• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FIX TẤT CẢ MỌI GAME N-GAGE TRÊN N70 & N72

thangtq321

ai giúp tui với
tui dùng 7610 nhưng chơi 1 số game như GT2 thi` bị lỗi màu
tui cài colofix rùi nhưng vẫn ko đc
còn làm cách sau khi copy file 6rah vào system,các bạn vào fexplore http://www.mediafire.com/?nzwnmzzlm2m [chú ý bản x plore không xài dc] đến tệp e/system/apps/6rah/6rah.app.
B1 :click vào 6rah.app rồi bấm phím menu Thật nhanh
B2: ngay sau đó vào color fix,lúc này máy sẽ bị đơ trong tầm 3s hoặc màn hình xanh.
B3 : sau đó bạn giữ chặt menu,vào game vừa chọn và enjoy
thi` lúc ra menu thi` máy báo bộ nhớ đầy va tự out game

ai bít cách nào thi` giúp minh vơi
thank nha

segtdhkiul

ngage thì trò nào đồ hoạ đẹp thì chơi thoy . GT 2 hình 3d nhưng xấu lắm .chơi làm gì bạn ơi

MaKimLien

Member
mình ko thấy game the root gate of chaos
Vào link.Trong mục Tong hop Game ngage trang 3 đó.Game này trước mình chơi bluetooth kô bắn đc luôn.Dò ko ra máy khác.Nhận thì được.Skill đẹp âm thanh như Mu.

boypeda

trời, bạn ấy hỏi 2 lần mà không có ai trả lời kìa. pass dowload chính là : vietbang . Bạn gõ thật chính xác nhé. Mình vừa test lại vẫn đc mà. Sao bạn lại dow ko đc nhỉ? mình thích nhất là game call of duty nhưng chẳng hiểu sao cài vào N70 của mình chơi giật kinh khủng. hix.

Chỉnh sửa cuối:

cutuan01

trời, bạn ấy hỏi 2 lần mà không có ai trả lời kìa. pass dowload chính là : vietbang . Bạn gõ thật chính xác nhé. Mình vừa test lại vẫn đc mà. Sao bạn lại dow ko đc nhỉ? mình thích nhất là game call of duty nhưng chẳng hiểu sao cài vào N70 của mình chơi giật kinh khủng. hix.

hông phải. pass giải nén file .rar cơ! ko cậu có thể úp file giải nén rồi đc ko?

xtruong89

Ban làm ơn cho mình xin game the root gate of chaos link 4sare đi.Mình down bằng dt.Và đừng đặt pass cho file nén nhé hok mình ko giải nén bằng xplore dc

d102

Ban làm ơn cho mình xin game the root gate of chaos link 4sare đi.Mình down bằng dt.Và đừng đặt pass cho file nén nhé hok mình ko giải nén bằng xplore dc

các bạn thông cảm cố đợi thêm mấy hôm nữa mình ol sẽ giải đáp thắc mắc của các bạn.Thời gian này mình bận quá.Lại đang việt hóa N-GageMan v3.0 để sắp tới cho ra mắt các bạn...

xtruong89

Mình đã thử game the roots gates of chaos nhưng ko chơi dc.Có lẽ là do bộ libs .Bác d102 chơi dc ak? Hướng dẫn mình đi.

d102

Để chơi được game Theroot Gaget Of Chaos thì các bạn đến trang 15 trong topic nhé.Mình đã hướng dẫn và up kèm theo bộ LIBS để chơi game đó...

talavodoi123

mình cài theo bạn hd thế mà khi cài xong vào fix game nó lại báo lỗi system oror bạn chỉ mình vs

hjx mình cài game the root ò chao vào đag copy vào thì nó báo lỗi đơ vậy luôn tắt không tắt đc vào trong thẻ nhớ chẳng thấy mấy trò cài trước nữa mất hết rồi? do sao vậy bạn ơi

Last edited by a moderator:

doanhung93vt

cho mình hỏi pass giải nén của The Roots Gates Of Chaos By VietBang.rar, mình dùng pass: vietbang hoặc VietBang đều ko giải nén được

piore

Mình mới đổi thẻ, vào root of chao hiện mỗi cái màn hình n gage là out, những game như gost recon, R0H, High Size đến đoạn nhấn bắt đầu game là out, help với