• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

nfs2003

Của bạn đây.

Thanks bạn, nhưng k...là cho Sym s60, như bản mình đang có và ko dùng được (mình ge..ra cái code là 18322602, ko dùng được)

Bạn nào có k.. thì tạo cho mình 1 cái code nhé..

IMEI : 359593008639495
email : 12345@yahoo.com

Thanks

Chỉnh sửa cuối:

tinh_la_gi

Administrator
Đây là Box UIQ mà bạn ?! Và bạn đang trong topic yêu cầu soft cho UIQ3.0 đấy !!!

HoangGiang

Chào cả nhà.Có ai có thể cho mình xin phần mềm lướt web cho P1i không?Cảm ơn nhiều

phongcl

Cho mình hỏi có phần mềm nào xem được đuôi *.rmvb trên máy P990i không các bạn, nếu có cho mình xin nhé.

tinh_la_gi

Administrator
Cho mình hỏi có phần mềm nào xem được đuôi *.rmvb trên máy P990i không các bạn, nếu có cho mình xin nhé.
PC muốn xem còn phải nạp thêm Code vào đấy bạn !!
P990 chưa thấy có soft hổ trợ chuẩn này đâu ... với lại chuẩn này nặng lắm đấy !!!

khoanguyen89

Thử chương trình này đi bạn
Code bất kỳ nhé - đã test
anh ơi em cài phần mềm này rồi, xài rất tốt, nhưng em có 2 thắc mắc, khi mà nó đòi code thì minh type bất kì là sao............thứ 2 là sao âm thanh nó không lớn bằng thằng trình nghe nhạc có sẵn trong M600i......
cám ơn anh.....phần mềm nhiều ứng dụng cực tốt( tìm lâu nay mới gặp)

phanvantri

xin phần mềm đuổi muổi cho p990i

ai có phần mềm đuổi muổi cho p990i cho mình xin nhé . Thank!

smiler

Well-Known Member
Nãy E đọc có phần mềm mở đèn flat thay đèn pin, nhưng phải sign, bác nào có lòng tốt cho E lick tải : sign luôn E với nhé, Xem hướng dẫn sign hoa hết cả mắt mà chẳng hiểu gì cả. Hix. IMEI của E là 359593006639034 ( E dùng SE P990i ) Cảm ơn các bác trước.

jumong

Gửi bạn congvoi

Vì mình dùng dial up nên đã bỏ đi các icon trùng nhau (có k.thước nhỏ hơn) để upload cho nhẹ.

smiler

Well-Known Member
giupemvoi

Nãy E đọc có phần mềm mở đèn flat thay đèn pin, nhưng phải sign, bác nào có lòng tốt cho E lick tải : sign luôn E với nhé, Xem hướng dẫn sign hoa hết cả mắt mà chẳng hiểu gì cả. Hix. IMEI của E là 359593006639034 ( E dùng SE P990i ) Cảm ơn các bác trước.

Mod ơi làm ơn cho E k**** của :
ADL_v1.00_UIQ3."Advanced.Device.Locks.v1.01.UIQ.3rd" ( khóa các chức năng của máy)
Cho E hỏi 1 chút về phần mềm "CellPhoneSoft LinkBoy.1.30 UIQ3.SymbianOS9.1" (phần mềm tạo Icon ra màn hình ) E cài thành công và sử dụng rất tốt, nhưng không hiểu sao fonts chữ toàn hình vuông, Cho E hỏi làm thế nào để khắc phục tình trạng này ??

Chỉnh sửa cuối:

cuongdv

Khoa bao ve ADL

Chào các bác. Bác nào tốt bụng hướng dẫn em cài cái phần mềm Advance device locks cái. Tui dùng SE P900i. Tui cài bản down trên diễn đàn về mà nó chỉ cho dùng có 7 ngày thui à? Nghe noi phải signed thì phải? Néu phải Signed thì giúp em luôn nhé. Imei của em là 35959300-504787-4. Cảm ơn các bác nhiều.

CongVoi

Super V.I.P
Chào các bác. Bác nào tốt bụng hướng dẫn em cài cái phần mềm Advance device locks cái. Tui dùng SE P900i. Tui cài bản down trên diễn đàn về mà nó chỉ cho dùng có 7 ngày thui à? Nghe noi phải signed thì phải? Néu phải Signed thì giúp em luôn nhé. Imei của em là 35959300-504787-4. Cảm ơn các bác nhiều.

Bạn thử dùng cái này xem: