• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ LƯỚT NET CHO PPC

cám ơn anh soledad.Cái gì trước kia ko thê thì dùng opera đều thành có thể
chỉ có điều là bản Opera 8.65 này ko dùng proxy được nữa nên ko thể kết hợp với Toonel để tiết kiệm như trước nữa! :(

darkgemini

PICSEL BROWSER

cái soft này bảo đảm ăn đức PIE...lướt web với full view, load nhanh, và còn đọc được nhiều loại document như word, pdf.....
link down đây

link to official web để tham khảo thêm

poiuy

bạn có thể vào homepage để down trial version sau đó dùng K.E.Y.G.E.N này để đăng kí cho Opera nhé :D

tested work on Symbian và PPC :D
Bác up cái k.e.y.g.e.n khác đi đươc không, cái này của bác bị nhiễm backdoor, dl về là bị xóa ngay

@ Trial Mod Phamthanhdat: bản ở dưới cũng vẫn bị nhiễm, không dùng được

Chỉnh sửa cuối:

tieu_vu1410

số đăng kí của bạn đây nhé: 2502432411
bạn thử xem có được ko? Chúc bạn thành công! :D

Bác cho em hỏi chút.Sao em không thể tìm thấy chỗ để đăng ký nhỉ.Em cài xong nó chạy luôn.Tìm mờ mắt ko thấy register đâu cả.potay.com

Bác cho em hỏi chút.Sao em không thể tìm thấy chỗ để đăng ký nhỉ.Em cài xong nó chạy luôn.Tìm mờ mắt ko thấy register đâu cả.potay.com
bạn cài bản 8.60u2 hay là 8.65 vậy bạn? nếu là 8.65 thì ko cần đăng kí, bởi vì nó là bản beta mà, còn bản 8.60u2 thì sau khi cài xong, chạy là nó đòi bạn đăng kí rồi, nếu ko thì bạn vào Menu>Register!

tieu_vu1410

bạn cài bản 8.60u2 hay là 8.65 vậy bạn? nếu là 8.65 thì ko cần đăng kí, bởi vì nó là bản beta mà, còn bản 8.60u2 thì sau khi cài xong, chạy là nó đòi bạn đăng kí rồi, nếu ko thì bạn vào Menu>Register!

trời !!! ra vậy. bác post cho em xin bản 8.60 nhé

hpvn

Theo sở thích của mỗi người là khác nhau!? Mình đã sử dụng qua Opera thì thấy hay,nhưng mà có vẻ "nặng" !!! Mình thấy PiePlus và MultiIE là nhẹ nhàng và dễ dùng hơn, cũng mở được nhiều Tab. Vài ý kiến

cuunon

em đã dùng hầu hết các phần mềm nhưng chưa có cái nào check tài khoản Vietcombank đc các bác ạ

giacomini

em đã dùng hầu hết các phần mềm nhưng chưa có cái nào check tài khoản Vietcombank đc các bác ạ

Bạn dùng thử OPERA chưa? Mình dùng nó check tài khoản Vietcombank được mà. Bạn thử xem nhé!

timur

Hic, thế đã có Opera hỗ trợ tếng Việt cho W2k3 chưa các bác? Em thấy toàn cho w2k5 thôi à ! :(