• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

kgb502

X-Plore hết hạn dùng đó mà, bạn uninstall bản cũ đi, sau đó tải bản này về và cài vào máy là xong :D

P/S: Đó là bản 1.22, nếu muốn, bạn vẫn có thể tải bản X-Plore 1.3, nhưng có 1 hạn chế là phải chờ 3s nhé ;;)

bác shadow cho em nhờ tý, em đã làm đúng như bác bỏa nhưng khi em cài X-p bản 1.22 vào thì nó báo là:
"cannot intall
A required câpbility í not signed for."
như thế có phả là pm này em chưa sign nên nó không cho cài phải không bác? bác có caid nào không phải sign không vậy????? cho em xin với. thank!

Son_Nguyen

bác shadow cho em nhờ tý, em đã làm đúng như bác bảo nhưng khi em cài X-p bản 1.22 vào thì nó báo là:
"cannot intall
A required câpbility í not signed for."
như thế có phả là pm này em chưa sign nên nó không cho cài phải không bác? bác có caid nào không phải sign không vậy????? cho em xin với. thank!
Nếu bạn hack máy rồi thì vào đọc bài này rồi làm theo hướng dẫn là sau này cài soft thoải mái. Chúc vui vẻ!!:D

huynhminhhung

máy mình bị lỗi phần LỊCH (mình dùng Tiếng Việt) lâu nay mình xài bình thường, nay mình chọt vào thì nó bảo là CẤM TRUY CẬP là sao vậy các bác ? ai có kinh nghiệm khắc phục giùm mình chút coi
mình có chuyển qua dùng Tiếng Anh vẫn như vậy

kgb502

may quá em tìm thấy rùi. nhưng lại nảy sinh vấn để thế này ạh!!
số là em vừa up con P990i của em lên cái fw mới nhất, em cũng đã hack được ổ C rùi, nhưng khi em cài cái Pm Swisspro 1.70 thì không hiều sao em không thể đưa nó ra các Shortcuts như trước được nữa(để chạy pm cho nhanh ấy mà). hơn thế nữa sau mỗi lần em reset máy nó lại bắt em phải cài đặt lại. bác nào biết xin chỉ giáo cho em!!!
thank các bác nhiều.
P/S: hy vọng các Mod không delete vì hỏi nhiều câu hơi gà!

XiaoGui

may quá em tìm thấy rùi. nhưng lại nảy sinh vấn để thế này ạh!!
số là em vừa up con P990i của em lên cái fw mới nhất, em cũng đã hack được ổ C rùi, nhưng khi em cài cái Pm Swisspro 1.70 thì không hiều sao em không thể đưa nó ra các Shortcuts như trước được nữa(để chạy pm cho nhanh ấy mà). hơn thế nữa sau mỗi lần em reset máy nó lại bắt em phải cài đặt lại. bác nào biết xin chỉ giáo cho em!!!
thank các bác nhiều.
P/S: hy vọng các Mod không delete vì hỏi nhiều câu hơi gà!

Bạn sử dụng phần mềm DeleteOldInstall để xóa những file trong D:\private\10202DCE nhé. Phải xoá hết các file SIS trong đấy mới giải quyết được chuyện sau mỗi lần reset máy bắt cài đặt lại phần mềm.

kgb502

Swiss Mgr Pro 1.70 - Truy Cập Ổ C&Z Ko Cần CapsSwhitch

Đi theo sau đàn anh là X-Proxe .Đàn e SMP cũng chịu thua không kém.Với bản SMP1.70_Hacked này.Các bạn khỏi phải bận tâm gì về CS luôn.Cài đặt Uplate luôn.Ko tin để CS ON,vào nghịch ổ C có đc hok ná >:)>:)

bác CONGVOI ui! em dùng bản SMP này của bác cài được rùi nhưng không hiểu sao nó không hiện lên 3 cái cột nhỏ màu xanh(2 cột dọc, 1 ngang) hiển thị Pin với Ram là sao bác. với lại em dung bản trước nó cho phép đưa ra shocut được nhưng bản nay không được. có phải em tải về có lỗi phải không.
P/s: em đã up fw mới nhất và hack thành công ổ C

Eleien

bác CONGVOI ui! em dùng bản SMP này của bác cài được rùi nhưng không hiểu sao nó không hiện lên 3 cái cột nhỏ màu xanh(2 cột dọc, 1 ngang) hiển thị Pin với Ram là sao bác. với lại em dung bản trước nó cho phép đưa ra shocut được nhưng bản nay không được. có phải em tải về có lỗi phải không.
P/s: em đã up fw mới nhất và hack thành công ổ C

* để hiện 3 cột như bạn nói thì bạn mở SMPro lên, vào More\Settings\chọn thanh Icon\ ở dòng đầu tiên Icon Format bạn chọn Detailed

dengrumingzi

Các bác cho e xin phần mềm bảo mật hoặc ẳn file cho P990i với. Xin cảm ơn trước rất nhiều!

mylove81

Nguyên văn bởi tommynguyen1961
không biết bác nào có phần mềm hack bluetooth cho uiq3 không nhỉ? Có thể xâm nhập vào máy của người khác đó.

Phần mềm rất dễ sử dụng và cực kỳ thú vị.^_^

Trích dẫn:
Super Bluetooth Hack v 1.8-Connect via BT/Irda What`s new featues on Super Bluetooth Hack v1.8: 1.Connect via BT/Irda 2.Changing time/alarms Once connected to a another phone via bluetooth, Other features include: - read his messages - read his contacts - change profile - play his ringtone even if phone is on silent - play his songs(in his phone) - restart the phone - switch off the phone - restore factory settings - change ringing volume - And here comes the best Minimal requirements : MIDP 2.0 CLDC 1.0 JSR-82 Bluetooth For full funcionality : JSR-75 FileConnection Port - IR0 Languages in 1.08(Supplier) Sloven?ina ?eština - R@PTOR English German - MR.5UP3R801L3R Russian - Zhurik
cái này cài sao vậy bạn xin bạn hướng dẩn cụ thể dùm mình thanks bạn máy mình là P1i

spinel40

Mấy anh chi có thể chi em càii game java dược không.em ghiền game assasin lam oi.!thanks nhìu nah.!

XiaoGui

Mấy anh chi có thể chi em càii game java dược không.em ghiền game assasin lam oi.!thanks nhìu nah.!

Bạn giải nén để lấy file có đuôi .jar rồi copy vào thẻ nhớ. Mở File manger tìm nơi chứa file .jar đó rồi cài như bình thường. Hoặc có cách khác là vào Control Panel>Other>Install>Chọn thẻ nhớ>tìm game của bạn>Install.

Ncc78

Có ai biết fần mềm nào xem đc cell của một trạm phát sóng như cái celltrack như của bên S60 ko vậy ?

kazeron2003

Ngoài chương trình xem tin nhắn như Iphone, ko biết UIQ còn chương trình nào tương tự như vậy nữa ko mọi người ?
Nghĩa là quản lý tin nhắn giữa người gửi và người nhận, để có thể dễ theo dõi ! Giống Blackberry vậy !
AI biết chỉ dùm mình với, mình xin cảm ơn ! mình đang cần lắm lắm !:(

nguoidienbietyeu

hiện mình đang xài cái w950i. cho mình hỏi cái này có hỗ trợ nghe nhạc = tai nghe bluetooth ko? nếu có thì có thể dùng chương trình gì vậy? xin các bác chỉ giùm e nha. thank nhiều!!!