• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ CHAT TRÊN PPC

Bạn thấy phần mềm chat Yahoo nào hữu dụng?

• IM Plus

Votes: 1,023 73.5%
  • Agile Messenger

Votes: 281 20.2%
  • Verichat

Votes: 51 3.7%
  • Sqij - Messengers

Votes: 10 0.7%
  • imov Messenge

Votes: 10 0.7%
  • inlux Messenger

Votes: 16 1.2%

• Total voters
    1,391
Status
Không mở trả lời sau này.

trung151087

Tiền bối nào chỉ mình cách dùng Morange được không,cái này miễn fí chat trên symbian rất thích nhưng mình ko cài đc bản dành cho PPC,mình dùng NEO.Thanks
http://morange.com/

XuanTruong

Super V.I.P
Tiền bối nào chỉ mình cách dùng Morange được không,cái này miễn fí chat trên symbian rất thích nhưng mình ko cài đc bản dành cho PPC,mình dùng NEO.Thanks
http://morange.com/

Cụ thể không được thì báo lỗi gì vậy???;;):-? Bạn chọn đúng phiên bản cho HĐH của máy chưa???;;):-?

dcn488

IMPlus4.55
Phiên bản đã được việt hóa​

Yêu cầu
Windows Mobile 2003, WM5, WM6
Kết nối Internet qua nhiều giao thức Wi Fi, WEB GPRS, CDMA...

Chức năng
Hỗ trợ kết nối Wi-Fi
Hỗ trợ Message History, cho phép xem thông điệp sau khi bạn Offline
Hiện thị đầy đủ tình trạng trong danh bạ
Hỗ trợ quản lý danh bạ
Có thêm hiển thị ngoài màn hình Today Screen Plugin
Cho phép cài đặt nâng cao âm báo
Hỗ trợ biểu tượng Smileys
CÁM ƠN bác nguyenphucondao

mauti2000

Làm thế nào để pm cho bác đây ! Bác làm ơn cho em cái YMS hoặc là SDTDD để em alo nhé ^^!:D

Mình thấy nó đâu có đòi hỏi gì,bạn chỉ cần tải về bung ra là sử dụng thôi mà (mình mới dow về đây) Còn muốn kiếm tác giả thì bạn sử dụng chức năng TÌM KIẾM của diễn đàn nha bạn.

andy810326

Phan mem chat moi cho tat ca cac dong handheld

Bữa giờ thấy các bạn bàn cãi quanh mấy sotf chat này sôi động quá, xin góp 1 chương trình mới với nhiều ưu điểm nhé:

- FREE (ủng hộ cái này nhất)
- Dễ cài đặt
- Hỗ trợ nhiều dòng máy và HĐH (Symbian, WM...)
- Giao diện dễ sử dụng
- Như nhiều software chat hiẹn giờ, hỗ trợ chat với Yahoo, Google, MSN...

Tham khảo tại trang web: http://www.fring.com/
Trang download: http://www.fring.com/download/

Đầu tiên bạn điền thông tin về đt ban đang sử dụng, website sẽ kiểm tra HĐH máy bạn có tương thích hay không! Xong --->donwload trực tiếp bằng Đt hoặc về PC để cài tùy bạn.

Mình post thử file setup cho Smartphone su dung window mobile:
http://uplogg.com/download.php?file=5560512

Các bạn tự tìm hiểu thêm về ưu nhượcnhé! Nếu thấy hữu ích thanks mình 1 cái!

Chỉnh sửa cuối:

vnanhvn

Mình thấy nó đâu có đòi hỏi gì,bạn chỉ cần tải về bung ra là sử dụng thôi mà (mình mới dow về đây) Còn muốn kiếm tác giả thì bạn sử dụng chức năng TÌM KIẾM của diễn đàn nha bạn.

Pồ không nhìn thấy nó cho có free 7 ngày thôi à? Bác nào có thì pm em cái nhe ^^!

bkav3003

mình đã cài yahoo Go nhưng đâu thấy chỗ nào để chat đâu bạn . Mình chỉ thấy nó dùng để update thời tiết, xem email,tin tức....ko thấy chổ nào để chat cả

connguab

mình đã cài yahoo Go nhưng đâu thấy chỗ nào để chat đâu bạn . Mình chỉ thấy nó dùng để update thời tiết, xem email,tin tức....ko thấy chổ nào để chat cả

bạn dùng IM Plus đi, giao diện thân thiệt, trực quan và còn nhiều điều hay nữa.....:p

dcn488

Pồ không nhìn thấy nó cho có free 7 ngày thôi à? Bác nào có thì pm em cái nhe ^^!

Bạn tải bản mình đưa lên ở trên đấy,mình thấy bình thường mà đâu đòi hỏi gì đâu:-??

AirSupply

Soft IM Plus có vẻ chạy tốt trên WM6 hơn là WM5 thì phải, lúc trước mình xài WM5 thì gặp vài bug nhỏ nhưng khi chuyển lên ROM WM6 thì thấy ko còn nữa và tốc độ cũng cải thiện!
Ko biết là tại ROM hay là tại Soft ?

XuanTruong

Super V.I.P
Soft IM Plus có vẻ chạy tốt trên WM6 hơn là WM5 thì phải, lúc trước mình xài WM5 thì gặp vài bug nhỏ nhưng khi chuyển lên ROM WM6 thì thấy ko còn nữa và tốc độ cũng cải thiện!
Ko biết là tại ROM hay là tại Soft ?

Do đặc điểm của từng bản Rom đấy Bạn à! Có Rom Soft này chạy rất tốt, có Rom thì hay gặp lỗi, chứ không phải do Rom WM5 & WM6 đâu! Thân!:-?

ThaiKien

Super V.I.P
sao em kô tải được nhỉ ???
Bạn muốn tải cái gì, yêu cầu bạn nói cụ thể chứ. Các thành viên chú ý, các bài viết chung chung như thế này sẽ được coi là spam và sẽ bị các ĐHV xóa đi đó.

LeoDH

Không biết có bác nào đã chat được bằng Yahoo Go mà đưa lên cái list bình chọn ở trên thế, em cài mà có thấy chỗ nào chat đâu ??? Bác nào chát được bằng Yahoo Go thì chỉ em với ???

Đừng chỉ em sang IM+ nhé, đã cài rồi, chạy tốt, mỗi tội thăn mất hơn 700 KB storage em xót lắm :(( (mà đấy là cài vào SD rồi đấy ạh)

Nếu Yahoo Go không chat được thì có PM nào chat được trên Yahoo mà chiếm ít storage không các bác ? Em chỉ cần mỗi Yahoo thôi, mấy cái kia chả bao giờ dùng cả :(

Chỉnh sửa cuối:

lttung

Không biết có bác nào đã chat được bằng Yahoo Go mà đưa lên cái list bình chọn ở trên thế, em cài mà có thấy chỗ nào chat đâu ??? Bác nào chát được bằng Yahoo Go thì chỉ em với ???

Đừng chỉ em sang IM+ nhé, đã cài rồi, chạy tốt, mỗi tội thăn mất hơn 700 KB storage em xót lắm :(( (mà đấy là cài vào SD rồi đấy ạh)

Nếu Yahoo Go không chat được thì có PM nào chat được trên Yahoo mà chiếm ít storage không các bác ? Em chỉ cần mỗi Yahoo thôi, mấy cái kia chả bao giờ dùng cả :(

Sao mà mất 700Kb hả bạn. Mình không mất kb nào cơ.

Bạn cài soft vào máy. Sau đó bạn copy thư mục IM+ ở Program Files sang thẻ. Rồi bạn Remove IM+ ở máy đi

Sau đó khi nào cần dùng bạn vào thẻ chạy bình thường thôi

Status
Không mở trả lời sau này.