• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: BAO DA, TẤM DÁN MÀN HÌNH, BÚT CHO PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

MrBond007

ở HCM có bác nào biết chỗ nào có miếng dán màn hình cho Dopod U1000 không? em hỏi thì tụi nó nói phải dùng 2 miếng nhỏ ghép lại :(

justice

ở HCM có bác nào biết chỗ nào có miếng dán màn hình cho Dopod U1000 không? em hỏi thì tụi nó nói phải dùng 2 miếng nhỏ ghép lại :(
mua miếng dán màn hình cho laptop đó bạn rồi về đo cắt ra dán cho vừa
nếu không tự cắt được thì nhờ chỗ bán đo rồi cắt dán dùm luôn cho
tham khảo trang này nè: www.digital24g.com

18S67705

Ở Hà Nội, có bác nào biết chỗ mua bút xịn cho O2 Exec không chỉ cho mình với.
Cám ơn mọi người rất nhiều !!!

brocils

bác biết chỗ nào bán bút của con P3600i hoặc P3600 ko ạ, em làm mất bút mà tìm mãi chẳng thấy chỗ nào bán .

ChuHuyHoan

Well-Known Member
bác biết chỗ nào bán bút của con P3600i hoặc P3600 ko ạ, em làm mất bút mà tìm mãi chẳng thấy chỗ nào bán .

Emm muốn mua bao da cho HTC Touch bác nào biết chỗ nào bán chỉ giúp em cảm ơn các bác nhiều b-)

Các bạn phải nói đang ở đâu thì mới giúp được chứ nếu các bạn ở Hà Nội qua ĐÂY để hỏi nhé. Thân!!!

poormanwithlove

Em cần mua bàn phím xịn cho atom exec mà chẳng thấy bán ở đâu cả.Ai biết làm ơn chỉ dùm em với.Bàn phím cũ nhìn máy nó xấu hoắc.Cảm ơn rất nhiều

hena

có bro nào biết chỗ nào ở tp HCM bán bao da và bút giá mềm mềm và uy tin không?

brocils

Các bạn phải nói đang ở đâu thì mới giúp được chứ nếu các bạn ở Hà Nội qua ĐÂY để hỏi nhé. Thân!!!

bác ah, em ở hn , qua cả 2 địa chỉ bác đưa đều không có , giờ không biết phải đi đâu để tìm nữa .

dcn488

có bro nào biết chỗ nào ở tp HCM bán bao da và bút giá mềm mềm và uy tin không?

Nếu bao da thì bạn ra khu vực BÙI THỊ XUÂN nha bạn, còn bút thì 20k đến 50k tuỳ theo máy mà bạn sử dụng.

ChuHuyHoan

Well-Known Member
bác ah, em ở hn , qua cả 2 địa chỉ bác đưa đều không có , giờ không biết phải đi đâu để tìm nữa .

Nếu vậy bạn qua chỗ Hà Trung đi đặt người ta may cho một cái chỉ cần tả mẫu và mang điện thoại trực tiếp qua đó họ sẽ làm cho. Mình cũng làm 1 cái ở đó cho exec rồi nhìn cũng pro lém :D:D:D. Thân!!!

horkbajir

bác cứ đi dọc phố Hà Trung sẽ gặp rất nhiều hàng da nhận gia công mà ;) giá thì tuỳ, vào khoảng 150k-300k

vietsing

Em mới sắm bao cầm tay và bao giắt lưng cho con exec của em chỉ mất có 110k thôi nè

Status
Không mở trả lời sau này.