• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dayhand input gõ tiếng Việt VNI skin HTC, Anna, WP7 (Update)

jack_hunter97

Kô có htc gray hả cái đó đẹp hơn mà hỏi cái bạn nhung bạn biết cách mod dayhand vô ổ e kô chứ ổ c thì . . . .

ak33

Quá pro.Nhưng mà thấy quảng cáo là có skin anna,sao ko thấy nhỉ?

kaothenhi

hix cái IDM của em nó bị điên rồi, tự nhiên đòi licene chứ, không down nổi nữa rùi :(( bác nào tốt bụng share cho em cái IDM nào ngon2 tí với ạh, Thanhks các bác nhiệt tình. Phần mềm bác Hùng hay quá mà em đang phải dùng bản cũ muốn update mà không down về được.

tngoc1

hix cái IDM của em nó bị điên rồi, tự nhiên đòi licene chứ, không down nổi nữa rùi :(( bác nào tốt bụng share cho em cái IDM nào ngon2 tí với ạh, Thanhks các bác nhiệt tình. Phần mềm bác Hùng hay quá mà em đang phải dùng bản cũ muốn update mà không down về được.

google thần công, hoặc không thì lên softvnn mà tham khảo

cloudzxz

ừ,viết dấu bị cách ra như dùng landscape qwerty,chủ thôớt fix dc thì tuyệt vời(đag gõ bằng dayhand:p)

bunrieucua

Cái này mà khi đang dùng mà xoay ngang -> dọc hoặc dọc -> ngang sẽ bị lỗi.
Phải hide xuống rồi bật lên mới hết.
Nhận xét riêng của mình thôi.
Không biết do soft hay do skin nữa:-?

Nhdhung

Cái này mà khi đang dùng mà xoay ngang -> dọc hoặc dọc -> ngang sẽ bị lỗi.
Phải hide xuống rồi bật lên mới hết.
Nhận xét riêng của mình thôi.
Không biết do soft hay do skin nữa:-?

có anh em nào trong diễn đàn biết bản dayhand nào tự chuyển kji xoay mh ko, up lên cho mình với >_<

thanghoaikg

mình cảm thấy bạn edit đc mấy cái config rồi thì phoshop tiếp mấy cái file image luôn đi cái nào úp thì để hình nhỏ bên trái trên cùng còn down thì để bên phải bên góc dưới ! mình góp ý vậy mong bạn sẽ cải tiến thêm ! ^^ ! mình cũng giống bạn và đây là những kinh nghiệm và mod theme cho dayhandy mình thấy vậy và mình chia sẻ cùng bạn để chúng ta cùng tiến ! mình thì cũng đang làm cái bàn phím tiếng nhật hiragana và katakana cho handy ! nhưng mình thấy cái handy này hình như không có khả năng hiểu đc những hình ảnh trong suốt ! nhưng so với các soft input hiện nay thì mình đánh giá là tốt nhất và có khả năng linh hoạt hơn tất cả mong rằng việt nam ta làm đc một soft kiểu này !:))

Nhdhung

mình cảm thấy bạn edit đc mấy cái config rồi thì phoshop tiếp mấy cái file image luôn đi cái nào úp thì để hình nhỏ bên trái trên cùng còn down thì để bên phải bên góc dưới ! mình góp ý vậy mong bạn sẽ cải tiến thêm ! ^^ ! mình cũng giống bạn và đây là những kinh nghiệm và mod theme cho dayhandy mình thấy vậy và mình chia sẻ cùng bạn để chúng ta cùng tiến ! mình thì cũng đang làm cái bàn phím tiếng nhật hiragana và katakana cho handy ! nhưng mình thấy cái handy này hình như không có khả năng hiểu đc những hình ảnh trong suốt ! nhưng so với các soft input hiện nay thì mình đánh giá là tốt nhất và có khả năng linh hoạt hơn tất cả mong rằng việt nam ta làm đc một soft kiểu này !:))

Thanks bạn nhiều. Nhưng mình nghĩ nếu thêm ký tự và bàn phím thì trông ko được đẹp lắm, vả lại cách gõ cũng đơn giản và quan trọng là mình có ít thời gian + trình độ vẫn còn non. Mong các Pro chỉ giáo thêm :]]]

phucango

bạn ơi giúp mình với, mình xài CFW deviant của duy thanh, khi cài dayhand máy báo đã cài đặt sẵn, mình vào C;\data nhưng ko có thư mục dayhand. Mình tự tạo thư mục và copy theo chỉ dẫn của bạn nhưng vẫn không có bàn phím như mong muốn, mong bạn chỉ giúp cho

NTiolanDatluu

bạn ơi giúp mình với, mình xài CFW deviant của duy thanh, khi cài dayhand máy báo đã cài đặt sẵn, mình vào C;\data nhưng ko có thư mục dayhand. Mình tự tạo thư mục và copy theo chỉ dẫn của bạn nhưng vẫn không có bàn phím như mong muốn, mong bạn chỉ giúp cho

bạn vào trong app xem đã cài chưa?
tốt nhất gỡ hết đi rồi cài đặt, lưu ý khi cài bỏ tick chọn china pack nhé!

kaothenhi

Cái này hình như là phải bỏ tích cai chỗ nó hỏi về part tiếng trung gì đó là được thì phải.