• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐÁNH GIÁ HTC EVO 3D GSM

phamthaitl

Bác chỉ chỗ cho e với, mà nắp đó có phải là linh kiện do HTC sản xuất ko, hay là kiểu của tụi TQ sản xuất. Mà nếu mua thì giá bao nhiêu vậy bác.
đổi đỏ lấy vàng không?tui lại thích đỏ.

phamthaitl

của mình là châu âu.và nghiện vọc là khác.nhưng bạn nào thích đổi máy.hoặc đổi vỏ mình đổi cho.

twantoan

Bao giờ bác về nước nháy em đến với nhá .0983666820. Miền bắc thì em đến đc.miền nam thì em chịu :((

acatanacio

tớ một năm về VN ba tháng.năm nào cũng đi từ bắc vô nam.
qua hn thì pm mình 0912221209
đang dùng 1 e hàng taiwan(made in taiwan còn lại toàn toàn tieng pháp),mình đc gọi là hàng xt pháp:))
a e gặp nhau trao đổi kinh nghiệm,video,game.....và mình muốn đổi bộ vỏ màu trắng
(white) hay cái nắp lưng cũng okie:(

phamthaitl

qua hn thì pm mình 0912221209
đang dùng 1 e hàng taiwan(made in taiwan còn lại toàn toàn tieng pháp),mình đc gọi là hàng xt pháp:))
a e gặp nhau trao đổi kinh nghiệm,video,game.....và mình muốn đổi bộ vỏ màu trắng
(white) hay cái nắp lưng cũng okie:(
thấy trên mạng có giao bán vỏ màu trắng đó.nhưng hổng bik mua ở đâu.cũng đang kết cái vỏ trắng.

anhhung_245

Xin kính chào các bác ...em mới lên đời Evo 3D từ DHD !!!! Phải nói là sướng rơn cả người ...

Bắt đầu lần mò vào đây học hỏi các bác !!!! Chả là em muốn chơi bản Rom chính hãng có tiếng Việt thì làm thế nào nhỉ ...(máy em hàng xách tay )

doquangduc

Well-Known Member
Xin kính chào các bác ...em mới lên đời Evo 3D từ DHD !!!! Phải nói là sướng rơn cả người ...

Bắt đầu lần mò vào đây học hỏi các bác !!!! Chả là em muốn chơi bản Rom chính hãng có tiếng Việt thì làm thế nào nhỉ ...(máy em hàng xách tay )

Bác phải biết máy Bác xuất xứ từ đâu, bản Châu Âu hay Châu Á, HBOOT máy là bao nhiêu thì mới chọn được bản Rom phù hợp. Xem HBOOT Bác tắt hản nguồn, bấm đồng thời Volume - và Phím nguồn để xem HBOOT. Thông thường là bản châu âu có HB 007, 008, châu á: 0011, 0012, và còn có HB 0018 của Thổ nhĩ kỳ.

anhhung_245

Bác phải biết máy Bác xuất xứ từ đâu, bản Châu Âu hay Châu Á, HBOOT máy là bao nhiêu thì mới chọn được bản Rom phù hợp. Xem HBOOT Bác tắt hản nguồn, bấm đồng thời Volume - và Phím nguồn để xem HBOOT. Thông thường là bản châu âu có HB 007, 008, châu á: 0011, 0012, và còn có HB 0018 của Thổ nhĩ kỳ.

Máy mình bản Châu Á 0012 rùi
Mình thích sài Rom Androi Tiếng Việt lắm .Nhưng xem trong danh sách Rom Ship trên diễn đàn thì không thấy có !!!!

anhhung_245

Hàng chính hãng FPT trưng bày ở siêu thị thấy có bản Rom Tiếng Việt mình cũng thích được như bọn nó ...

thanhdung2011

xin chao tat ca anh em! tinh hinh la minh dag dung 1 chu 3D noi chung dung cung dc, nhung chi mot noi la hay tu nhien mat nguon, ko bit tai sao nua? cac pac nao biet ko bao em voi? Thanks you