• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FIX TẤT CẢ MỌI GAME N-GAGE TRÊN N70 & N72

d102

bạn hướng dẫn mình cài bộ lib với, chi cần thay bộ lib là xong a`, có cần cài lại ngate man không. mà bộ lib cũ game gost recon cũng bị out nè
bạn down bộ LIBS mới này về cài đặt như bình thường vào thẻ nhớ ko cần cài lại n-gageman đâu..nếu không chơi được thì mới phải cài lại M-gageman và python nhé.....bản LIBS mình mới update xong đóhttp://www.4shared.com/file/AfX50x74/LIBS_N70N72_by_VietBang.html
thank's bạn mình vừa chơi hết 2 game Splinter cell 1 va 2 rồi.Giơ mình muốn hỏi bạn có bản mới game Splinter cell hoạc game nao tuơng tự giống như vậy ko.Tư vấn và giới thjệu cho mình biết nhé
bạn thích chơi thể loại game nhập vai hả?game nhập vai hành động thi nhiều lắm sợ bạn không có đủ sức mà chơi thôi...hì hì..ví dụ như:Counter-Strike 3D,Brothers In Arms 3D,Call_of_Duty,Ghost Recon Jungle Storm,Operation Shadow,Tomb Raider...và rất rất nhiều

piore

Mình chơi gost recon đc 5 phút thì memory full, còn root of chao thì còn khôg vào đc gì, híc, mình xài n70, bạn giúp mình đc không. Tiện thể cho mình xin pas giả nén root of chao nha

d102

Mình chơi gost recon đc 5 phút thì memory full, còn root of chao thì còn khôg vào đc gì, híc, mình xài n70, bạn giúp mình đc không. Tiện thể cho mình xin pas giả nén root of chao nha

memory full là do máy của bạn không đủ ram để hoạt động...bạn hãy kiểm tra lại bộ nhớ máy xem có thể bạn đã lưu quá nhiều vào bộ nhớ máy. con game The Root Gate Of Chao bạn hãy cài bộ LIBS này để chơi nó nhé...và đặc biệt là không được check bộ LIBS này nếu không thì không chay được game đó đâu...
http://www.4shared.com/file/77YUpNAV/LIBS_for_v2_full.html
pass giải nén :vietbang

Chỉnh sửa cuối:

piore

memory full là do máy của bạn không đủ ram để hoạt động...bạn hãy kiểm tra lại bộ nhớ máy xem có thể bạn đã lưu quá nhiều vào bộ nhớ máy. con game The Root Gate Of Chao bạn hãy cài bộ LIBS này để chơi nó nhé...và đặc biệt là không được check bộ LIBS này nếu không thì không chay được game đó đâu...
http://www.4shared.com/file/77YUpNAV/LIBS_for_v2_full.html
pass giải nén :vietbang

mình đã fomat máy rồi mà van thế nè, cậu có cái nào tắt bớt vài ứng dụng chạy ẩn cho mình nhé

thangtq321

em dùng 7610 nhưng cài mấy cai như thế thì vào vẫn thấy bị lỗi màu bạn a
màu bị nhòe y

piore

Bạn đọc lại hd xem, phải dùng n gage man thì mới fix, kòn nhấp vào icon là nhòe ngay

thangtq321

toi cai hết rùi mà
cài cái n-gage man nhưng ko vào dc cai n-gage man bạn a
vào là bi out luôn
ban hương dẫn minh từ a-z đi
thank nha

piore

Do bạn chưa cài python đó, bạn cài libs -> python -> ngageman -> cài game -> vào ngage man add game vào để fix và play
@d102: game ashen sao mình vô là out vậy, có mấy game bị hỏng file rồi, bạn giúp mình nha

trjnhquocphuong

thanks u. nhung sao nhiu link vay. biet' tron lick nao day. t moi tham gia dien dan nen co' ung dung nao danh cho n70 thy` gui? cho to voi nhe'. thanks u ka? nha. thanks anh

Chú ý viết bài với đầy đủ dấu bạn nhé!!!

Last edited by a moderator:

saodoingoi142

Moderator
thanks u. nhung sao nhiu link vay. biet' tron lick nao day. t moi tham gia dien dan nen co' ung dung nao danh cho n70 thy` gui? cho to voi nhe'. thanks u ka? nha. thanks anh

Chú ý viết bài với đầy đủ dấu bạn nhé!!!

Chào mừng bạn đã đến với Ngôi nhà PDAViet thân yêu này!!!;;)
Ở Topic này hay các Topic khác tất cả đều là những ứng dụng hay và bổ ích dành cho các loại máy chạy trên Hệ điều hành Symbian S60v2,trong đo có máy của bạn.
Bởi vậy bạn hãy chú ý đọc kĩ hướng dẫn sử dụng và xem những hình ảnh minh họa sẽ phần nào hiểu ra,chẳng hạn như Topic Game này.;;)

Chúc bạn có được những phần mềm hay và những giây phút bổ ích khi đến với PDAViet!!!\-/

trung6195

Có mod nào cho em hỏi em cài đủ hết rồi chơi những game như ghost recon,xanadu,bomberman vv... Tốt nhưng k thể nào chơi đc game crash nitro(đua xe cáo)bấm vào là out lun chán quá!:(
em dùng n70 chỉ em với

d102

??Game dua xe thu minh van choi co sao dau!Ban kiem tra lai LIBS di nhe!Co j cai lai bo LIBS minh moi update o trang 15 do!(minh post bai tren mobile Mod thong cam)

trung6195

Em làm lại hết rùi vẫn k chơi đc bác à
hay là bác up cho em file game cnk của bác đi vì link bác up k có nên em down lung tung sợ lỗi

thieunien

Cho mình hỏi cái nếu cài bộ libs ở trang 15 thì có cần xóa bộ libs cũ đi không và tên của trò X men trong link dow là j`

MaKimLien

Member
Link 4share này không dow đuợc bằng opera.Chủ thớt cho xin link như hồi trước đi.Vào thẳng bằng opera là có list game luôn.Đằng này vào còn có có các thư mục.Click vào chờ mỏ mắt chẳng thấy gì.Đang ở vùng sâu vùng xa.Mong giúp đỡ.

anhthao91

cho mình hỏi có ai chơi dc game the roots gate of chaos ko?
mình dã làm đúng trình tự cài bộ libs và ngage man, pyphon của d102 rồi mà ko chơi dc vay.
cả trò kof cũng ko .Các trò khác thì chạy tốt lắm

segtdhkiul

huynh ơi game The_Roots_Gates_Of_Chaos_By_Vietbang
pass giải nén là gì thế . em không giải nén đc