• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CUSTOM iOS 4.2.1 - PV001

Status
Không mở trả lời sau này.

AquaSta

Moderator
nếu nhanh mình đâu cần bản Custom hix. đợi từ trưa đến vẫn ko chạy. Đợi chờ là hạnh phúc mà mình đợi hoài ko thấy hạnh phúc đâu cả kakakakakakka
Ơ sao thế, bác ko có snowbreeze hay ko có redsn0w? Làm custom bản 4.2.1 này thì em ko giúp được :| đã del sạch fw 4.2.1 rồi

danny_guan

Ơ sao thế, bác ko có snowbreeze hay ko có redsn0w? Làm custom bản 4.2.1 này thì em ko giúp được :| đã del sạch fw 4.2.1 rồi

Đc rồi mình đã tìm đc bản custom chạy ngon rồi. Thanks bác đã quan tâm

angelboy12

các bác ơi cho mình hỏi mình vừa up fw 4.2.1 xông thì Sau khi Restore xong thì Unlock và Appsync 4.2.1 như thế nào cho con iphone 3g lock vậy

AnhPheCT

các bác ơi cho mình hỏi mình vừa up fw 4.2.1 xông thì Sau khi Restore xong thì Unlock và Appsync 4.2.1 như thế nào cho con iphone 3g lock vậy

Nếu restore xong máy World Active với iTunes bỏ SIM bất kỳ vào có sóng. Nếu iP Lock có Cydia thì vào Cydia cài ultrasn0w 1.2.3 Unlock có sóng. Sau đó Add source: cydia.heaveniphone.com và tìm cài AppSync for 4.0+ là xong.

angelboy12

vậy phải có wifi nửa hả anh ơi chứ offlne thì em tìm hem ra và nếu vao cydia rồi qua tim kiếm rồi cài hay là nó nằm ở đâu ạh

khiem777k

bạn ơi cho mình hỏi con IP3G của mình có BB 06.15 thì lên bản này đc ko vậy...bản này chạy vào lang ko vậy bạn...cho máy mình 3G thui

HASAMSIEUSAO

Links down mấy bản custom die hết rồi . Mình cũng đã đọc về chuyển links nhưng cũng vẫn ko down đc. Ai còn có thế upload lại hộ được ko .. Thax

Status
Không mở trả lời sau này.