• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đã có FW 21.0.025 cho NOKIA-5800

Status
Không mở trả lời sau này.

slr_mclaren_2709

up bang ota ntn the? Giup minh voi

xác nhận là đã up đc fw 21 = OTA ko cần change code gì hết, vừa đọc là ktra máy ngay và đang up, vui quá, thx mousekid989

Posted via Mobile Devicef
Ban oi huong dan minh cach up bang ota voi. Dung gprs co up dc ko.

WiSoul

Chào các pro,
mình hơi gà ! cho mình hỏi , sáng nay v��a up lên V.21 nhưng cái wifi trong connectivity đâu mất tiêu rồi . bây giờ không sử dụng được wifi. các pro giúp mình nhé.
mình up V.21 HK. product code : 0575408. đả up lại 3 lần vẫn không thấy cái icon wifi đâu cả.
cám ơn các pro nhiều..
Up lai fien ban wind hoac fl di ban

Posted via Mobile Device

M

mousekid989

Guest
Chào các pro,
mình hơi gà ! cho mình hỏi , sáng nay vừa up lên V.21 nhưng cái wifi trong connectivity đâu mất tiêu rồi . bây giờ không sử dụng được wifi. các pro giúp mình nhé.
mình up V.21 HK. product code : 0575408. đả up lại 3 lần vẫn không thấy cái icon wifi đâu cả.
cám ơn các pro nhiều..

Có thể anh chọn ngay cái product code ko có Wifi. Ngay tại Nokia HK, thì có 2 phiên bản: Wifi chỉ có ở phiên bản 3G.
WLAN IEEE 802.11 b/g (3G version only)

lemanhhapt

chiều nay mình kiểm tra up qua wifi thấy có v 21. Nhưng chưa backup dữ liệu nên chưa up. Anh em kiểm tra xem ok ?

maximux3000

Chào các pro,
mình hơi gà ! cho mình hỏi , sáng nay vừa up lên V.21 nhưng cái wifi trong connectivity đâu mất tiêu rồi . bây giờ không sử dụng được wifi. các pro giúp mình nhé.
cám ơn các pro nhiều..

Nếu ko muốn úp bản khác thì format lại máy là có àh bạn, mình cũng bi giống bạn lúc trước.

M

mousekid989

Guest
bạn sài code nào mình vào bằng code 559676 vẫn ko có bãn cập nhật.:-?:-?:-?

Trời ơi, em nói là Up qua OTA. Có ai nói là up qua NSU đâu .
Làm ơn đọc kĩ đi...................................................................
Anh WISOUL cũng vậy, toàn là SPAM thôi. nãy giờ dề cập đến OTA, thì ổng lại nói gần up bằng JAF được rùi, rùi bây giờ lạo thêm NSU.

Hoden

Super V.I.P
Làm ơn đọc kĩ đi...................................................................
Anh WISOUL cũng vậy, toàn là SPAM thôi. nãy giờ dề cập đến OTA, thì ổng lại nói gần up bằng JAF được rùi, rùi bây giờ lạo thêm NSU.

làm tự nãy jo kiểm tra nsu

WiSoul

Ota co tieg viet thi fw hoan chinh sap ra mat thi se co the update bag jaf thoai
Minh change code tieg viet va kt bag nsu thay co fw21

Hoden

Super V.I.P
Ota co tieg viet thi fw hoan chinh sap ra mat thi se co the update bag jaf thoai
Minh change code tieg viet va kt bag nsu thay co fw21

nghi ngờ quá ???!!mình dổi 2 code tiếng việt roài mà chả thấy j ở fw 21 cả.:-?:-?:-?:-?:-?:-?

thanhdhl2003

mình đang tìm bác thanh2003 đây chủ topic orange nè.quá ư là tức !!!!!8-|8-|8-|8-| mình chán fw orange cái gì cũng đẹp nhưng chỉ có cái vụ gprs là rắc rối nhất

Có chơi thì có chịu chứ, dc cái này mất cái kia. Làm sao hoàn hảo dc :D

Hoden

Super V.I.P
Có chơi thì có chịu chứ, dc cái này mất cái kia. Làm sao hoàn hảo dc :D

tìm pac nãy giờ.có cách nào không bác.tìm phiên bản cập nhật nó cứ báo là ;ta05 profile máy chủ buc cả mình.mình chỉ xem bản câp3 nhật thôi .thấy mấy bác up bằng 0TA muốn kiểm tra thử ơ đây ko có wifi.sẵn bác hỏi luôn.opera mini cũng ko truy cap được web luôn.

hai_nd

Sau khi up lên 21, đã khắc phục đựơc lỗi clock bằng format, cám ơn 2 bác Mouse, Monk, bây giờ thỉnh thoảng máy bị đổi màu, em tắt và mở lại khoá bên cạnh là hết, có cách nào triệt để hơn kô các bác?

M

mousekid989

Guest
Sau khi up lên 21, đã khắc phục đựơc lỗi clock bằng format, cám ơn 2 bác Mouse, Monk, bây giờ thỉnh thoảng máy bị đổi màu, em tắt và mở lại khoá bên cạnh là hết, có cách nào triệt để hơn kô các bác?

Đổi màu là sao ha? máy em đâu có bị đâu

Hoden

Super V.I.P
đang up fw 21 bằng gprs luôn.2,7MB 1 đồng 1kb rẽ rề.không tới 1 phút :))

M

mousekid989

Guest
đang up fw 21 bằng gprs luôn.2,7MB 1 đồng 1kb rẽ rề.không tới 1 phút :))

hihi, em đang xài EDGE 2.75 nàk, tốc độ 250kbps hí hị up xong thì hard format cái nha anh

Status
Không mở trả lời sau này.