• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chữ 3D động cho AE PV. Good!

master09

cho mình xin chữ Nguyen phu Ha kiểu nào cũng đc miễn là đẹp

b0m_lx

cho mình xin chữ b0m_lx pdaviet
bạn để kiểu nào cũng đc , miễn là đẹp :D

missthuha

chủ tóp ơi cho miss xin chữ Thu Hà với chữ Thu Huyền nhé hjhj mình là girl lên chủ tóp chọn kiểu chữ jùm nhé tiêu chí của miss là đẹp,đơn jản jễ nhìn màu thì pjnk hay blue là thjch nhất ;;)
Èo yêu cầu cao ko chủ tóp? :-??
Nhưng thanh chủ tóp trước nè ;;)

sangbenh

cho mình xin chữ sangbenh font gì cũng được dùng làm ảnh khởi dong965 cho 5800 design giúp nhe chủ thớt

master09

chủ tóp ơi cho miss xin chữ Thu Hà với chữ Thu Huyền nhé hjhj mình là girl lên chủ tóp chọn kiểu chữ jùm nhé tiêu chí của miss là đẹp,đơn jản jễ nhìn màu thì pjnk hay blue là thjch nhất ;;)
Èo yêu cầu cao ko chủ tóp? :-??
Nhưng thanh chủ tóp trước nè ;;)

Hot Girl PDA :D

Không vừa ý chỗ nào ..... nhé!

master09

cho mình xin chữ sangbenh font gì cũng được dùng làm ảnh khởi dong965 cho 5800 design giúp nhe chủ thớt

Chưa vừa ý hay còn gì chỉnh sửa bạn cứ nói
Cái này cũng hay tặng bạn

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

cám ơn bạn nhiều :D
quên không hỏi mình muốn cop vào điện thoại làm hình nền thì phải làm thế nào cho nó động như vậy ?[/QUOTE]

Bạn lên diễn đàn tìm phần mềm AnimSpritelite dùng để chạy ảnh động ngoài màn hình. rất hay đó bạn. nếu hình lớn quá bạn chỉnh lại cho phù hợp.

Chỉnh sửa cuối:

b0m_lx

Bạn lên diễn đàn tìm phần mềm AnimSpritelite dùng để chạy ảnh động ngoài màn hình. rất hay đó bạn. nếu hình lớn quá bạn chỉnh lại cho phù hợp.[/QUOTE]

cám ơn bạn :D
nghiên cứu đã:))

sangbenh

Chưa vừa ý hay còn gì chỉnh sửa bạn cứ nói
Cái này cũng hay tặng bạn

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

cám ơn bạn nhiều :D
quên không hỏi mình muốn cop vào điện thoại làm hình nền thì phải làm thế nào cho nó động như vậy ?

Bạn lên diễn đàn tìm phần mềm AnimSpritelite dùng để chạy ảnh động ngoài màn hình. rất hay đó bạn. nếu hình lớn quá bạn chỉnh lại cho phù hợp.[/QUOTE]
có thể làm chữ dạng chữ đứng được ko pro

missthuha

Hot Girl PDA :D

Không vừa ý chỗ nào ..... nhé!

Hjhj chỗ miss hem thjch đó là miss chj on =đt lên hok tải đc !có 4imge mà load đc 2imge thu ha còn 2imge kia pó tay chủ tóp àk :(
Chủ tóp có thể ưu tiên miss cho miss 1file đính kèm đc hok :-??
Thanh chủ top!chu top thật là nhjệt tình \-/

nnt210583

Chủ topic cho mình xin chữ Tiến & Hạnh và chữ Nguyễn Ngọc Tiến với. thankssssssssssss bạn trước. Mình hay để nền ĐT tối, máy 5230 640x360, bạn cho hình kích thước phù hợp ộ mình nhé.
\-/