• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cook Firmware {5800XMv51=>C6v20} by Jack Pham

Khoaaaa

Active Member
Thế thì chắc khỏi flash ,đợi lun bản kế vậy,bản sau nhớ xem vụ fím xanh đỏ nha a ơi,dùng fím camera ớn wá,vụ aap khoá ý,nếu dc 14-11 này ra mắt sẽ rất ý nghỉa đấy a ạ,^^

bomnhim1410

Anh Jack ơi! em chỉ mod thay cái hiệu ứng + 7 trang ký tự + thêm 1 cái themes nữa vào mà khi flash thì xong toàn ko login được máy? bản trước cái hiệu ứng nhẹ hơn dùng mượt hơn! anh chỉ em cách khắc phục với?

acura

Bác Jack oi,em hỏi tý hơi lạc đề. E định Jaf lại con 58k của em theo bản Cook của bác không biết có phải Down toàn bộ FW về rồi chép đè file của bác lên FW gốc k nhỉ? em đang cần gấp để thưởng thức bản Cook của bác đây. Thansk bác nhiều

hadinhdiep

anh ơi...không có rompachets ak?? em xài Ktool không được hix..

Bác Jack oi,em hỏi tý hơi lạc đề. E định Jaf lại con 58k của em theo bản Cook của bác không biết có phải Down toàn bộ FW về rồi chép đè file của bác lên FW gốc k nhỉ? em đang cần gấp để thưởng thức bản Cook của bác đây. Thansk bác nhiều

không cần đâu bạn ơi..bạn dow về bổ vào thư mực là jaf luôn..

mrquyen1993

bản này dựa trên bản của bĩnh lỗi khi khóa mở ko hết nếu dựa trên bản của tùng bách thì khi thay tên thư mục cứ đơ đơ kiêu j ấy

bomnhim1410

Bác Jack ơi tại sao em mod lại cái hiệu ứng + cái font + cái 7 trang ký tự sao ko jaf nổi? hixhix có cách khắc phục không anh?

langthangtronkiep

KHông có ROMPATCHER ah?
Mình flash sao không thấy

bạn có thể dùng pm Nokia Editor bung file rofs2 ra, rùi dùng SISCONTENT bung file cài rompatcher, chép các thư mục được bung ra vào thư mục rofs2 là được thôi mà :D

Khoaaaa

Active Member
A jack nếu rảnh lược bớt bộ nhạc chuông đi a ạ,dùng thì chỉ dc 1 cái,nhét những 90 file,ko cần lắm a ạ,nếu dc anh kiếm cái chuông gốc của n8 nhét vào dc ko,nge đơn giản nhưng hay fết,mặc định dùng sướng hơn tuỳ chỉnh mà ,hì ,thank anh

mấy hôm nay bác cho ra mới liên tục này thì vất vả cho bác quá,đã gần ngày vip mathanh tung ra bản đặc biệt rồi thì v51 lên v60.....ôi..!kô biết chọn bản nào nhỉ :D
mai bác ra chưa vậy,mong chờ bản của bác quá.

votinhhan

từ sáng đén giờ sao phòng vẫn im lặng vậy :( :((
mấy giờ thì bác jack mới cho ra bản sửa lỗi vậy a ???

mathanh

từ sáng đén giờ sao phòng vẫn im lặng vậy :( :((
mấy giờ thì bác jack mới cho ra bản sửa lỗi vậy a ???

sửa gì nửa tắt các ứng dụng chạy ẩn rồi, ram cũng tăng rồi, cái máy của Jack cũng ngũ luôn rồi, còn gì nửa đầu mà ra:p

votinhhan

sửa gì nửa tắt các ứng dụng chạy ẩn rồi, ram cũng tăng rồi, cái máy của Jack cũng ngũ luôn rồi, còn gì nửa đầu mà ra:p

thế bản của bác mấy giờ cho ra vậy ,mọi người chờ lâu quá ta.....chán thật :D
còn mỗi bản lai mà bác "GĂM" lâi thế :D
sáng mai bác up sớm cho a e mứng nhé bác. :D

duoc82

tớ thì thích bàn phím thông minh có.nó mà dc đưa vào bản cfw n97 thì còn gì bằng