• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: BAO DA, TẤM DÁN MÀN HÌNH, BÚT CHO PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

binhhdda

Loại bao da mở ngang (không đeo dây lưng) cho O2trion hiện có bán ở đâu các bác nhỉ? Em ở Hà Nội.
PM: bác nào có hình cho em xem với luôn em chưa hình dung ra nó!
Thanks

Các bác cho em hỏi! E mua cái O2 Stealth và nơi bán đưa cho e một cái bao da, nhưng sao e thấy nó có vẻ chật chội và còn nữa, bao da lúc đút máy vào thì khi muốn nghe nhạc bằng headphone lại k có chổ ghim jack. Vậy đó có phải là bao da của O2 Stealth k vậy hả các bác?

Benz

Các bác biết chỗ nào bán bao gia rẻ mà ngon dành cho exec ko chỉ em với
Thanks

Các bác biết chỗ nào bán bao gia rẻ mà ngon dành cho exec ko chỉ em với
Thanks

Bạn ko nói rõ là đang ở đâu thì làm sao trả lời bạn được! Nếu ở SG thì ra Bùi Thị Xuân, rẻ mà đẹp, hoặc đặt người ta may cho một cái theo ý thích, còn ko thì ra mấy tiệm linh kiện ngoài 3-2 cũng có bán bao da Trung Quốc cho Exec, nhìn cũng đẹp đó!

justice

Bạn ko nói rõ là đang ở đâu thì làm sao trả lời bạn được! Nếu ở SG thì ra Bùi Thị Xuân, rẻ mà đẹp, hoặc đặt người ta may cho một cái theo ý thích, còn ko thì ra mấy tiệm linh kiện ngoài 3-2 cũng có bán bao da Trung Quốc cho Exec, nhìn cũng đẹp đó!
giá rẻ là bao nhiêu vậy bác? loại có sẵn và đặt may giá có chênh lệch nhau nhiều không vậy?

giá rẻ là bao nhiêu vậy bác? loại có sẵn và đặt may giá có chênh lệch nhau nhiều không vậy?

Bạn ra đó hỏi sẽ biết ngay mà, tất nhiên là đặt may thì sẽ cao hơn hàng có sẵn rồi, nhưng chừng 150k trở lại thôi

hoangtucoc

em nghe nói có loại bao da bằng nhựa trong dùng cho o2 mini phải kô?giá cả bao nhiêu và mua ở đâu.chỉ em với

em nghe nói có loại bao da bằng nhựa trong dùng cho o2 mini phải kô?giá cả bao nhiêu và mua ở đâu.chỉ em với
Cái đó là bao silicon, giá khoảng 50-100 tuỳ khả năng "chém" của từng cửa hàng, có bán ở cái cửa hàng linh kiện trên đường 3-2 (SG), còn HN thì mình ko biết.

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Các bác cho hỏi nơi nào bán bút O2 Stealth xịn giá rẻ, vui lòng chỉ giúp!Cám ơn!

Tiền nào của nấy thôi bạn ạ với lại bạn phải nói bạn ở đâu mới chỉ được chứ nếu bạn ở HN bạn qua đường Thái Hà ở đó có mấy tiệm lớn chuyên bán phụ kiện điện thoại đó. Thân!!!

ancola66

Super V.I.P

Đã là Bao DA thì sao lại bằng Nhựa trong được:)). Bao silicon đó là bao cầm tay thôi chứ không đeo được như bao da

kanta2602

giúp em với

các anh cho em hỏi ở đâu bán bút cho cingular 8125 hả mấy anh? gia của nó khoảng bao nhiêu? thanks

kanta2602

giúp em với

vậy bây giờ mình phải làm sao. có con nào xài bút tựa như con này ko? làm ơn tìm giúp mình với

manhhung100

ở HCM có chỗ nào bán bút + bao da + tai nghe asus + pin Asus P525(hoặc O2 Zinc) ko? Help me với

sonny

cho mình hỏi chút sao man hình con O2 mini S cua minh tự nhiên dở chứng bị liệt mẹp ngoài cùng bên trái vậy các bác. Xin anh em chỉ giáo giùm cái
DÙng như thế này ức chế lắm
Thanks
Sonny

BuuPhucCT

Well-Known Member
cho mình hỏi chút sao man hình con O2 mini S cua minh tự nhiên dở chứng bị liệt mẹp ngoài cùng bên trái vậy các bác. Xin anh em chỉ giáo giùm cái
DÙng như thế này ức chế lắm
Thanks
Sonny

Như vậy máy của bạn đã bị lệch cảm ứng rồi, phần lớn là do miếng dán có chất lượng kém hoặc do dán không tốt làm sai lệch điểm cảm ứng. Bạn chỉ cần tháo miếng dán ra dán lại hay thay miếng dán khác có chất lượng tốt hơn là hết thôi.
Còn nếu đã làm như vậy mà không hết thì do màn hình cảm ứng bên trong máy đã bị hở rồi hoặc do sử dụng lâu ngày. Nếu bị bệnh này thì phải mở máy ra chỉnh lại.Nếu không rành về phần cứng thì bác nên đem tới các trung tâm sữa chữa thì tốt hơn.Giá thay màn hình cảm ứng cũng rẻ thôi 150-200k thôi.

sonny

Rất cảm ơn bác letrungbuuphucdhct đã mất công chỉ giáo giúp,
Trước khi lôi nó ra hiệu bác cho em hỏi là máy của em chỉ bị gờ mép màn hình thôi ( khoảng 3-4mm bị lệch, ấn chỗ này thì nó sờ chỗ kia )còn chỗ khác bình thường,
Chính vì vậy mà em không thể điều chỉnh thanh kéo lên kéo xuống đc ( bị liệt mà )
Mong bác chỉ giáo thêm

Status
Không mở trả lời sau này.