• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - THẢO LUẬN SỬ DỤNG DÒNG UIQ3.0 [P1I,P990I,W950,M600..V.V](2)

kiepdoden123

bạn dùng trình duyệt IE rồi vào adobe.com ,cài thằng flash player 9 vào thế là có thể sử dụng PC suite rồi,nhớ là cài bằng trình duyệt bằng cách kích vào chữ install nhé, đừng tải về máy làm gì
bạn nên tải bản này "PC Suite for SmartPhones 1_5_8" vè mà dùng

ko được bạn ơi, cũng vậy mà hixxx

lạ vậy.mình update bt mà. bạn tải lại cái bản mình đưa rồi cài vào máy, xog rồi ,bận cài flash player 9.0 cho IE rồi chạy lại update là đc mà. lần trước mình cũng bị như bạn,khi cài Flassh player vào là hét

leviethung2612

Tình hình là bộ thu phát sóng em P9 của em hơi íu thì phải. Em làm xây dựng, đứng trên tầng 17 xung quanh ko có tường che chắn j hết gió thổi phà phà bay hết cả sóng mất tiu lun.

ĐT thì vẫn báo 5 vạch sóng nhưng gọi nghe thì cứ tậm tịt nói chuyện đc khoảng 12-40s là em chẳng nghe thấy đầu kia nói j nữa cả trong khi đồng hồ vẫn đếm. Lúc trước em xài con Nokia 6670 thì nghe gọi vô tư lun.

Các bác có cách nào khắc phục vụ này ko? Có Mod miếc j đc ko? Hay phải mang ra thợ cho nó chọc ngoáy nhỉ :-??

gtx

Các bro cho hỏi ỡ HCM còn chỗ nào dư cảm ứng P1i không . Cho mình xin địa chỉ or phone . Liệt gần 10 ngày rồi :((
====
Đã liên lạc với AnBa ỡ Nguyễn Cư Trinh hình như là Trung Tâm Bảo Hành của SE ỡ miền Nam nhưng nó nói hết hàng , cuối tháng mới có nhưng đợi đến cuối tháng thì mình lại đi công tác mất nên không biết còn chỗ nào xót lại cái màn hình cảm ứng P1 ko ( hư cảm ứng thôi - còn màn hình thì nguyên xi )
Không thì sửa cảm ứng cũng được . Do lâu lâu chọt máy nó vẫn nhận ra là có người chọt nó nhưng không phản ứng ( chắc là hư không nặng lắm - hi vọng sửa được không cần thay )

có bạn nào ở ĐÀ NẴNG ko, sửa dùm tôi cái wifi cái. nếu có ai thì hú mình 1 tiếng, mình vào chỗ quán cà phê wifi nào mình trao đổi.
nit chat của mình " anhthanh_love_leahdizon "
số di động " 01234.808.874 "

phuong_vietpr

KHÔNG KHÓA PHÍM ĐC LÀ VÌ MÁY CỦA BẠN CHƯA SET HARDWARE CHO MÁY. BẠN PHẢI VÀO PHẦN SETING ĐỂ SET HARDWARE CHO MÁY ĐY NHÉ. CHÚC PẠN THÀNH KÔNG

giúp mình với nào các bạn.P990i đang dùng ngon lành, đến lúc cắm cáp Usb vào vi tính, thì bị tắt nguồn, và ko thể nào khởi động dc.mình tháo thẻ nhớ ra thì ngon lành, nhưng khi cắm thẻ vào lại bị không thể nào khởi động dc.ngi ngờ thẻ nhớ có ván đề

nguyendoanto

giúp mình với nào các bạn.P990i đang dùng ngon lành, đến lúc cắm cáp Usb vào vi tính, thì bị tắt nguồn, và ko thể nào khởi động dc.mình tháo thẻ nhớ ra thì ngon lành, nhưng khi cắm thẻ vào lại bị không thể nào khởi động dc.ngi ngờ thẻ nhớ có ván đề
Cái này thằng bạn tui cũng bị như vậy. Là do hư thẻ , tuy nhiên vẫn còn dùng đc. Tắt máy, tháo thẻ ra, khởi động lại đến khi hiện lên cái thanh ngang thì cho thẻ vào dùng tiếp,

Posted via Mobile Device

Cái này thằng bạn tui cũng bị như vậy. Là do hư thẻ , tuy nhiên vẫn còn dùng đc. Tắt máy, tháo thẻ ra, khởi động lại đến khi hiện lên cái thanh ngang thì cho thẻ vào dùng tiếp,

Posted via Mobile Device
ko dc bạn ơi,nó vẫn bị như thế à, ko bít là nếu mình dùng đầu đọc thẻ thì có dc ko(mình ngĩ là bị dính virrut do lần trước đem ra tiệm net cắm usb )rồi khi đem về nhà thì AVG phát hiện ra 1 con, rồi sau đó........phụp

có ai ở ĐÀ NẴNG ko? mình vào quán wifi cà phe nào ngồi thảo luận thêm thằng wifi P990i và 1 số vấn đề khác
YM : anhthanh_love_leahdizon
DD : 01234.808.874

gtx

Các bro cho hỏi ỡ HCM còn chỗ nào dư cảm ứng P1i không . Cho mình xin địa chỉ or phone . Liệt gần 10 ngày rồi :((
====
Đã liên lạc với AnBa ỡ Nguyễn Cư Trinh hình như là Trung Tâm Bảo Hành của SE ỡ miền Nam nhưng nó nói hết hàng , cuối tháng mới có nhưng đợi đến cuối tháng thì mình lại đi công tác mất nên không biết còn chỗ nào xót lại cái màn hình cảm ứng P1 ko ( hư cảm ứng thôi - còn màn hình thì nguyên xi )
Không thì sửa cảm ứng cũng được . Do lâu lâu chọt máy nó vẫn nhận ra là có người chọt nó nhưng không phản ứng ( chắc là hư không nặng lắm - hi vọng sửa được không cần thay )

MKX-(X-(
này thì 10

tonken

Tình hình là bộ thu phát sóng em P9 của em hơi íu thì phải. Em làm xây dựng, đứng trên tầng 17 xung quanh ko có tường che chắn j hết gió thổi phà phà bay hết cả sóng mất tiu lun.

ĐT thì vẫn báo 5 vạch sóng nhưng gọi nghe thì cứ tậm tịt nói chuyện đc khoảng 12-40s là em chẳng nghe thấy đầu kia nói j nữa cả trong khi đồng hồ vẫn đếm. Lúc trước em xài con Nokia 6670 thì nghe gọi vô tư lun.

Các bác có cách nào khắc phục vụ này ko? Có Mod miếc j đc ko? Hay phải mang ra thợ cho nó chọc ngoáy nhỉ :-??

máy của mình cũng đang gặp tình trạng giống như bạn mà mình cũng đã up FW mơi nhất rồi gời cũng chảng biết nó bị gì nữa

nglecuong

máy của mình cũng đang gặp tình trạng giống như bạn mà mình cũng đã up FW mơi nhất rồi gời cũng chảng biết nó bị gì nữa

Do chất lượng của các nhà khai thác mạng của chúng ta bây zờ không được tốt lắm ( từ khi đổi qua thiết bị Huwei) nên thường hay xảy ra tình trạng đó.

huysmall

Posted via Mobile Device

Khả năng do thẻ kém chất lượng gây nên. Bro xem thử cái thẻ khác xem sao nhé. Lúc trước Huy cũng bị tình trạng này nhưng trên dòng máy khác.

Khả năng do thẻ kém chất lượng gây nên. Bro xem thử cái thẻ khác xem sao nhé. Lúc trước Huy cũng bị tình trạng này nhưng trên dòng máy khác.

Huy nhỏ(small) này,bán pin hả? cậu ở đâu thế, cho tôi xin cái địa chỉ đi. tôi ở ĐÀ NẴNG nè

tôi có đề ngi thế này. do anh em cung ít khi vào lại diễn đàn nhưng mà chat chit thì chắc vân có, hay chúng ta add nit của nhau để thảo luận qua YM cho nó dễ

nick tôi nè : anhthanh_love_leahdizon

các bạn nào thấy ý kiên này dc thì add nit tôi và ghi lại tên nit vào diễn đàn nhé