• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware Custom ★ 3.1.3 (PV01) ★

tinh_la_gi

Administrator
Chưa xong bạn à .. dung lượng bạn thấy là do nó cập nhật tại thời điểm bạn truy cập và mình đang up lên ... ngay khi xong thì mình sẽ cập nhật link tại bài đầu tiên và sẽ có thông báo .. bạn đừng tải vội mà chút lại phải tại lại.
File 3gs đang up dược 40% \-/

tinh_la_gi

Administrator
Link tải cho 3Gs đã up lên host xong. Giờ các bạn có thể tải về được rồi !! Có bạn nào đó đã tải trước khi xong .. hy vọng thấy thông báo này mà tải lại.

phuonghoan3009

Link tải cho 3Gs đã up lên host xong. Giờ các bạn có thể tải về được rồi !! Có bạn nào đó đã tải trước khi xong .. hy vọng thấy thông báo này mà tải lại.

bác cho em hỏi 3Gs lock có lên đc ko đc em up luôn :D

TraiNgheoHn

Hehe, máy mình đúng trong giai đoán ỳ ạch nên test luôn. Thấy rất OK, bác TLG làm bản Clean luôn đi

HaiBanh

Thật sự thì ko thể vượt lỗi 16xx trên 3gs lock để restore bản custom này dc, cái tool của TLG post bên topic bên ngoài ko hỗ trợ cho 3gs , e thử restore trên 3 máy tính khác nhau trong cty vẫn thế :(

Nightmare

Đúng rồi ạ, em cũng thử mấy máy rồi, vẫn 1604, ko restore được cho 3GS lock :(

hlp

cái này dùng cho 3gs lock được hả các bác...thấy bảo bị nhiều lỗi 16xx quá à....có cần em chuột bạch tiếp ko?

tinh_la_gi

Administrator
cái này dùng cho 3gs lock được hả các bác...thấy bảo bị nhiều lỗi 16xx quá à....có cần em chuột bạch tiếp ko?
Thử mới biết chứ .. vì không update Baseband nên cứ an tâm mà lên rồi xuống lại 3.1.2 (đang khá ổn định với 3Gs)

hlp

hê hê..vậy thì đợi em tí nhé..đang down về.. có j báo ngay...thử cái coi :D

hlp

Thông báo tin buồn..:D

Restore ngon lành cho 3GS lock tuần 28 32gb nhé các bác...chả thấy báo lỗi lầm j sứt..chạy ầm ầm phà phà :"D

arn0ld

cái fw cho 3gs lock là cái thứ 3 iPhone2,1_3.1.3_PV01.ipsw đúng kô bạn , máy mình hiện bị treo cứng ở dfu kô thoát nổi >.< kô hiểu có restore đc kô đây .

tinh_la_gi

Administrator
Thông báo tin buồn..:D

Restore ngon lành cho 3GS lock tuần 28 32gb nhé các bác...chả thấy báo lỗi lầm j sứt..chạy ầm ầm phà phà :"D
Làm tưởng buồn tiếp rùi chứ !!! nhấn thank phát đầu tiên cho chuột 3Gs nà \-/

tinh_la_gi

Administrator
cái fw cho 3gs lock là cái thứ 3 iPhone2,1_3.1.3_PV01.ipsw đúng kô bạn , máy mình hiện bị treo cứng ở dfu kô thoát nổi >.< kô hiểu có restore đc kô đây .

2G : iphone 1,1
3g : iphone 1,2
3Gs: iphone 2,1

Dang ở DFU thì thì gắn vào chạy luôn được đấy bạn.