• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fastest CFW X6 V31.0.004 - Photon - N8 icon by Wikileaksking

vuhien

Các bác ơi cho e hỏi có hạ fw ko ? e lỡ up nên v31 rồi .muốn up xuống v30 để dùng c6 x6

Chưa biết có ai thành công khi hạ version FW ko? Nếu có ai làm được rồi bạn hãy làm không thì chờ C6 X6 V31 vậy

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 26 minutes:

Để mình mod lại chức năng tìm kiếm xem thế nào, mình xẽ PM Link cho bạn load vào buổi tối nhé, mình ngại test lại quá

Đã mod lại chức năng tìm kiếm, bạn test giúp mình nhé. Thay vào file ROF2 của một trong hai bản ở trên (Ko dùng cho bản font TQ)

Links: RM-559_31.0.004_prd.rofs2 sua google.rar

Chỉnh sửa cuối:

ncc21984

vuhien ơi sao vẫn ko sử dụng được tìm kiếm bằng google vậy ?bạn xem lại giúp mình
Ðúng rồi Vũ Hiền ơi,vẫn chưa dược. Mình nghĩ lỗi này do bạn sử dụng rof2 của bản photon quá

toan11101987

và bản này trong patches c2z bị lỗi khi mình app nên là máy đơ luôn phải tháo pin ra khởi động lại mới được .và ko biết cái patches lưu nhật ký cuộc gọi sử dụng đc chưa chứ ở bản v30mình ko dùng đc .

vuhien

Ðúng rồi Vũ Hiền ơi,vẫn chưa dược. Mình nghĩ lỗi này do bạn sử dụng rof2 của bản photon quá

ROF2 của Photon thì đúng rồi, cái tìm kiếm google ấy để mình xem lại lần nữa xem

và bản này trong patches c2z bị lỗi khi mình app nên là máy đơ luôn phải tháo pin ra khởi động lại mới được .và ko biết cái patches lưu nhật ký cuộc gọi sử dụng đc chưa chứ ở bản v30mình ko dùng đc .

Xác nhận patches c2z bị lỗi, lưu nhật ký hình như không patches vẫn có 30 ngày mà bạn. thanks

vunhovuto

Bác ơi. Bác check lại cái Wifi giúp em cái. em Flash bản này dùng mà ở gần sát modem phát wifi thì bắt được nhưng ko thể duyệt web được. Nói chung là bắt sóng wifi cực kém luôn.

toan11101987

ROF2 của Photon thì đúng rồi, cái tìm kiếm google ấy để mình xem lại lần nữa xem

Xác nhận patches c2z bị lỗi, lưu nhật ký hình như không patches vẫn có 30 ngày mà bạn. thanks
Đâu mình cần cái lưu nhật ký cuộc gọi 12tháng đấy .và bạn có thể mod lưu cuộc gọi đi và đến nhiều hơn 20 cuộc gọi ? Mình cảm thấy bản v31 này tốn pin hơn thì phải

Chỉnh sửa cuối:

vuhien

Bác ơi. Bác check lại cái Wifi giúp em cái. em Flash bản này dùng mà ở gần sát modem phát wifi thì bắt được nhưng ko thể duyệt web được. Nói chung là bắt sóng wifi cực kém luôn.

wifi của X6 cũng mạnh đây chứ, mình hay đi uống coffee thấy ở quán nào bắt wifi cũng nhanh, ở nhà mới chuyển qua mạng dây ngắt wifi rồi nên chưa thử. cơ quan wifi cũng có lúc khó vào nhưng do cơ quan giới hạn số lượng máy

toan11101987

boy_online01

Bản này chạy ngốn ram lắm sợ thật đấy bình thường ram la 47 chạy SPB này còn có 27 thôi .
Vuhien ơi bạn chưa mod lại cái tìm kiếm với google a ?
Bản c6 x6 v31 chưa có ai cook đc a? Đợi dài cổ rồi

Hehe cố gắng đợi nữa đi bác :D. Chưa có core C6 cho X6 v31 thì sao cook? Đợi PNHT thôi. Em cũng muốn thử cái cảm giác"nhạy kinh khủng" của v31 nhưng tại chưa có C6 cho v31 nên vẫn xài v30 :D

vuhien

Hehe cố gắng đợi nữa đi bác :D. Chưa có core C6 cho X6 v31 thì sao cook? Đợi PNHT thôi. Em cũng muốn thử cái cảm giác"nhạy kinh khủng" của v31 nhưng tại chưa có C6 cho v31 nên vẫn xài v30 :D

Cái X6 v31 này cũng ko nhanh hơn v30 là bao nhiêu, PNHT viết core mới chỉ hy vọng là phù hợp với X6 hơn và thêm tí Ram nữa thôi

Vuhien ơi bạn chưa mod lại cái tìm kiếm với google a ?
Bản c6 x6 v31 chưa có ai cook đc a? Đợi dài cổ rồi

Bản gốc có mod này không bạn, chưa dùng thử bản gốc của X6 bao giờ, toàn dùng bản đã cook thôi,... đang thử mod lại, bạn thông cảm đầu năm bận quá

sieutocdo1994

Cái X6 v31 này cũng ko nhanh hơn v30 là bao nhiêu, PNHT viết core mới chỉ hy vọng là phù hợp với X6 hơn và thêm tí Ram nữa thôi

cái core này cũng k biết pnht hay binh24 ra tay nửa. mọi người chờ xem sao. tự nhiên h thấy mún đổi lên SYM^3 wa' :D

vuhien

cái core này cũng k biết pnht hay binh24 ra tay nửa. mọi người chờ xem sao. tự nhiên h thấy mún đổi lên SYM^3 wa' :D

Có điều kiện là nâng cấp liền :)) hình như binh24 phát hành trước PNHT thì phải

sieutocdo1994

Có điều kiện là nâng cấp liền :)) hình như binh24 phát hành trước PNHT thì phải

sắp tới mình làm 1 bản style sym^3 cho đỡ ghiền. hồi chìu dạo wa box SYM^3 thấy vẫn còn yên ắn lắm, k xôn sao như bên này :))