• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cook Firmware {5800XMv51=>C6v20} by Jack Pham

3RuaDongNai

vì ttpot có thể nghe theo thư mục,còn music của máy thì không có phải ko bác thanh :D.đúng là nghe mạc định của máy hay hơn,nhưng thỉnh thoảng mình vẫn nghe ttpot là vì lý do ấy đấy :D

YEAH, ĐỒNG Ý
Mà sao mình dùng bản n97mini cua thanhmanh cài mới TTPot nó báo lỗi: Không dc phép cài đặt

mathanh

YEAH, ĐỒNG Ý
Mà sao mình dùng bản n97mini cua thanhmanh cài mới TTPot nó báo lỗi: Không dc phép cài đặt

đâu send cái ttpot cho mình thử

đã thử và cài bình thường

Chỉnh sửa cuối:

votinhhan

tức là ở chỗ này(Patch4Rum TTpot):nếu nó hiện màu xanh thì kick vào cho mất màu xanh(hiện màu trắng) là có thể cài đặt.okie :D

ksmanhdung

ảnh bác Jack up lên xem bình thường mà.bác cho e hỏi mấy cái phần mềm bác cài vào là có luông trong bản cook này hay là cài sau khi Flash thế?

ksmanhdung

Thank bác Jack nhiều! Em đang down về và dùng thử.Bản ngày 10-11-2010 của bác rất chuẩn, tuy thiểu 1 số phần mềm.Nghe nhạc to và hay thật.Hy vọng bản này là đầy đủ nhất. Mà bác cho e hỏi là bác đã khắc phục được tình trạng là khi đèn màn hình tắt là nó khóa luôn máy chưa thế ạ. em nghe nói bác Mathanh đã làm được và khi máy ở chế độ stanby và chạm vào màn hình là nó sáng lên ấy, chứ không phải bấm phím cứng nữa?Bản này bác làm được chưa ạ?

votinhhan

Đang flash......2 phút nữa là okie :D haha.\-/ \-/

không giải nén được

thế e chịu thôi-bản này down của a Kienvip....mà kệ,e chẳng quan tâm cái này nữa đâu.vừa flash xong nghịch tí coi cảm nhận đã nghe các bác :p

votinhhan

đây là hình ảnh của em nó:với đầy đủ các pm quan trọng,và dung lượng đầy đủ còn nguyên nhé :D

lithamhoa

Firmware cooked của Jack dùng rất ổn định \-/. Nhưng không biết có ai bị giống mình không, nút camera và phần radio không hoạt động :((. Hi vọng vào bản cooked sau vậy 8-|

mathanh

Firmware cooked của Jack dùng rất ổn định \-/. Nhưng không biết có ai bị giống mình không, nút camera và phần radio không hoạt động :((. Hi vọng vào bản cooked sau vậy 8-|

không biết khen hay chê đây ....=))