• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware mới đã có đầy đủ 7 homescreen

vipboy217

Trong FW Bonus 10: Firmware Plus #4 Rebuild II của Tojido làm sao để bật được HTC Clock vậy bạn
Với lại sao mình dùng soft KILL ME thì lại bị reseft máy vậy nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

vjpcoj

Member
Trong FW Bonus 10: Firmware Plus #4 Rebuild II của Tojido làm sao để bật được HTC Clock vậy bạn
Với lại sao mình dùng soft KILL ME thì lại bị reseft máy vậy nhỉ

phải cài HTC Clock mới bật được! ko có sẵn ở trong đó!

vipboy217

phải cài HTC Clock mới bật được! ko có sẵn ở trong đó!

ua chứ mình thấy trong hình có mà bạn
Với lại sao mình dùng soft KILL ME và các ứng dụng dọn rác như Swiss Manager... thì lại bị reseft máy là sao bạn

dhoanganhtuan

Tojido ơi ! bạn cho mình xin các mod và ứng dụng trong bản cook của bạn nhé, mình muốn tự cook cho mình một bản, cácm ơn bạn rất nhiều.

Tojido

ua chứ mình thấy trong hình có mà bạn người ta đã nói không có là không có ! bonus 9 cũng không có nhé ! bạn đọc change log xem mình có ghi gì về HTC Clock không :|
Với lại sao mình dùng soft KILL ME và các ứng dụng dọn rác như Swiss Manager... thì lại bị reseft máy là sao bạn tắt patch Open System Files trong RP+
Tojido ơi ! bạn cho mình xin các mod và ứng dụng trong bản cook của bạn nhé, mình muốn tự cook cho mình một bản, cácm ơn bạn rất nhiều nói chung chung qá :-?? mod nào ? ứng dụng nào ? đều có hết ở phần tổng hợp mod | cook rồi còn gì :|
H.tG Ultimate

vipboy217

thì tại bạn nói nhìn hình đủ biết mà^^
Còn ứng dụng KILL ME thì mình đã thử tắt patch Open System Files trong RP+ nhưng vẫn reseft lại máy bạn ơi.

Tojido

@ vipboy217:
Mình thực sự chả còn gì để nói với bạn :-?? bạn thực sự cãi ngang quá mình chịu không đỡ được :-??
KILL ME MÌNH DÙNG BÌNH THƯỜNG CÒN SWISS MANAGER PRO CHỈ CẦN TẮT PATCH ĐI LÀ XÀI ĐƯỢC, XÀI XONG BẬT PATCH LẠI
Nếu bạn không thích dùng firmware này thì có RẤT NHIỀU FIRMWARE LỰA CHỌN KHÁC cho bạn trong box firmware này, thế nhé
thờ ân thân
H.tG Ultimate

Jackdao

Có bạn nào chơi dò mìn mà cứ thắng là bị out ra ko nhỉ, hic. Mình rất khoái chơi trò đó mà mỗi lần thắng lại fai vào lại. Còn cái Office suit thì nó đòi license, cái này chỉ để đọc file văn bản thôi ah, ko tạo file văn bản đc ah

Tojido

Có bạn nào chơi dò mìn mà cứ thắng là bị out ra ko nhỉ, hic. Mình rất khoái chơi trò đó mà mỗi lần thắng lại fai vào lại. Còn cái Office suit thì nó đòi license, cái này chỉ để đọc file văn bản thôi ah, ko tạo file văn bản đc ah thế bạn muốn khi thắng nó phải reo lên tung hô chúc mừng bạn à ? office suit không có bản quyền, muốn có thì phải mua
H.tG Ultimate

Jackdao

Mình xin nói thẳng với bạn như thế này, có thể bạn giỏi, bạn có thể cook nhiều FW hay, tốt, nhưng mình muốn hỏi là để xem có ai như mình để tìm cách giải quyết khắc phục, để có thế có bản FW hoàn thiện hơn chứ ko fai là muốn được tung hô như bạn nói. Mình tham gia diễn đàn cũng ko fai là lâu nhưng cũng đủ nhiều để biết 1 số mem trên diễn đàn như thế nào, chỉ riêng bạn có cách trả lời với mem khác hơi đá xoáy nhau. Mọi người đọc trả lời của bạn là để giải quyết cái cần hỏi chứ ko fai vừa nhìn vào đã thấy ko muốn đọc tiêp. Thân

galabuon

cãi nhau làm j . Bản thân Tô j đó thấy cái đó nó bé tí nên ko để ý. Bản thân bạn jắt dao thích mọi thứ phải hoàn hảo.

Thôi thì ai thích gì thì tự làm. mất chỉ 1 phút để dùng siscontent bung ra đưa vào rom, nhưng mất nữa ngày để fix 1 lổi hay tìm nguyên nhân.

Nếu thực sự Tô ji đó cũng rất thích game đó, có lẽ To ji đó sẽ fix lổi ko cần ai hối thúc

Còn lại để chơi cho vui lúc rảnh rổi thì chẵng ai có time để fix, nên ai có thể fix thì nên tự fix trước khi hỏi sự giúo đỡ.

mathanh

thui đừng cải nửa xem omnia của mình nè

Len ùm len a

Chỉnh sửa cuối:

ngyntom

thui đừng cải nửa xem omnia của mình nè

...................................

Len ùm len a
úp lên chia sẻ đi pò tèo,mình thích cái này,nhìn good lắm

Last edited by a moderator:

Tojido

cho mình xin mod hộp thư thoại của bạn nhé Tojido. có tiếng việt nha bạn. Thanks . cái đó là mod của jackpham, mình không thể đưa khi chưa được cho phép, bạn pm anh jack nhé :D
H.tG Ultimate

vipboy217

mình thấy Firmware Plus #4 Rebuild III có 1 số lỗi bạn ơi:
-Bàn phím số và chữ minh nhấn phím giữ phím 2,bình thừong thì sẽ ra số 2,nhưng FW này lai ra a2
-Và mình chỉnh sữa ảnh thì lưu không được.
bạn có thể fix lại đc không.