• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

shadow141206

hiện mình đang xài cái w950i. cho mình hỏi cái này có hỗ trợ nghe nhạc = tai nghe bluetooth ko? nếu có thì có thể dùng chương trình gì vậy? xin các bác chỉ giùm e nha. thank nhiều!!!

W950i có hỗ trợ nhạc bằng tai nghe bluetooth !!! Dùng WM2.0 sãn trong máy !!! :D:D:D

nguoidienbietyeu

tùy chỉnh như thế nào ? sau em dùng không có được đâu. shadown chỉ dùng em cách xài của nó.
hix sao ko ai trả lời giùm e vấn đề này vậy???

Chỉnh sửa cuối:

shadow141206

tùy chỉnh như thế nào ? sau em dùng không có được đâu. shadown chỉ dùng em cách xài của nó.
hix sao ko ai trả lời giùm e vấn đề này vậy???

Thàh thật xin lỗi bạn vì đã để bạn chờ quá lâu ! Mình sử dụng W3.0 nên cũng không rõ cách làm lắm, chỉ biết là làm đc !!! bạn thử kết nối tai nghe với đt bằng blue, sau đó vào W2 mở nhạc lên, vào tiếp setting để transfer sound sang tai nghe bluetooth. Chúc bạn thành công ;;);;);;)

Bác nào co chương trình chuyển từ MP3 to MIDI thì cho mình cái. :)
Thanhk!

Bạn dùng phần mềm TS-AudioToMIDI 3.30 thử xem nhé ;)

dinhquy

Được rồi thanhk bác nhiều hi, mặt dù chỉ dùng được có 30days :D
Mà chương trình này mình thấy dùng để convert ra file wave chứ có convert ra được midi đâu bác. mình tìm mãi củng không thấy convert midi chổ nào hết

Chỉnh sửa cuối:

blackhat007

XIn dc hướng dẫn sử dụng phần mềm Warelex Mobiola Web Camera v2.5.21, mình đã cài đặt nhưng máy không thể nào nhân dc đt ,và ngược lại!! Mình đang dùng p1i!

levuphong

Tìm SDK của uiq3.0

có bác nào có link SDK của uiq3.0 ko cho mình xin với.mình tìm hoài mà ko thấy :((

tinh_la_gi

Administrator
developer.uiq.com
Trang này đang nâng cấp..bạn chờ vài ngày tới chắc sẽ vào download lại bình thường

levuphong

hj.cám ơn anh.mấy ngày nay em cứ vào đó mà ko dơn dc cứ tưởng uiq phá sản nó cũng dẹp luôn chứ :)

sonsbv

Phần mềm bạn nói mình biết rồi (khi gọi máy sẽ rung đến kgi nào bắt máy thì hết) .Rất tiếc là UIQ không có đâu .Thân!

cho mình hỏi phần mềm nào có chức năng mà khi bên kia nhận cuộc gọi thì máy mỉnh rung lên 1 cái. nhớ ở Simbian 6 có cái chương trình như vậy nhưng bên đây không biết là cái nào. xin cám ơn nhiều.

sử dụng cho P990. cám ơn lần nữa

Bạn vào thử trang này xem
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=45660

anhthudoan

Walkman 2.0 tràn màn hình P990i làm cho kô có Menu

Em copy tất cả các thư mục tương ứng của Walkman vào C-> khởi động P990i-> mở Walkman trong tool -> em chẳng sao thấy Menu của Walkman đâu để chỉnh sửa, update bài hát cả.
Các pro giúp Walkman về đúng size của màn hình p990i với nha, Thanks!

shadow141206

Ai cũng mod thành công mà ?!?!?! Trường hợp này mình mới nghe đấy ! Bạn thử chụp lại màn hình rồi gửi lên để cùng nhau tim cách giải quyết thử xem :-?:-?:-?

anhthudoan

Ai cũng mod bình thường mà ? Triệu chứng này mình mới nghe đó !!! Bạn thử chụp lại màn hình WM2.0 rồi đưa lên thử xem, rồi cùng nhau tìm cách giài quyết :););)

Em chưa chụp và chưa biết cách up lên như nào? Ai chỉ cho em với nha. Thanks!

anhthudoan

Ai cũng mod thành công mà ?!?!?! Trường hợp này mình mới nghe đấy ! Bạn thử chụp lại màn hình rồi gửi lên để cùng nhau tim cách giải quyết thử xem :-?:-?:-?

HÌnh của em đây. Anh xem rồi giúp em với nhé!
[/IMG]

Chỉnh sửa cuối:

kdv2108

Active Member
HÌnh của em đây. Anh xem rồi giúp em với nhé!
[/IMG]

Đây là walkman tiếng Việt giả lập giao diện 3.0, bạn click vào chỗ có mấy thanh equalizer ở giữa màn hình( cạnh nút SHUF) nó sẽ hiện lên equalizer, bạn calcel là nó sẽ hiện lên manu cho bạn chỉnh sửa, update... thôi.Đây là lỗi chung của walkman phải chấp nhận thôi.