• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cook Firmware {5800XMv51=>C6v20} by Jack Pham

jackpham

Firmware cooked của Jack dùng rất ổn định \-/. Nhưng không biết có ai bị giống mình không, nút camera và phần radio không hoạt động :((. Hi vọng vào bản cooked sau vậy 8-|

Sao mình ko bị lỗi này vậy ta!

concuarangme

Bản này nghe bass chưa ấm lắm a Jack ui, phải ấm hơn tí như mega bass bên sony thì good wa..

ksmanhdung

Bản này của bác Jack hay quá. Hiện tại máy chưa bị lỗi j cả, Bass nghe khá là chuẩn. Bản dùng ổn định nhất mà e thấy. Bác Jack xem có sủa được cái chế độ stanby mà khi chạm vào màn hình là nó sáng lên không vậy, khỏi phảt bấm phím cứng nữa?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

anh Jack ơi, bản cook này có cái youtube phiên bản 2.2.3 thấp rồi, e muốn cài phiên bản mới 2.4 vào mà ko đc.Có cach nào bây giờ không thế?

Chỉnh sửa cuối:

caotuanan

52xx sắp sửa có c6 rồi........................

bi giờ sắp có,còn bên 5k8 típ tục k biết cho ra những gì nữa đây:D vì k cưỡng lại nỗi nên mút 5k8 lun.
ah nhân tiện mathanh cho hỏi,sao bật jaf lên cái đèn thứ 3 là CNT k cháy vậy,hình như đó là bộ sưu tập đúng k?

kitafung

Muốn bỏ cái sao bay cho nhẹ thì xóa file nào vậy bác chủ thớt ? Mình rất thích hiệu ứng này vì nó nhanh, nhưng mở sao bay thì hao pin lắm. Thân.

concuarangme

Muốn bỏ cái sao bay cho nhẹ thì xóa file nào vậy bác chủ thớt ? Mình rất thích hiệu ứng này vì nó nhanh, nhưng mở sao bay thì hao pin lắm. Thân.

Do thử pin khi có sao bay và không có sao bay thì hơn nhau chừng 0,02W àh

mrquyen1993

CFW mới chất lượng mới clip mới cực khủng mà bác cho em xin file quét nhạc hết ổ đc ko em ko thích chỉ quyét ổ E music

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Bản này có lại ovisync và thêm mod fím xanh đỏ để dùng aap khoá chưa a,nhìn cái hình toàn ô vuông đả wá,và cái email có cách nào tắt tự sync ko a,ơ mấy cái icon vuông ko fải hs hả a,ko dùng bản xperia của a nên ko bít

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Bản này có lại ovisync và thêm mod fím xanh đỏ để dùng aap khoá chưa a, cái email có cách nào tắt tự sync ko a,

cho e hỏi lại mấy câu trên với.thiếu cái ovi sync ,ko lấy lại dc note và lịch,nằm trên đó hết rùi,có thể dùng kiểu chép vào ổ c như a mathanh ko

caotuanan

sau 1 thời gian (mới flash hùi chìu thui:D) cảm nhận ban đầu là thấy máy chạy rất nhanh,mượt,ổn.ý kiến cá nhân là sao bác J k cho 7trang kí tự vào nhỉ???