản IM+ 5.67.1 rất Okie.cài thử bản IM+ 7.01 Thấy cứ nhấp nháy cái chấm xanh hoài.Tức mình Remove luôn và quay về cái máng lợn rùi8-|.Chỉ tiêc là Bản IM 5.67 không có bản Việt hóa thôi.

ThaiChienvn

các bạn chỉ cách mình gõ được tiếng việt trong IM+ nhé,mình đã cài font chữ đầy đủ rồi,gõ tiếng việt trên status của IM+ thì rất ngon,nhưng trong lúc chát thì không gõ tiếng việt được,mà có gõ thì không gõ được mấy từ có dấu chấm hay dấu hỏi,dấu ngã,còn dấu sắc thì gõ ngon
Mình đang sử dụng cái này gõ tiếng Việt rất hay bạn qua ĐÂY và tải về sì thử nhé.!
Mình thấy dùng bản IM+ 5.67.1 rất Okie.cài thử bản IM+ 7.01 Thấy cứ nhấp nháy cái chấm xanh hoài.Tức mình Remove luôn và quay về cái máng lợn rùi8-|.Chỉ tiêc là Bản IM 5.67 không có bản Việt hóa thôi.
Bạn thử bản IM+ 7.01 Việt hóa mình mới đăng bên CHUYÊN MỤC TỔNG HỢP NHỮNG PM VIỆT HÓA. Bản đã... về và dùng không cần ĐK gì. ĐÃ sử lại một số lỗi Online rất ngon đó .!

Last edited by a moderator:

LuongQuang

Super V.I.P
Bản đã CR Tải về và dùng không cần ĐK gì. ĐÃ sử lại một số lỗi Online rất ngon đó .!

Nhắc nhở trực tiếp ThaiChienvn2002 về việc sử dụng từ ngữ "nhạy cảm" khi post bài nhé! :-??

Không nhất thiết cứ phải viết rõ ràng ra như vậy thì người ta mới hiểu được đâu!

nicklanick

Member
trước em cũng dùng cái im+ này nhưng mà h úp rom mới toàn có luôn be jive rồi nên chả dùng làm j nữa :) trước em phải mua key mất 50k :(

Mr_DHL

Bạn cứ dùng bản IM 5.6.7 ấy, mình dùng thấy ổn định, để vậy luôn, không muốn nâng lên các bản khác nữa.

tuan1976

Mình đang sử dụng cái này gõ tiếng Việt rất hay bạn qua ĐÂY và tải về sì thử nhé.!

Bạn thử bản IM+ 7.01 Việt hóa mình mới đăng bên CHUYÊN MỤC TỔNG HỢP NHỮNG PM VIỆT HÓA. Bản đã... về và dùng không cần ĐK gì. ĐÃ sử lại một số lỗi Online rất ngon đó .!

Bản này vẫn bắt đăng ký bạn ơi !

minhcanvao

1 phần mềm bàn phím rất hay,cách gõ rất giống như trên bàn phím máy tính,chỉ có 1 đặc điểm đáng chê là skin của nó quá xấu,mình quen dùng skin giống skin Iphone rồi ( các chữ rất to) giờ dùng cái này khó chịu quá,dù sao cũng thank

tuan1976

Sao mình tải đúng bản của bạn vào rồi mà vẫn bị bắt đăng kí .ko biết bị gì nữa :|

NhatToai

Super V.I.P
Các vấn đề xxxyyy của PM đề nghị các bạn nên dùng chức năng PM,không nên thảo luận nhiều về vấn đề này.

kissandrush

mình vừa cài IM 7.01 thấy dùng rất hay nhưg là đag dùng thử ?
chưa dùng cái này bao giờ cho hỏi dùng thử đc bn lâu ?
mún dùng lâu dài phải đăng ký ntn ?

LuongQuang

Super V.I.P
mình vừa cài IM 7.01 thấy dùng rất hay nhưg là đag dùng thử ?
chưa dùng cái này bao giờ cho hỏi dùng thử đc bn lâu ?
mún dùng lâu dài phải đăng ký ntn ?

Nếu bác dùng Trial thì 07 ngày nó sẽ đòi tiền bác!

Còn muốn ĐK được thì bác phải mua thôi,sang bên Khu thương mại xem có nhiều bác bán giá "hợp lý với người VN" lắm! :D

Nếu cẩn thận hơn thì có thể xin ĐK theo email của mình!

LuongQuang

Super V.I.P
cái này không send được file hả các bác????tiếc quá!!!!!:(:)(:)(:)(:)((

Cái này là cái nào? :-??

Không nhầm thì từ v5.xx đã có chức năng send file rồi, tôi vẫn đang dùng nó bình thường! Chỉ sợ bạn không biết nó nằm ở đâu thì đúng hơn! :-??

nicklanick

Member
theo em so sánh thì những nick add quá nhiều nick khác vào bằng bee jive thì kô vào đc vd như em có 2 cái nick thì 1 cái vào đc 1 cái kô nhưng đc cái ưu điểm là nhẹ và vào rất nhanh. còn im thì nặng nhưng mà nick kiểu j cũng vào đc. :)