• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cook Firmware {5800XMv51=>C6v20} by Jack Pham

tuoitre

Cho mình hỏi 1 tí ... tại sao mình có wifi mà nó không chịu bắt wifi ... chỉ chọn mạng gprs 3g gì gì đó thôi :| ...

traitimtimban2002

dow về thử thôi...

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 28 minutes:

Bạn thử connect wifi trước rùi hãy duyệt web xem sao, có thể chưa nhận mạng thui

*#7370# sẽ hết :)
làm rùi mà sao vẫn không dùng được phím xpressmusic thế?còn khi vào bấm số để gọi thì nó hông hiển thị tên như ở hình trên thế anh jack?

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Timban:chắc là trường hợp của bạn thế nào chứ trước mình dùng bản đó tốt ,ổn ,nhanh lắm mà,mổi tội ram hơi thấp thôi

thanhluan_phuyen

Timban:chắc là trường hợp của bạn thế nào chứ trước mình dùng bản đó tốt ,ổn ,nhanh lắm mà,mổi tội ram hơi thấp thôi
mình không biết nữa, mình đã làm đúng cách rùi mà, nhung phím xpmusic dùng hông đc bạn oj, cảm thấy chán quá.

chjpkute

ban nay bi löi man hinh khi tat bat len nhieu khi phim sang ma man hinh khong nen co ai bi nhu vay k

chienlc

Các bác cho hỏi máy mình add phần mềm vào rosf2 khi jaf xong phần mềm ấy không chạy được toàn bị lỗi thôi. ( phần mềm mặc định của máy hoạt động bình thường) bác nào biết chỉ mình với. Thank......

yeskia

Moderator
bạn ơi cho mình hỏi: Minh đã vào JAF và tick chọn Manual Flash, Dead USB, INI. Minh flash xong rồi mà vẫn ko có giao diện giống như vậy ? Mình có thể thiếu mất bước nào ko ?

Bạn có thể PM Yahoo chỉ mình 1 chút dc ko ? YM: jamebone0007

Bạn phải tick vào ô factory set và normal mode ở kế bên nữa mới được nhé. Nếu thấy ô CRT308 có đánh dấu thì bỏ nó đi.

hellboy2389

mình không biết nữa, mình đã làm đúng cách rùi mà, nhung phím xpmusic dùng hông đc bạn oj, cảm thấy chán quá.

Điều thứ nhất sau khi flash bạn restart máy lại nếu không được thì tắt cái hiệu ứng trong theme rồi bạn restart máy lại. bảo đảm ok

thanhluan_phuyen

Điều thứ nhất sau khi flash bạn restart máy lại nếu không được thì tắt cái hiệu ứng trong theme rồi bạn restart máy lại. bảo đảm ok

MÌNH ĐÃ LÀM RÙI NHƯNG VẪN KHÔNG ĐƯỢC BẠN ƠI, CÁI NUT XPRESSMUIC VẪN KHÔNG DÙNG ĐƯỢC, MÌNH ĐÃ FOMAT CẢ THẺ VÀ MÁY LUÔN ĐÓ.VÀ NHỮNG HÌNH ẢNH MÀ ANH JACKPHAM ĐÃ POTS LÊN MÌNH CŨNG HÔNG THẤY LUÔN. HJC, CHAN QUÁ BẠN ƠI.:(:)(:)(:)(:)(:)((

bebivodoi

MÌNH ĐÃ LÀM RÙI NHƯNG VẪN KHÔNG ĐƯỢC BẠN ƠI, CÁI NUT XPRESSMUIC VẪN KHÔNG DÙNG ĐƯỢC, MÌNH ĐÃ FOMAT CẢ THẺ VÀ MÁY LUÔN ĐÓ.VÀ NHỮNG HÌNH ẢNH MÀ ANH JACKPHAM ĐÃ POTS LÊN MÌNH CŨNG HÔNG THẤY LUÔN. HJC, CHAN QUÁ BẠN ƠI.:(:)(:)(:)(:)(:)((

:)) cái tình huống này giống tôi nè, mới cho chạy thử bản này buổi chiều mà cũng thấy phím XM liệt hoàn toàN, nhấn chỉ thấy rung chứ k thấy gì cả giáo :)), a Jack xem lại dùm xem lỗi chỗ nào đi anh Jack

thanhluan_phuyen

:)) cái tình huống này giống tôi nè, mới cho chạy thử bản này buổi chiều mà cũng thấy phím XM liệt hoàn toàN, nhấn chỉ thấy rung chứ k thấy gì cả giáo :)), a Jack xem lại dùm xem lỗi chỗ nào đi anh Jack
hic, mấy hum nay có thấy tin ji của anh jack nữa đâu, hông biết sao nữa đây. bản này ngon mà phím này bị liệt thì tệ quá........X_X

bebivodoi

hic, mấy hum nay có thấy tin ji của anh jack nữa đâu, hông biết sao nữa đây. bản này ngon mà phím này bị liệt thì tệ quá........X_X

:)) chủ thớt lặn mất tăm rồi hả, hi vọng lặn là để sửa lỗi này, công nhận bản này chạy khoái thiệt,