• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

CongVoi

Super V.I.P
-Bác jiup em cái IM+ version 4.08 đc ko ah, cái 3.72 nó ko cho onl nữa :( . Mà vào cái IM+ 4.08 vừa onl đc vài giây nó lại tự động end program rồi :( chả bít làm thế nào nữa.
-Dẫu sao cũng lỡ post, để lại IMEI lun , bác rảnh thì singht dùm em cái smarmovie với cái Slick lun đc ko ah :D . >>> 35959300-9243966

CÁI IM 4.08 CHỈ LÀ BẢN THỬ NGHIỆM THUI DÙNG ĐƯỢC CÓ MẤY NGÀY THUI NÀ.BẢN FULL THÌ VẪN CHƯA CÓ,CÁI NÀY PHẢI ĐỢI.
MÀ LẦN LẦN TRƯỚC HÌNH NHƯ BẠN NHẬN FILE CER RÙI ĐÚNG KHÔNG??

makinmagic

-Thế giờ cái bản IM+ còn bản nào onl đc nữa ko ah ? Cái bản 3.72 em đang dùng ko lên đc nữa :( . Em mới nhờ mầng lần đầu thì phải :D

CongVoi

Super V.I.P
-Thế giờ cái bản IM+ còn bản nào onl đc nữa ko ah ? Cái bản 3.72 em đang dùng ko lên đc nữa :( . Em mới nhờ mầng lần đầu thì phải :D

BẢN 3.72 BỊ LỖI TOÀN BỘ RÙI.HOK CÓ AI DÙNG ĐƯỢC NỮA ĐÂU

makinmagic

Mấy bác cho em cái phần mềm nào mà có thể online yahoo hiện giờ (ko phải IM+ nữa nhá, slick hay gì cũng đc ạh ). IMEI của em nà 35959300-9243966 ... thanks mấy bác nhìu lun ạh ^____^"

CongVoi

Super V.I.P
Mấy bác cho em cái phần mềm nào mà có thể online yahoo hiện giờ (ko phải IM+ nữa nhá, slick hay gì cũng đc ạh ). IMEI của em nà 35959300-9243966 ... thanks mấy bác nhìu lun ạh ^____^"

SLICK CỦA BẠN:

CongVoi

Super V.I.P
cám ơn bác rất nhìu ạh ^^ cái nút thanks button đâu rài nhỉ :D

BẠN PHẢI CHUYỂN VỀ SKIN PVBLUE MỚI THẤY ĐƯỢC NÚT THANKS VÀ TÀI KHOẢN PV CỦA BẠN.NẾU MUỐN ĐỔI THÌ BẠN HÃY KÉO XUỐNG HẾT MÀN HÌNH,PHÍA BÊN TRÁI Ý BẠN CHON PVBLUE LÀ OK.:D:D

kienlua

Bac Congvoi ơi, sao cai LCG chơi nhạc phiên bản 2.30 nó toàn bắt minh phải active qua internet thế nhỉ?

khunglongnhi

Đúng rồi đó Bac Congvoi ơi, sao cai LCG chơi nhạc phiên bản 2.30 nó toàn bắt minh phải active qua internet thế nhỉ?còn cài LCG phiên bản 2.13 thì bị treo máy luôn.nhờ bác congvoi chỉ cách dùm em,em thích chương trình này lắm đó bác.IMEI máy của em là:35959300-729355-9.

CongVoi

Super V.I.P
Bac Congvoi ơi, sao cai LCG chơi nhạc phiên bản 2.30 nó toàn bắt minh phải active qua internet thế nhỉ?

Đúng rồi đó Bac Congvoi ơi, sao cai LCG chơi nhạc phiên bản 2.30 nó toàn bắt minh phải active qua internet thế nhỉ?còn cài LCG phiên bản 2.13 thì bị treo máy luôn.nhờ bác congvoi chỉ cách dùm em,em thích chương trình này lắm đó bác.IMEI máy của em là:35959300-729355-9.

Các bạn thử đăng kí lại xem sao nhé:

paradise153

xin phần mềm học tiếng hoa

pác nào có phần mền học tiếng Hoa cho em xin voi.em đã thử tải phần mềm học tiếng hoa trong mục cập nhật ứng dụng cho UIQ 3.0 rồi nhưng cài không được(file down về là Chinese 99.sis).pac nào co bản khác cho em xin lai.thank các pác nhiều.

khunglongnhi

vẫn không được rồi bác congvoi ơi!nó vẫn bắt mình phải active qua internet,bác làm ơn giúp dùm em với.không có chương trình này thấy buồn quá bác congvoi ơi.

bobby09120

bác nào có phần mềm này cho em với link die rồi ah thanks

Chương trình thể hiện Pin và sóng

Khá đẹp mắt

[HIDE="hide"]http://www.box.net/shared/yfisec5k4k
[/HIDE]​
bác nào có phần mềm này cho em xin với nhé nếu có thể pm giúp em nhé thanks các bác

CongVoi

Super V.I.P
Thông báo với các bạn.Links trong box.net của mình đang bị lỗi.Mình đang trong thời gian chỉnh sửa links.Mong các bạn thông cảm

Chỉnh sửa cuối: