• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cook Firmware {5800XMv51=>C6v20} by Jack Pham

runsuno

Bạn chỉ cần cài pm đổi phon chữ là hỗ trợ hết thôi mà.
A Jack :sao của e cài psb lại không được như mấy bản up 14-10 vậy a? Ko biết mọi người cài PSB thời tiết có như mình không?tối om,không như trước ?.?.?

mình vẫn cài SPB weather bình thường

ksmanhdung

Bản này đã sửa lỗi chạm màn hình stanby là nó sáng lên chưa vậy bác.Bác có cook thêm mấy cái phần mềm như Vietmap, kill, memory check không vậy ạ, e đang down về flash thử xem sao.

mduc70

Bản update ngày 10 tháng 11 của bạn Jackpham bị lỗi ko sử dụng được camera, ko chỉnh được cấu hình của Vietmap. Không biết có ai bị như vậy không?

Pác Jack ơi Pác cho em xin cái All_JAF_PKEY_Emulator_v4 với. Cái file chạy của em bị vius an mất. Em chạy bản JAFSetup_1.98.62.exe nhưng kô có Cái Emulator để mở nó.

jackpham

Pác Jack ơi Pác cho em xin cái All_JAF_PKEY_Emulator_v4 với. Cái file chạy của em bị vius an mất. Em chạy bản JAFSetup_1.98.62.exe nhưng kô có Cái Emulator để mở nó.

http://www.mediafire.com/?0omntgzqhi0

nếu sử dụng win XP thì chỉ cần cài file setup rồi mở lên, còn win 7 thì cài file setup rồi mở All_JAF_PKEY_Emulator_v10.0(Win7).exe lên

Lưu ý khi JAF nên tắt hết CT diệt virus vì mấy file JAF này nó sẽ hiểu là virus đấy!

vutuan472

bác ơi ,bản cook mới của bác hình như lỗi ko vào được quản lý ứng dụng thì phải,bác coai lại thử xem

ngyntom

bác ơi ,bản cook mới của bác hình như lỗi ko vào được quản lý ứng dụng thì phải,bác coai lại thử xem

tình trạng này c6 đều bị, bản v11 lúc trước cũng bị, chắc chưa ai fix đâu

ksmanhdung

quản lý ứng dụng vẫn vào bình thường mà bạn.Bản này ổn hơn bản N97 và N97 mini. tuy nhiên bác ấy tích hợp hơi ít các phần mềm.

concuarangme

đây là bản jaf để test thử xem ổn định không mà, khi nào ok thì sẽ có thêm 1 bản mới để cập nhật, or là a.Jack đang chờ ngày 16/11 để xem FW mới đó...hehehe

3RuaDongNai

jackpham: Bác cho mình bộ TTPod để cook nhé, mình dùng siscontents để bung rồi copy vào ko chạy. thanks

nhocdihoang

Menu - Cài Đặt - Điện Thoại - Cài Đặt Cảm Biến - Điều Khiển Quay - Màn Hình Xoay Tự Động. :( Treo Máy khi Xoay Ngang Màn Hình

Pác Jack cho em hỏi là đây là bản Black à? Mà khi Flash rùi có phải đổi từ RM356_0573800 sang RM356_0559676 kô? Do máy của em là mày đỏ.