• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

duchuup1i

các bác ơi có bá nào bít pm BlueFTp ko
pm này xài có cân code ko các bác
hình như là co thì fải...
vây bác nào có ko cho e xin voi nha

duchuup1i

các bác ơi!!!!
Các bác có biết pm có chức năng goi là cutnet ko???co nghĩa là khi các bác vào wifi hay nối mang chung với 1 số máy khác...thì mình có thể thao tác ngắt kết nối of các máy khác...mình đã sở hữu 1 chuong trinh trên máy tính sử dụng rất hay...ko biết trên UIQ có ko hé...

Lincoln

bác convoi ơi sign giúp em advanced device locks của UIQ3 với
imei : 35959300-930139-2
thank!

G

greywolf1987

Guest
Em xin hỏi các bro có ai có phần mềm đọc đuôi Jar và giải nén winraz trực tiếp trên UIQ ko? e đã tìm trên diễn đàn nhưng hiện chỉ có jzip e setup vào nhưng lại ko làm việc, mong các bro chỉ dẫn thêm

Hardy

cho mình hỏi phần mềm nào có chức năng mà khi bên kia nhận cuộc gọi thì máy mỉnh rung lên 1 cái. nhớ ở Simbian 6 có cái chương trình như vậy nhưng bên đây không biết là cái nào. xin cám ơn nhiều.

sử dụng cho P990. cám ơn lần nữa

vnpt1706

cho mình hỏi phần mềm nào có chức năng mà khi bên kia nhận cuộc gọi thì máy mỉnh rung lên 1 cái. nhớ ở Simbian 6 có cái chương trình như vậy nhưng bên đây không biết là cái nào. xin cám ơn nhiều.

sử dụng cho P990. cám ơn lần nữa

Phần mềm bạn nói mình biết rồi (khi gọi máy sẽ rung đến kgi nào bắt máy thì hết) .Rất tiếc là UIQ không có đâu .Thân!

G

greywolf1987

Guest
Em xin hỏi các bro có ai có phần mềm đọc đuôi Jar và giải nén winraz trực tiếp trên UIQ ko? e đã tìm trên diễn đàn nhưng hiện chỉ có jzip e setup vào nhưng lại ko làm việc, mong các bro chỉ dẫn thêm

Son_Nguyen

bác convoi ơi sign giúp em advanced device locks của UIQ3 với
imei : 35959300-930139-2
thank!

Bây giờ ko ai sign soft nữa đâu bạn. Mình gửi kèm 2 file này cho bạn. Bạn cài CapsSwitch 1.1.27 vào trước, sau đó chạy nó chuyển chế độ sang OFF, tiếp đó chép file installserver.exe vào C:\sys\bin là sau này cài pm thoải mái.. Chúc vui vẻ!!

G

greywolf1987

Guest
Hình như em post sai địa điểm hay sao mà ko bác nào trả lời vậy nè, buồn 2s...><

CongVoi

Super V.I.P

Hình như em post sai địa điểm hay sao mà ko bác nào trả lời vậy nè, buồn 2s...><

Bạn dùng Xplore đó!! Sẽ giải quyết đc vấn đề trên ;)

G

greywolf1987

Guest
cám ơn đại ca CongVoi, để em thử xem (em ấn thanks rồi ạ)..;)

kietpacific

Mình dùng chương trình nghe nhạc sẵn có của Sony M600i thấy nó sao sao ấy, bass nghe yếu hơn dòng W, volume cũng nhỏ hơn nhiều (dùng tai nghe). Bro nào có kinh nghiệm dùng nhiều ct nghe nhạc nào thấy cải thiện đc chất lượng thì cho mình biết nhé. Chắc hẳn cũng nhiều ng muốn biết ct này lắm!
Thanks luôn!

bác cài thử power mp3 xem sao:D