• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

Thoai_DakMil

Super V.I.P
pác nào co pm quản lý file không cho mình với,mình đang cần. Cái Swiss Manager Pro V1.7 của pác Congvoi mình không down được. Mình có cài x-ploer nhưng không biết sao không xem các file ẩn được cho dù đả chọn xem file ẩn

ngay bài ở trên có lin đao Swiss Manager Pro V1.7 đó bạn

Quick2Silver_Mx

Ui cái này thì bạn mua W950 đi hi hi, chỉ có theme của Walkman thui chứ không có phần mềm đó đâu, phần mềm Walkman đi kèm theo máy W mà.
Bạn nghe bằng chương trình trong máy hoặc cài Jukebox nhé.

WALKMAN Player 3.0 on SE P1i!
Description
Mod: Walkman Player v3 (from W960i)
Mod's version: 1.1

Tested on: SE P1i (R9K009/GW1)
HPM-82 works properly

This mod not work on M600i, P990, W950!!!

Installation
- Unlock access to system folders (look CapsSwitch)
- Download the archive from
Code:
http://www.agathosyne.de/files_ext/w...swmail_mod.zip
- Copy contents of directory 'C' from the archive to 'C:\' disk in your phone. Default language of the Walkman Player is English. To change the language copy the contents of according folder from a dir 'Languages' to folder 'C:\Resource' on your phone. Accept overwrite request.
- Restart your smartphone

Shortcut key assignment
Code:
------------------------------------------------------------------
| (q/w) | (e/r) | (t/z) | (u/i) | (o/p) |
| | e-Eq | VolumeUp | | Play/Pause |
| (a/s) | (d/f) | (g/h) | (j/k) | (l/BkSpc) |
| Stop | Prev/FR | Play/Pause | Next/FF | |
| (,/y) | (x/c) | (v/b) | (n/m) | (./Enter) |
| | Shuffle | VolumeDown | Minimize | |
| (Shift) | (*) | (Space) | (#) | (Alt) |
| | Lock | Stop | Play/Pause | |
P.S.: You can change shortcut key assignment in the file c:\private\200011FD\default\playview_skt.xml

DONATE
Please consider donating, if you like this mod or other my mods/projects and want to support the development of new modifications/projects. Thank you!

PayPal:
Code:
EUR, USD
WebMoney:
Z261419457403
R675853894557
E427823718296

http://www.agathosyne.de/files_ext/W960_Skins.zip

dinhquy

iphoneLock dùng cho p990i có ai chỉnh thời gian khóa dài hơn không vậy các pro? mình dùng mà nó khóa nhanh quá

skymax

mình cần tìm font tiếng việt và tiếng trung cho p990i ai có pm qua nick nghiemchihuy1984 dum em nha.mới mua máy p990i cần gấp 1 pro nào online để trợ giúp về vần đề pm

ngocdung6011

Bạn nào có pm chặn tin nhắn mà không phải SMS Spam thì share cho mình nhé, mình chân thành cảm ơn.

BKT

Bạn nào có phần mềm xem ảnh cho UIQ3.0 không?(Giống như Resco Photo Viewer) share cho mình nhé.Xin cám ơn.

smiler

Well-Known Member
UP

Ngày trước mình dùng OS7 có phần mềm khủng bố điện thoại, nhá máy vô tư. UIQ3 có không các bạn ???? Nếu có cho mình xin. Thank các bro nhiều

Up lại phát nữa. Ai có cho mình xin nhé. Thank nhiều

bafknight

Hôm nay bác congvoi tạo được cho em file cer rồi , signed đc bé ACM 2.62 , thế nhưng lúc vào about nó vẫn báo unregistered , có cách nào mà được dùng mãi ko các bác ?

CongVoi

Super V.I.P
Hôm nay bác congvoi tạo được cho em file cer rồi , signed đc bé ACM 2.62 , thế nhưng lúc vào about nó vẫn báo unregistered , có cách nào mà được dùng mãi ko các bác ?

ACM bạn phải cài hai cái,một cái chính là cái unsign đó,còn cái kia là đã cR@ck rùi.Thế mới dùng được mãi mãi :D:D

kienlua

Bạn CongVoi ơi, bạn co chương trình nào dùng tăng chất lượng âm thanh khi liên lạc không? Con P990i của tôi nghe nói âm thanh nhỏ lắm

dinhquy

Ai có pm dùng camera của máy thành webcam khi kết nối cáp với mấy tính không? Nếu có thì chỉ cách sử dụng giúp mình với. Thank

hieusaco

Bác congvoi ơi, em cài phần mềm chạy ảnh động của bác xong rồi không biết làm gì để chạy được ảnh động, cài xong em thoát ra màn hình nền để vào more cũng không thấy mục nào liên quan đến chỉnh sửa ảnh nền cả. Em dùng P1i, bác hướng dẫn em cụ thể cách dùng được không?

khunglongnhi

bác congvoi ơi,em cài chương trình LCG Jukebox 2.18 UIQ 3.0 vào máy p990i thi không có cr@ck,bác có thể cho em xin cr@ck với.IMEI máy của em là : 35959300-729355-9.xin cảm ơn bác congvoi trước nhé!nhờ bác giúp dùm.