• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

a925

Chào các bác. Bác nào tốt bụng hướng dẫn em cài cái phần mềm Advance device locks cái. Tui dùng SE P900i. Tui cài bản down trên diễn đàn về mà nó chỉ cho dùng có 7 ngày thui à? Nghe noi phải signed thì phải? Néu phải Signed thì giúp em luôn nhé. Imei của em là 35959300-504787-4. Cảm ơn các bác nhiều.
Nếu bác dùng P900 thì đâu cần phải sign, có bộ máy tạo chìa cho máy của bác mà.

cuongdv

chưa hiểu bác à

Bạn thử dùng cái này xem:

em chưa hiểu bác à. cái này em coppy về và cài đặt nhưng nó vẫn báo phải đăng ký, bác hưỡng dẫn em cài đặt để có thể sài lâu lâu đi. Dùng trial có 7 ngày thhif chán quá. cảm ơn bác nhiểu.

smiler

Well-Known Member
Bác Công vòi ơi làm ơn giúp E phần mềm này :
QFlashlight(phần mềm đèn pin cho p990i)
WebGate.Advanced.Device.Locks
IME của E là : 359593006639034
Cảm ơn bác đã sign giúp E phần mềm gõ tiếng Việt

em đang xài P990i .mấy anh sign dùm em thằng WebGate.Advanced.Device.Locks.v1.01.UIQ.3rd.Unsign ed.Cracked-OPDA.sis nhé số IM là 359593009967689 cám ơn trước nha

Tamock

Có bác nào có Handy Weather (UIQ3) không ạ? Hoặc là kkk nào còn chạy được, bản handy weather của Mod đưa bị báo "wrong serial" khi update mất rồi :( Thanks các bác!

hung66000

Bạn nào có ct duyệt web cho p990 thì cho M xin với . M tìm mãi mà k thấy ở đâu . Cám ơn nhều !

cuongdv

Nhờ bác

Nếu bác dùng P900 thì đâu cần phải sign, có bộ máy tạo chìa cho máy của bác mà.

Bác làm ơn hướng dẫn em cụ thể được không? em vẫn không hiểu lắm, em mới dùng con này mà. Nếu được bác có thể hướng dẫn em cụ thể cái. YM của em: dvc_mg. Cảm ơn bác trước nhé.

cnt1909

Chả có cái nào nghe nhạc hay hơn nhỉ?Chán quá, bác nào có cái nào mới post lên cho anh em cùng thưởng thức cái

các bác làm ơn júp em với. em xai M600 cài SM hông được. em đã nhờ bác kia sign jùm rồi cài vào nó báo lỗi vầy nè" the páckage ues a protected uid" bác nào bít chỉ em với cảm ơn rất là nhìu IME em nè 359315005371421 có jì bác sign lại jùm em nhá. rảnh thì sign lun cho em cái DixV nha.

smiler

Well-Known Member
Giúp E với

Cho E hỏi 1 chút về phần mềm "CellPhoneSoft LinkBoy.1.30 UIQ3.SymbianOS9.1" (phần mềm tạo Icon ra màn hình ) E cài thành công và sử dụng rất tốt, nhưng không hiểu sao fonts chữ toàn hình vuông, Cho E hỏi làm thế nào để khắc phục tình trạng này ??[/QUOTE]

Ai giúp E vấn đề phần mềm này đi . Fonts chữ của E kô vấn đề ji. Lướt Web đọc văn bản vô tư, Khó hiểu thật, kô biết phần mềm này dùng fonts chữ ji nữa

Tamock

Mod hay bác nào có phần mềm Biorhythm (Nhịp sinh học) cho UIQ3.0 không ạ? Share cho anh em với.

Giống như cái này trên UIQ2.1 vậy:

671988

các mod giúp tìm cho em phần mền biến P990i thành webcam và cho em xin cái crack lun.số imei 35959300-896602-1.em cám ơn các bác nhìu.em tìm mãi trên mạng mà ko có.mong các bác giúp em với.hix

Không xin crack trên diễn đàn bạn nhé !!!

Last edited by a moderator:

nglecuong

Chào các bác! Chúc các bác có mùa Tết vui vẻ và gặt hái được nhiều thành công.
Xin cho mình hỏi. Hiện nay có phần mềm KDP (tra cứu số điện thoại) cho con P990i không vậy các bác? Nếu có thì hãy share cho mình với nhé. Thank!

smiler

Well-Known Member
Cứu với

Cho E hỏi 1 chút về phần mềm "CellPhoneSoft LinkBoy.1.30 UIQ3.SymbianOS9.1" (phần mềm tạo Icon ra màn hình ) E cài thành công và sử dụng rất tốt, nhưng không hiểu sao fonts chữ toàn hình vuông, Cho E hỏi làm thế nào để khắc phục tình trạng này ??

Ai giúp E vấn đề phần mềm này đi . Fonts chữ của E kô vấn đề ji. Lướt Web đọc văn bản vô tư, Khó hiểu thật, kô biết phần mềm này dùng fonts chữ ji nữa[/QUOTE]

Ai giúp E đi

Kojiro

Super V.I.P
Ai giúp E vấn đề phần mềm này đi . Fonts chữ của E kô vấn đề ji. Lướt Web đọc văn bản vô tư, Khó hiểu thật, kô biết phần mềm này dùng fonts chữ ji nữa

Ai giúp E đi[/QUOTE]

Cái đó là ứngd ụng được viết bằng tiếng Trung bạn à! Mình tìm bản tiếng Anh mà ko thấy! Dùng tạm vậy :p

tinh_la_gi

Administrator
Cái LinkBoy đã có ver 1.4 rùi ... bạn pm cho congvoi đê lây bản new nhé !!!

demonntl

Active Member
em được ông bác cho 1 em p1i
em rất cần những phần mền hỗ trợ học tập như máy tính khoa học ,từ điển EV VE ... bác nào có thì giúp em đc ko ạ ?
thanks