• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chat trên PPC bằng IM+ [v5.xx, 6.xx, 7.xx và 8.xx]

PhongQuang

Super V.I.P
Mình đã ĐK thành công rồi, nhưng mới phát hiện ra nó không hiển thị được font tiếng Việt khi chat (lúc trước sau khi HR, đã cài font tieng việt Fix của bạn và xài bản 5.67 hiện TV rất tốt) có cách nào sửa lỗi này không bạn phong_quang? Nếu HR cài lại all phần mềm nữa thì cực quá

HR là chắc chắn nhất, lý do bạn bị lỗi font là bạn đã cài 1 soft nào đó có tích hợp sẵn 1 font khác nên nó bị cài đè.

hungm

phần mềm chát dùng trên wm 2005

HR là chắc chắn nhất, lý do bạn bị lỗi font là bạn đã cài 1 soft nào đó có tích hợp sẵn 1 font khác nên nó bị cài đè.

Có ai có cho tôi xin phần mềm chát dùng trên wm 2005.tôi đang dùng slick giờ tự nhiên ko dùng được nữa .Tiếc quá.
cám ơn các Bác.

hungm

chat wm 2005

Dùng Nimbuzz đi bạn.

Cám ơn Bạn Phong-Quang đã cho sử dụng sof Nimbuzz .tôi tải về cài đặt nhưng vẫn bị báo lỗi mật khẩu khi đăng nhập.bạn cho hỏi có phần mềm chát nào miễn phí ko? cho tôi dùng với--- sử dụng cho wm 2005.
(nhìn hình ảnh đại diện của bạn có vẻ tôi đoán bạn ở Nga phải không? trước đây tôi cũng đã ở moscow từ 1991-2009 )
cám ơn bạn đã giúp đỡ cho tôi về phần mềm chát Nimbuzz này.trình độ IT thú thực tôi ngu ngơ lắm mong các bạn trợ giúp.

Istone

Mình đã fix lỗi được rồi, không cần HR, Remove rồi Install lai font Fix là OK>:)

hungphilong

IM+ All-in-One Mobile Messenger v7.1
bản cập nhật hổ trợ WM5 - WM6.5

Thông tin chi tiết và download
Tại đây

hungm

Có phần mềm nào chát dùng cho wm 2005 dùng lâu lâu 1 thời gian dc ko bạn .mình đang dùng slick gio ko dung đc nữa.còn nimbuzuu cài ko dc?

LuongQuang

Super V.I.P
Có phần mềm nào chát dùng cho wm 2005 dùng lâu lâu 1 thời gian dc ko bạn .mình đang dùng slick gio ko dung đc nữa.còn nimbuzuu cài ko dc?

Đây là chủ đề dành riêng cho IM+ nên chỉ comment các vấn đề liên quan đến phần mềm này. Các phần mềm chat khác đã có topic riêng bạn sang đó tham khảo thắc mắc, tránh làm loãng chủ đề!
http://www.pdaviet.net/showthread.php?106-CHUYÊN-ĐỀ-CÁC-PHẦN-MỀM-HỖ-TRỢ-CHAT-TRÊN-PPC

hungm

bác Luong Quang thong cam nhé.cám ơn bác đã chỉ bảo -tôi sẽ rút kinh nghiệm !

manfjshjng

các bác nào có key thì hãy xài bản plus, bác nào ko muốn bỏ tiền thì xài bản 7.1 lite , nhìn giao diện đẹp mà chạy rất ngon, lại free nên không phải lo vấn đề key củng gì ... chát cho PPC thì IM+ nó rồi ^.<

khot_ta_bit_136

Cả tuần nay máy em không vào được Yahoo bằng IM+, đã thử qua vài phiên bản 5.xx, 7.xx, thay sim nhưng vẫn bị như vậy. Trước đây thì vào bình thường không sao cả (đã chỉnh sever sang cn.scs...) Không biết là do máy em hay do mạng. Các phần mềm khác có thể vào được nhưng cũng khó khăn, ko ổn định.

InF3Rn4L

tình hình là em xài con xda mini... cũng muốn cài chat vào máy nhưng cắm cáp usb vào máy thì máy k nhận... làm tnao` bh ạh?

blackdoor

Manager
tình hình là em xài con xda mini... cũng muốn cài chat vào máy nhưng cắm cáp usb vào máy thì máy k nhận... làm tnao` bh ạh?

Kiểm tra lại cáp và Active Sync trên PC.
Đây là topic giới thiệu, thảo luận IM+, các vấn đề khác về XDA mini bạn sang khu vực của Magician để tham khảo nhé.