• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware C6-00 v20.0.038 For 5530

bihdvn

em thấy bàn phím ảo mới này dùng khó hơn cũ thì phải. sao anh ko để nguyên như mấy bản trước ấy. cho em hỏi cái. Mình mún cook effect vào thì bung vào file nào hả anh. file v20 hay là file v.06
Bạn đáp folder effect vào Rofs2 ý. Nếu lỡ flash rồi thì dùng trình quản lý file bất kì đáp Effects vào C:/Resource rồi apply c2z là ok, k cần phải flash lại máy đâu.

lvphuong113

Down bản trên kèm bộ gốc của nó ở link bên dưới về chép đè và rồi flash thôi bạn, navi gì đây nữa

mình đã down về nhưng nó ra đuôi .z7 mình đổi đuôi thành .rar và zip nhưng không được bạn à. Bạn đổi thành đuôi gì nhỉ.

daugiang1987

mình đã down về nhưng nó ra đuôi .z7 mình đổi đuôi thành .rar và zip nhưng không được bạn à. Bạn đổi thành đuôi gì nhỉ.

Tất cả các bản của mình đều nén bằng Winrar thì bạn dùng Winrar mà giải nén nhé

lvphuong113

Bạn ơi mình thấy bị báo lỗi khi đổi đuôi rar. nó báo là : the archive is either in unknow format or damaged. nên không thể giải nén nổi bạn kiểm tra lại dùm mình đi nhé. mình down 3 bản rồi vẫn lỗi đấy. Cám ơn bạn trước nhé. Mình đang máu FW này rùi

BỘ FW GỐC:
http://www.mediafire.com/?p5shd33wonztsmw cái này báo lỗi nè. 2 cái kia mình giải nén mình bình thường bạn à.

Chỉnh sửa cuối:

optsfire

tất cả các bản ở topic này đều là đuôi rar nên đâu cần đổi nữa đâu bạn.còn bạn down ở topic khác đem qua đây thì xài k được nha bạn

lvphuong113

tất cả các bản ở topic này đều là đuôi rar nên đâu cần đổi nữa đâu bạn.còn bạn down ở topic khác đem qua đây thì xài k được nha bạn

mình cũng mong muốn như vậy lắm. Bình thường down FW gốc về của bạn daugiang đuôi .7z mình xóa đi đổi thành .rar thì giải nén được bình thường. CÒn cái FW gốc này down về đổi cũng không được. mình đang down lại lần thứ 4 xem có được không nè. Máu lắm rồi bạn à. sốt sình sịch

daugiang1987

mình cũng mong muốn như vậy lắm. Bình thường down FW gốc về của bạn daugiang đuôi .7z mình xóa đi đổi thành .rar thì giải nén được bình thường. CÒn cái FW gốc này down về đổi cũng không được. mình đang down lại lần thứ 4 xem có được không nè. Máu lắm rồi bạn à. sốt sình sịch

Đây nè bạn chép đè file cook của bản nào bạn thích vào rồi flash nhé:

0908727527

Cài lại winrar là hết chứ gì :)) Trc' cũng từng bị down về gặp file .7z là bó tay :))

samhau89

tình hình hôm nay flash bản 11/11 thì có tình trạng gắn cáp vào kg nhận...có ai bị lỗi giống tôi không nhỉ???...^^!

thusinhngheo

em flash bản 11-11 dc mấy hôm rùi, dùng cũng tốt, nhưng có 1 điều là khi có tin nhắn mới, nó không hiển thị trên màn hình là "có 1 tin nhắn mới" mà chỉ có cái hình tin nhắn ở góc trên bên phải thôi. có bác nào bị lỗi như vậy không ah?ai biết chỉ giúp em với nhé.

samhau89

sau khi flash lại thì gắn cáp usb ok oi`...mà sao khi tắt màn hình thì đèn đỏ tắt trước xong òi tới đèn trắng xanh....kg bít có ai bị giống vậy không nhỉ???...^^

khoa1989

sau khi flash lại thì gắn cáp usb ok oi`...mà sao khi tắt màn hình thì đèn đỏ tắt trước xong òi tới đèn trắng xanh....kg bít có ai bị giống vậy không nhỉ???...^^

đã fix lỗi rồi và chỉ được như vậy thô bạn ah

condandatcang

anh bao cho em hoi lam cach nao de ban cook nay dung dc voi pan mem jtask man em chay j task man thi khi khoa ban phim muon mo khoa phai dung chot o canh ben ko truot mo dc remove taskman thi lai truot mo bt.
mong anh giup em.thanks
sorry vi onl bang dien thoai ko viet tv dc.

Asutaka

anh bao cho em hoi lam cach nao de ban cook nay dung dc voi pan mem jtask man em chay j task man thi khi khoa ban phim muon mo khoa phai dung chot o canh ben ko truot mo dc remove taskman thi lai truot mo bt.
mong anh giup em.thanks
sorry vi onl bang dien thoai ko viet tv dc.

2 pm này xung đột với nhau bác ah, xài 1 tròng thui, còn ko thì xài jbak với slideunlock đi..

khoa1989

dạo này topic im ắng quá nhỉ.không biết anh bảo đi đâu rồi.hay lại đang luyên công bản náo đó cho anh em nhỉ:-?