• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chia sẻ PM hỗ trợ và kinh nghiệm Việt Hóa S60v2.

langtu13493

hĩ mih dung mobihex nhung khi vao tap tin .rsc roi gio muon quay tro ra thi lam nhu the nao?sr vi dang dung dt nen ko danh tv dc

TruBic

Well-Known Member
hĩ mih dung mobihex nhung khi vao tap tin .rsc roi gio muon quay tro ra thi lam nhu the nao?sr vi dang dung dt nen ko danh tv dc
Posted via Mobile Devicebấm phím chọn trái để mở tập tin khác. Còn muốn trở lại màn hình ban đầu thì chỉ có thoát ra vào lại nhé

langtu13493

Minh vao laj chon mo tap tjn thj no van o muc do ko the den nhug muc khax sao?
Posted via Mobile Device

langtu13493

Posted via Mobile Deviceaj giúp em vớj em vh káj powerpm3 xog xàj rất tốt nhưng khj đóng gój úp lên tải về dùng thủ thì ko dùg đựợc nó báo system erro. Kòn file em đóng gój từ mục kàj đặt thì nó chớp rồj tắt lun

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Devicekòn vh fjle jar thì làm tươg tự haj có khác j ko trupjc
đối với file jar thì làm khác , bạn bung nó ra sửa các tập tin .class

trupic ơi hướng dẫn mình tạo pinda di minh ko biết nữa
về phần này bạn tìm hiểu bài viết sisboom việt hóa của anhtam nhé

Posted via Mobile Deviceaj giúp em vớj em vh káj powerpm3 xog xàj rất tốt nhưng khj đóng gój úp lên tải về dùng thủ thì ko dùg đựợc nó báo system erro. Kòn file em đóng gój từ mục kàj đặt thì nó chớp rồj tắt lun
bạn có thể nói rõ hơn tốt nhất là bạn dùng sisboombung no ra rồi xem các tập tin nằm ở những thư mục nào và có thể do bạn đóng gói nó bị thiếu tập tin đấy.

langtu13493

Posted via Mobile Devicemình bung nó ra rồi chép file *. Rsc đã vh dán vào đường dẩn ! / System/ powermp3 đè lên file* rsc chưa vh. Roj ra ngoài dùng sisboom đóng gói nguyen file đã bung vậy mà vẫn ko vào được

Thangnd31082

Posted via Mobile Devicemình bung nó ra rồi chép file *. Rsc đã vh dán vào đường dẩn ! / System/ powermp3 đè lên file* rsc chưa vh. Roj ra ngoài dùng sisboom đóng gói nguyen file đã bung vậy mà vẫn ko vào được

Có thể File .RSC cua bạn Việt hóa có vấn đề rồi (kí tự dịch dài quá chẳng hạn) !

jimmyvn88

Cái quan trọng là ghi đường dẫn sai rùi.!/ System/ apps/ powermp3 mới đúng
Câu hỏi là ko vào đc cí gì, và test thử rsc vh chưa

nguoiqualoicu

Đưa cái file rsc đã VH đó lên đi, để anh em đóng gói nó giùm cho, đang dịch Power 2.41 phải không, hình như cái này có bản VH + 11 Skin gì gì đó có trong 4rum rồi mà, dịch lại làm gì cho mất công :D.

jimmi_qyu

Đưa cái file rsc đã VH đó lên đi, để anh em đóng gói nó giùm cho, đang dịch Power 2.41 phải không, hình như cái này có bản VH + 11 Skin gì gì đó có trong 4rum rồi mà, dịch lại làm gì cho mất công :D.

Ah vấn đề đã cóp người vh rồi nhưng vẫn vh lại, em nghĩ rất đơn giản anh Hạnh ah, đấy là do bạn ấy muốn thử sức đấy mà.
Mình ủng hộ bạn đấy, cố gắng phát huy tốt nha=D>

langtu13493

Posted via Mobile Devicehj đúng như bạn nói xàj pm do mình vh lúc nào cũng zuj hơn. Càng zuj hơn khj thấy có ng wàj pm mình vh.
À aj cho mình xin pm định dạng sis en để vh thử nha
Sẵn đây cho mình xjn káj mobjhex uh nha. Thaks

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Devicehj đúng như bạn nói xàj pm do mình vh lúc nào cũng zuj hơn. Càng zuj hơn khj thấy có ng wàj pm mình vh.
À aj cho mình xin pm định dạng sis en để vh thử nha
Sẵn đây cho mình xjn káj mobjhex uh nha. Thaks

Bó tay .com với nhà bác này, nếu thích và đam mê thì chịu khó tìm chứ, tất cả đã có trên Forum mà.

Kojiro

Super V.I.P
Cái bài anhtam post về UID của các Pm ở đâu anh em hen, tìm hoài ko ra :p

À, còn cái bài hướng dẫn cài 1 Pm 2 phiên bản khác nhau vào mà ko bị đè nữa, ko tìm ra nổi :(

langtu13493

Posted via Mobile Devicehjx trupjc ơi sao mình down mấy kái công cụ vh kủa kậu về kài trog đó có mobjhex khj mở lên nó báo là fảj kàj python font j nữa mặc dù đã kàj python full va modul rồj Như zậy là sao? Mà kậu cho tớ káj python đó đj tìm hoàj ko thấy.