• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG GIÁNG SINH 2006 NÀO CÁC BẠN

Status
Không mở trả lời sau này.

bacnemo

Em thì em ước mong là em sớm được trở thành Download member, có "ông già Noel" nào giúp em không ợ? Ông ìa Noel ơi, ông ở đâu? :-?? ;;)

Shinichi

Em là brandnew member chúc các bác chuẩn bị được một giáng sinh hoành tráng cho mình và cho tất cả các anh em khác. Cầu đựoc ước thấy (ông già Noel mang quà đến cho mọi người - mỗi người một con O2 Exec).:D :D :D :)) :)

MX31214

hy vọng noel năm nay thật vui vẻ,mọi ng hạnh phúc,và chia sẻ nỗi thông cảm đến bà con thương nhân ở chợ quy nhơn :((

Shinichi

Em thì ước đơn giản thế này thôi: Vì sở học còn thấp nên khó post bài. Mỗi lần post đc một bài em lên một sao. Riêng đêm Noel mà có bài em có 5 sao.

Shinichi

Em ước đêm giáng sinh mà post được bài nào em có ngay 5 sao. Post thêm mỗi một bài đc thêm 1 sao nữa.(Em là lính mới tò te đang học hỏi mà)

yingzhou

Ước 2 điều cùng lúc sẽ bị phát đó shinichi à. :D Ước gì mình có nhiều thời gian hơn. 24h/ 1 ngày là không đủ. :(

tagz

chúc diễn đàn ngày càng phát triển. Chúc các mem biến tài sản "ảnh" thành tài sản thật của mình :D

Bete

Chả ước gì nhiều. Chỉ ước có 1 ai đó chở đi vòng vòng chơi rồi tặng cho 1 bó hoa hồng xanh & 1 hộp kẹo Chocolate đắng thế là đủ òi.
He...he... còn ước có thêm vài cái ppc để trong mớ của cải làm của để dành

Bete

Noel chúc cho 1 người ở xa không thấy lạnh, không thấy cô đơn, không cần đi tìm "cafe ấm". :)
Chúc những người ở gần hạnh phúc & ấm áp bên cạnh người yêu cũng như bên gia đình

Chúc cho bản thân Noel năm nay không còn cô độc như những năm trước (mà chắc vậy thật, chít chìm trong công việc mừ)

pdana

Mình chỉ ước có đủ VND và PVD để mua mấy con O2 màn hình tinh thể lỏng để chơi game và để trang trí trên PV thôi

Longkt

Ước gì đêm giáng sinh ngủ dậy, thấy có người đến cho mình mấy cái mobile (thật) như tài sản hiện có của mình trên PV.

ironheart

Ước gì tất cả các điều ước của mọi người sẽ biến thành sự thật với...mình:))

hanemnhieu

Active Member
Ước gì tui có được tặng 100 tỉ USD trong đêm giáng sinh, (bõ công ước =)))

Tom_codon

Super V.I.P
Ước gì tui có được tặng 100 tỉ USD trong đêm giáng sinh, (bõ công ước =)))

Chúc điều ước của bạn trở thành hiện thực...!
Nếu thành hiện thực chia cho mình chút đỉnh đi nha...!:)) :)) :)) :))

YingYu

trong đêm giáng sinh thiêng liêng YingYu đem hết tiền ra quýnh độ, cầu mong sao ông già NôEL thương cho con thắng một ván :((

N

ngocbich90

Guest
Con chỉ xin 1 điều ước nhỏ nhoi thôi,nhưng chắc không thực hiện được:D
Chúa cho con đi chơi với người con thích nhất:D

Status
Không mở trả lời sau này.