• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chat trên PPC bằng IM+ [v5.xx, 6.xx, 7.xx và 8.xx]

LuongQuang

Super V.I.P
Sao mình không thấy link down IM+ v7.9.1 nhỉ ?

Link tải đưa ở bài đầu tiên của topic này đó thôi, vào trang chủ sẽ có link tải chứ không post link cho từng phiên bản vì phần mềm này giờ chỉ dùng có bản quyền được thôi chứ không dùng "chùa" được nữa đâu! :-??

Mà giờ đã có version 8.0.1 rồi đó, vào trang chủ down và dùng luôn nếu đã có key! :D

PhongQuang

Super V.I.P
Cập nhật IM+ PPC v.8.0.1
Chat within MSN®, Yahoo!®, Google Talk™, AIM®, MySpace™, Jabber, ICQ®, Facebook®, Skype™ and Twitter

Tải về tại trang chủ

LuongQuang

Super V.I.P
IM+ v 8.1.1

Phiên bản cập nhật tiếp theo với các thay đổi chính:

- Fix lỗi kết nối với Facebook
- Quản lý bộ nhớ hiệu quả hơn!

Update đè lên bản cũ nếu đã có key. Link tải tại trang chủ đã đưa ở bài đầu hoặc tự download nếu chạy IM.

mjnha9

mình có cái nick yahoo khong the vào duơc phàn mềm chát của im chát của nokia,mình dùng ních khác thì được nhưng ních mình thì không vào được báo lỗi nội bộ.mình dùng ních khác thì thấy ních mình vẫn đang onl mà thực tế la mình không hề dùng ních đó.minh thấy ních khác báo nick mình đang ở chế độ chờ.mình dùng phần mềm chát khác thì vẫn vào đc bình thường,bạn nào biét giúp mình với minh muốn dùng phần mêm chát im chat nokia rất tiện

blackdoor

Manager
mình có cái nick yahoo khong the vào duơc phàn mềm chát của im chát của nokia,mình dùng ních khác thì được nhưng ních mình thì không vào được báo lỗi nội bộ.mình dùng ních khác thì thấy ních mình vẫn đang onl mà thực tế la mình không hề dùng ních đó.minh thấy ních khác báo nick mình đang ở chế độ chờ.mình dùng phần mềm chát khác thì vẫn vào đc bình thường,bạn nào biét giúp mình với minh muốn dùng phần mêm chát im chat nokia rất tiện
Nokia mời bác qua bên khu vực SYMBIAN nhé, bên này là Windows Mobile.

LuongQuang

Super V.I.P
Với WM, phần mềm này đã được cập nhật lên phiên bản v8.2.1 - Fix lỗi xác thực với Facebook