• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware C6-00 v20.0.038 For 5530

khoa1989

không biết cái vấn đề RAm ra sao tui bác bảo.em thấy bản trước RAm ít quá toàn báo bộ nhớ đấy thui

máy em lỡ up lên FW 31,muốn sài cái này làm sao đây anh :(

cú tải về rui flash bình thường không sao đâu bạn.đây là bản nâng cấp chuứ ccó phải bản cũ thấp hơn phiên bản bạn đang dùng đâu mà sợ
test tẹt ga đi bạn

thusinhngheo

Up bản mới trên các bạn testing.....

em đã thử nhưng sao không Flaxh được cũng làm như các bản trước sao hôm nay không hiểu tại sao không được, hình như nó báo lỗi là đang cái thiếu gì ấy. từ lúc ấn phím nguồn là nó không chạy nữa.

0908727527

em đã thử nhưng sao không Flaxh được cũng làm như các bản trước sao hôm nay không hiểu tại sao không được, hình như nó báo lỗi là đang cái thiếu gì ấy. từ lúc ấn phím nguồn là nó không chạy nữa.

Hình như file úp lên mạng bung ra k đc X_X

troly

Well-Known Member
Bị lỗi Bảo à !!!

Ảnh dưới không lỗi nhé, dòng ngôn ngữ đấy. Bảo xem lại giúp ae.

conmeoma

Mình flash bản vừa nãy, 0 phải bản sinh nhật, mà sao màn hình tắt rồi mà cái đèn xanh và đèn trắng vẫn còn cháy vậy?ai chỉ mình đi

khoa1989

Mình flash bản vừa nãy, 0 phải bản sinh nhật, mà sao màn hình tắt rồi mà cái đèn xanh và đèn trắng vẫn còn cháy vậy?ai chỉ mình đi
bản đó đã fix lỗi ròi mà bạn khong bị lỗi đó nữa đâu

itnet

mình cũnb thấy vậy. Đèn xanh và đèn đỏ tắt không cùng một lúc. Thêm môt điểm nửa là đèn mà hình sáng quá mặc dù đã để ở chế độ tối nhất. Mong bác chủ topic xem va mod lai cho hoàn thiện hơn.

honmalangthang

minh mới phát hiện ra 1 lỗi nhỏ. khi kết nối với tai nghe blutooth máy bị treo và restart.bản trước thì không bị.bác daugiang1987 có thể giúp mình fix lỗi đó không?.mình cám ơn daugiang1987 trước

conmeoma

Bây giờ thì mình nhận ra thế này. Trong bản "Firmware C6-00 v20.0.038 Chạy trên 5530" ở trên, 0 phải bản sinh nhật nha, nếu mình tắt mục tự động khóa bàn phím(để là Off) thì 2 cái đèn xanh và trắng vẫn còn cháy mặc dù màn hình đã tắt, khắc phục điều này =cách gạt nút khóa bên hông thì sẽ tắt dc 2 đèn đó. Còn nếu mình để mục tự động khóa bàn phím là On thì đèn tắt bình thường 0 vấn đề j. Chỉ có điều là nó 0 cho chọn khoảng thời gian tự động khóa bàn phím mà chỉ có thời gian tắt ánh sáng màn hình(tối đa là 60s) nên cứ hết 60s là tự động khóa màn hình,và muốn thao tác thì phải trượt mở khóa màn hình. Nhiều khi mình đang nghe nhạc mà cứ phải chỉnh vậy nên hơi bất tiện chút.
Còn cái thứ 2 là bạn nào thấy phiền phức cái vụ tìm tên danh bạ ở bàn phím số lúc bấm số gọi điện thì chỉnh như sau : Vào bàn phím gọi nha, chọn Options rùi chọn Contact search đổi thành Off là ok ngay. Lập tức cái khung hiển thị số dt to ra và sẽ 0 còn chức năng tìm tên danh bạ lung tung nữa ^^
Âm thanh thưởng thức =tai nghe thì khá hay rùi đó, nghe rõ và êm tai, nhất là mấy bản nhạc trữ tình. còn cảm ứng của bản V20 này thì khỏi chê nha, mượt mà trơn tru hơn bản V11 nhiều rồi
Mình góp ý kiến như vậy mong bác chủ sẽ hoàn thiện hơn nha. Chúc vui ^^

ngohuyhoang

Chưa flash thử bản này nhưng xem cái Screenshot thì khoái quá :D dã fix đc lỗi ở phần bàn phím gọi rồi. bản 31-10 mấy kái gợi ý che hết cả nút số, làm chả bấm đc gì :(

thusinhngheo

mấy bác cho em hỏi tí có thể dùng JAFSetup_1.98.62 để Flash N70 được ko ah? nó có giống như Flash 5530 vậy? ai có link hướng dẫn cho em xin vơi nhe