• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chữ 3D động cho AE PV. Good!

blackandmina

Các bạn lên www.1001fonts.comthích Font nào down về đưa mình viết cho

Dây là mới chỉ là một hình và một kiểu đẹp trong vô vàn kiểu đẹp.

Chữ này mà dùng pm AnimSpritelite s60v5 chỉ
cần chỉnh lại site cho vào đt dùng pm kia thì tuyệt vời.

Sẽ bổ sung hình cho các a e thưởng thức tiếp sau nhé!

Típ theo.

bạn tạo dùm mình font cuoi cung co chu PDAViet màu đỏ nha.chữ Dr.Thanh và chữ Black&Mina nha.uh sao bạn k hướng dẫn ae tự làm cho tiện

mrnhek

cho mình xin chữ Mr.Nhếk nhé thanks bác... cầu mong bác đừng bỏ pic:( bao nhiều người xin mãi mà chưa thấy bác chủ pic rep lại

phongisme02

tình hình là b nè bỏ pic thật rồi. mình chờ từ T10 năm ngoái bg T3 rồi mà vẫn chưa có :(~X(

master09

Tình hình là mình bán laptop rùi h cũng bận vừa học vừa làm rất ít có time onli nên k thể giúp các bạn đc nữa. Thực sự mình rất mún làm chữ cho tất cả các bạn các ae pdaviet. Nhưng k làm đc. Lâu lắm mới nghé topic theme và k ngờ thấy bài cuả mình đứng đầu. Và có rất nhìu bạn cần chữ. Xin lỗi các bạn, xl các ae pda. Mong các bạn thông cảm. Các bạn mún làm chữ có thể tìm trong topic theme và hình nền. Có bài viết và phần mềm tạo chữ 3D cuả bạn NTV_79 cố gắng tìm trong đây nhé. K tìm đc các bạn pm cho bạn Ntv_79 nhờ bạn ấy júp nhé. Rất mong bạn Ntv_79 đọc đc và giúp mọi người. Xin chân thành cảm ơn!

vanquocky

Các bạn lên www.1001fonts.comthích Font nào down về đưa mình viết cho

Dây là mới chỉ là một hình và một kiểu đẹp trong vô vàn kiểu đẹp.

Chữ này mà dùng pm AnimSpritelite s60v5 chỉ
cần chỉnh lại site cho vào đt dùng pm kia thì tuyệt vời.

Sẽ bổ sung hình cho các a e thưởng thức tiếp sau nhé!

Típ theo.

Ban oj lam giup mjnh chu : VANQUOCKY . theo kieu pdaviet mau do y . Thank ban nhju nhju

socloc20

bạn làm giùm mình chữ Shady, chữ Love You, giùm mình nha, font tùy bạn chọn, đẹp đẹp xíu, chữ xanh lá cây hay vàng cũng được, cám ơn bạn nhìu nhìu:D

quyvuong888

cho mik kiểu cả font chữ này lun đy. vs nội dung là:
Eo
Ai
Tee
"cho nó xuống dòng cho mik đc thì tốt nha"
tks

master09

Làm hộ mình " Cao Danh " font heineken màu xanh la' kim nha bạn

Lâu lắm mới lên diễn đàn

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 15 minutes:

bạn làm giùm mình chữ Shady, chữ Love You, giùm mình nha, font tùy bạn chọn, đẹp đẹp xíu, chữ xanh lá cây hay vàng cũng được, cám ơn bạn nhìu nhìu:D

Chỉnh sửa cuối: