• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fastest CFW X6 V31.0.004 - Photon - N8 icon by Wikileaksking

toan11101987

bản v31 có mod này mà mình thì hay dùng điện thoại để vào mạng vì chỗ làm có wifi .mình hay dùng web mặc định bạn giúp mình nhe .
đã co core cho x6 rồi hả các bác làm nhanh bản c6 nhe .THANKS

kissokill88

tối wa thức đến 2g cài cho xong. em cài CFW_X6_RM-559_v31_Wikileaksking_v1_Fontchina.rar Font hỗ trợ ký tự đặc biệt và tiếng TQ có mini Qwerty. có 1 vài bất tiện dù em mới xài có vài tiếng hix
1. ko vô được web mặc định: cái này cũng ko sao, em xài opera
2. ko vô dc ovi store: wá bất tiện, ko down dc app của Nokia
3. ko cập nhật dc sw: có sw mới cũng chẳng biết
4. chủ đề full page của màn hình chủ: ko thể tìm được ứng dụng Điện thoại/Trình quay số => chức năgn cơ bản của đt => có full page cũng như ko

mong pro có bản cfw mới cho fm này hix

vuhien

Ch­ưa có thời gian kiểm tra hết các lỗi được. Mình thấy các lỗi các bạn báo lại phần lớn liên quan đến hoạt động internet, mạng, wifi ... mà mình không hay dùng nên có thể chưa phát hiện ra, thanks all.

toan11101987

Ch­ưa có thời gian kiểm tra hết các lỗi được. Mình thấy các lỗi các bạn báo lại phần lớn liên quan đến hoạt động internet, mạng, wifi ... mà mình không hay dùng nên có thể chưa phát hiện ra, thanks all.
Mình dùng vẫn bình thường mà có sao đâu mình dùng bản ko có bàn phím mini fon mặc định
Vuhien ơi cho mình hỏi có mod thay đổi đc 4 ứng dụng khác ở chế độ navigration ko ?

hiepnguyen0904

Do mặc định lúc bạn cook khóa GPRS và WLan nên có những bạn không biết vào haker mở ra là ok thôi, mình cũng từng bị vậy mà.
A sẵn tiện cho mình hỏi là tắt hiệu ứng vào đâu tắc vậy mình cảm thấy do có hiệu ừng nên nó hơi bị chậm, thanks

vunhovuto

Do mặc định lúc bạn cook khóa GPRS và WLan nên có những bạn không biết vào haker mở ra là ok thôi, mình cũng từng bị vậy mà.
A sẵn tiện cho mình hỏi là tắt hiệu ứng vào đâu tắc vậy mình cảm thấy do có hiệu ừng nên nó hơi bị chậm, thanks
Bạn vào chỗ cài đặt chủ đề, chỗ các themes của bạn ấy. rồi ấn tuỳ chọn-> các hiệu ứng chủ đề-> Tắt là đc
Với lại bạn chỉ mình mấy cái patches mà mở gprs và wlan là gì. mình kết nối thì đc xong thì nó báo tên máy chủ ko hợp lệ,...

kissokill88

mình vô = defaut browser, ovi store, cập nhật pm đc rồi
nhưng lỡ tay up cái nokia messaging 10.2 nên mất hết cái kí tự đặc biệt
giờ phải làm sao hở pro ?

tuyenhp

Hay quá! Thế là lên v31 đc rồi. Nhưng hình như chưa ổn định thì phải. Mình thấy bọn nó đang gặp vấn đề gì đó hả? Ko giỏi english nên chả hiểu. File .c00 corrupt?
file core bị lỗi rồi ! hix mừng hụt

toan11101987

trời sao sửa lại core lâu wá vậy ?
Vuhien đâu rồi trả lời cho a e một câu xem nào ai cũng mong bạn đấy

vuhien

trời sao sửa lại core lâu wá vậy ?
Vuhien đâu rồi trả lời cho a e một câu xem nào ai cũng mong bạn đấy

Sorry hồi đầu năm nhiều việc quá chưa xem được, tuy nhiên bản core kia vẫn R(not work) có bản core khác ngôn ngữ English-Turkish(default), đang chờ ít bữa xem có ai báo lỗi không rùi xào nấu là vừa. :)) Sợ died máy lắm, mỗi lần đi care 2 tuần. vì chết máy do FW C6 này không cứu bằng Cáp được

samiboy007

bản này ok lắm.nhưng toàn eng thôi.đag chờ pạn vuhjen cook bản việt r flash lại.hjhj.

vuducthanh2007

Sorry hồi đầu năm nhiều việc quá chưa xem được, tuy nhiên bản core kia vẫn R(not work) có bản core khác ngôn ngữ English-Turkish(default), đang chờ ít bữa xem có ai báo lỗi không rùi xào nấu là vừa. :)) Sợ died máy lắm, mỗi lần đi care 2 tuần. vì chết máy do FW C6 này không cứu bằng Cáp được
Ban VU HIEN oi minh flash bản ngôn ngữ English-Turkish 10 lan roi khong bi died dau, minh da thu add TV nhung k duoc, ban chi can co them tieng viet la ok, hien minh dang dung thu ban nay, chay rat muot moi cai k co tieng viet.