• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cook Firmware {5800XMv52=>N97mini=>C6v20} by Jack Pham

bản này đã test.mình thấy rất hay và đẹp nhưng khổ nỗi là môi cái nhạc k thể nào đọc đc dù đã làm rất nhiều cách như chủ topic nói mà ko ăn thua,đành phải xài bản # thui

thanhcong27

bản này đã test.mình thấy rất hay và đẹp nhưng khổ nỗi là môi cái nhạc k thể nào đọc đc dù đã làm rất nhiều cách như chủ topic nói mà ko ăn thua,đành phải xài bản # thui

chép nhạc vào E\ sounds\music nhé bạn là ok. hoặc add thủ công bằng cách vào danh sách nhạc thêm nhạc từ bộ nhớ, chọn thêm từ thẻ thế là ok

Salon

Anh Jack cho em hỏi làm thế nào để có lời bài hát trong trình nghe nhạc mặc định vậy,xin hướng dẫn em chi tiết cách cài.

Khoaaaa

Active Member
có update 97mini ko a jack,c6 lâu nay ko thử ,củng ko muốn wa ,97 dc vài cái tiện hơn c6

llTuyetTinhCocll

anh Jack, anh up giúp em cái rompatches của bản này dùm em với.....bữa em làm máy mà ko có thư mục này tìm trong ổ Z hay C cũng ko có.....em lấy rompates của em thì xài đươc có mấy cái à...còn mấy cái kia đụng zô tự nhiên có bị rết máy....

tunglanh123

em thấy phần Slide to unlock xung đột với Handy Taskman. Vậy phải làm thế nào để khắc phục vậy Jack?

Salon

R356 Nokia 5800 có xài dc bản này không zậy vản..v52 luôn.....Thanks

Bạn này nói lạ vậy,cái này là RM-356 chứ còn gì nữa.

em thấy phần Slide to unlock xung đột với Handy Taskman. Vậy phải làm thế nào để khắc phục vậy Jack?

Tót nhất không sử dụng handy táhman bạn nhé,vì máy đã có kill me rồi.

thanhcong27

anh Jack, anh up giúp em cái rompatches của bản này dùm em với.....bữa em làm máy mà ko có thư mục này tìm trong ổ Z hay C cũng ko có.....em lấy rompates của em thì xài đươc có mấy cái à...còn mấy cái kia đụng zô tự nhiên có bị rết máy....
mình cũng đang bị lỗi khi vào rompatches kích hoạt C2Z bị lỗi máy tự reset lại, không khách phục được. mong bác Jack xem lại dùm. thanks

Khoaaaa

Active Member
thanhcong:vụ này bên anh thanh từng bị,nhưng là v51 ,có thể bản này là 52 nhưng dùng c2z của v51 ,các bạn thử tạo riêng c2z xem sao

jackpham

Phiên bản N97mini Happy New Year 2011 (update 11-1-2011)

[DOWNLOAD]http://www.mirrorcreator.com/files/1IKWUZJ4/CFW_5800v52-N97mini_HappyNewYear_by_Jack_update_11-1-2011_0.rar_links[/DOWNLOAD]

tantu

[DOWNLOAD]http://www.mirrorcreator.com/files/1IKWUZJ4/CFW_5800v52-N97mini_HappyNewYear_by_Jack_update_11-1-2011_0.rar_links[/DOWNLOAD]

Bản mới này có tích hợp phím sym^3 thông minh chưa vậy Jack, và có gì mới,thay đổi bạn có thể giới thiệu vày dòng cho a e đc ko vậy?

transanghp92

Bản này có gì update vậy bác ? cho a e ít hình đi >"<

Bản mới này có tích hợp phím sym^3 thông minh chưa vậy Jack, và có gì mới,thay đổi bạn có thể giới thiệu vày dòng cho a e đc ko vậy?

Bản chất của N97mini đã không có bàn phím sym^3 thông minh rồi bạn ? muốn phím sym^3 thì down bản C6 bên trên , jackpham đã nêu rõ ở phần trên rồi mà ?

thanhhaifire

mới test thấy zầy : ram khởi động 60MB, loại bỏ email, thay hình khởi động + tắt máy còn lại bt ...........