• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware C6-00 v20.0.038 For 5530

zxcvbnmasd

hum nọ định up hộ bác Bảo nhưng bận nên thui,bản này ngoài cái bàn phím gọi và cảm ứng nhạy hơn + ovimaps 3.06 thì cũng không thấy có gì hơn,so sánh đi so sánh lại vẫn xài C6 mod s^3 v5.2 :D

lat123

bác Daugiang ui! Sao cài Phone torch với bright light lại hok lên đèn vậy ? =.= ấn vào phone torch thì nó bảo "already in use" mà đèn chả lên =.= hix!

optsfire

mình vẫn xài được chương trình đó mà.thường vẫn xài để coi bình xăng hết chưa keke vì kim xăng hư rồi.Bảo cho mình xin bản mod khi mình thoát ra thì nó tự động đóng lun trong phin bản mới nhé.cám ơn bạn.thấy cái đó khá hay.bấm nút đỏ ra cái nó văng ra hết lun hehe

optsfire

topic mấy bữa nay có vẽ yên ắng lạ thường vậy nhỉ?mình thấy bản này sao quản lí ram kém quá. không trả lại hết khi tắt ứng dụng gì hết.lâu lâu phải khởi động lại nó mới dư dả chút xíu

zxcvbnmasd

test đi test lại ram đúng là thấp lè tè,chỉ khi máy không hoạt động để ở chế độ chờ không bật ứng dụng nào thì nó khác lên dc chút xíu

lvphuong113

bạn ơi mình down bản FW gốc về mà không thể nào mở được bạn à. hay minh dùng NaviFW down bản gốc về copy vào đc không bạn??????????

daugiang1987

bạn ơi mình down bản FW gốc về mà không thể nào mở được bạn à. hay minh dùng NaviFW down bản gốc về copy vào đc không bạn??????????

Down bản trên kèm bộ gốc của nó ở link bên dưới về chép đè và rồi flash thôi bạn, navi gì đây nữa

khoa1989

bác bảo xem cái vụ quản lý ram xem giảj quyết được ko.e thấy nó tụt kinh wa

thainguu

wow, cái phần mềm dự báo thời tiết đó hay quá.. tên là gì vậy? À mà em thấy C6 có rất nhiều pm đi kèm rất hay, có bác nào có ko cho em xin!!

itnet

Bác daugiang giiúp em với.
Tình hình là em đang dùng bản ngày11-11 của bác chạy rất good. Bác có thể giúp em mod thêm phần dự báo thời tiết vaò và bác mod chỉnh cho đèn màn hinh tối đi một chút nữa hộem với cho đỡ tốn pin chứ đèn màn hinh còn sáng qúa mặc dù em đã để ở chế độ tối nhất. Bác giúp em với nha, em cảm ơn bác nhiều.
Mong sớm có hồi âm của bác.

daugiang1987

Bác daugiang giiúp em với.
Tình hình là em đang dùng bản ngày11-11 của bác chạy rất good. Bác có thể giúp em mod thêm phần dự báo thời tiết vaò và bác mod chỉnh cho đèn màn hinh tối đi một chút nữa hộem với cho đỡ tốn pin chứ đèn màn hinh còn sáng qúa mặc dù em đã để ở chế độ tối nhất. Bác giúp em với nha, em cảm ơn bác nhiều.
Mong sớm có hồi âm của bác.

Bạn tìm ở trong bản ngày 31-10 ở topic củ có đính kèm một số PM trong đó có PM LightCtrl chĩnh độ tối sáng cho màn hình đấy còn cái dự báo thời tiết thì trong trình duyệt wep mới của nó đã có.

darkpiv

em thấy bàn phím ảo mới này dùng khó hơn cũ thì phải. sao anh ko để nguyên như mấy bản trước ấy. cho em hỏi cái. Mình mún cook effect vào thì bung vào file nào hả anh. file v20 hay là file v.06