• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FIX TẤT CẢ MỌI GAME N-GAGE TRÊN N70 & N72

vinhan192

Link down game kiểu gì ấy nhỉ? sao vào mà ko thấy gì?

uhm nhỉ, tôi cũng chẵng thấy gì
àh sẵn tiện bạn nào có game The roots gates of chaos không cho mình xin luôn đi, mà n70 chơi được không nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

saodoingoi142

Moderator
bạn mới là người nhìn kỹ 1 chút.có link donw game nhưng trong thư mục ấy ko có gì cả.

Đã kiểm tra kĩ lại 1 lần nữa!!!Có lẽ chủ Topic Up Linkdown còn thiếu sót_1 vài Link bị hỏng,còn lại các Link khác vẫn hoạt động bình thường và được đặt ở chế độ ẩn nhé !!!;;)

Chỉnh sửa cuối:

d102

Link down game kiểu gì ấy nhỉ? sao vào mà ko thấy gì?

Các bạn nhìn kĩ một chút nhé!!!;;),Linkdown rất rõ ràng,cụ thể_nó nằm ở gần giữa bài viết đó!!!;;)

bạn mới là người nhìn kỹ 1 chút.có link donw game nhưng trong thư mục ấy ko có gì cả.

Đã kiểm tra kĩ lại 1 lần nữa!!!Có lẽ chủ Topic Up Linkdown còn thiếu sót_1 vài Link bị hỏng,còn lại các Link khác vẫn hoạt động bình thường và được đặt ở chế độ ẩn nhé !!!;;)

đợt vừa rồi mình tạm thời đóng các trang dữ liệu lại để updates mong các bạn thông cảm..!giờ mình đã updates xong rồi các bạn vào download vô tư nhé...!

uhm nhỉ, tôi cũng chẵng thấy gì
àh sẵn tiện bạn nào có game The roots gates of chaos không cho mình xin luôn đi, mà n70 chơi được không nhỉ?
game The Root Gates Of Chaos hoàn toàn có thể chơi trên N70 khi bạn đã cài đầy đủ dữ liệu LIBS....còn game thì bạn download tại đường link mình đã up lên ở trên nhé...!

Chỉnh sửa cuối:

tritri0808

anh ah`.Sao e cài lib của anh rồi.mấy game khac thì chơi bình thường còn trò the Root Gates Of Chaos , Ashen nhấp vào nó ko vào game được.Với lại có mấy game không color fix được.

hoangson22

bạn à có 1 số game vẩn ko chơi được trên n70.Cho du mình đã là giống như bạn hướng dẩn.Ví dụ như game này SplinterCell.Bạn đã thư cài vào điện thoại n70 chưa

nokia_n70

Mấy anh ơi n70 làm sao để chơi đc trò king of fighter .Mình đả tìm bộ libs để chơi game ngage mà ko thấy helpme

d102

bạn à có 1 số game vẩn ko chơi được trên n70.Cho du mình đã là giống như bạn hướng dẩn.Ví dụ như game này SplinterCell.Bạn đã thư cài vào điện thoại n70 chưa
game SplinterCell hoàn toàn có thể chơi trên N70...mình đã cài rồi và mình vẫn đang chơi trên N70 ME của mình mà...các bạn cứ nhìn hình ở bài 1 mình up lên đó là những game chơi được hết đó....

Mấy anh ơi n70 làm sao để chơi đc trò king of fighter .Mình đả tìm bộ libs để chơi game ngage mà ko thấy helpme
game King of Fighter hiện tại thì vẫn chưa có fix trên N70-N72 đâu bạn...hy vọng game pro này sẽ được fix trong thời gian sắp tới...để anh em OS8.0-8.1 được nhờ...{trước đây mình đã cài game này trên con 7610 chơi vô tư...sau đó mình đã ghost lại 1 bản của máy 7610 sau đó backup lại trên con N70-ME thì chơi ngon...nhưng khổ lỗi TTPOD thì chịu không vào được thế là mình xóa đi...đúng là được cái này thì mất cái kia...}

Link 4shared libs die oy bạn oy
mình đã up lại link rồi nhé bạn....ok men

anh ah`.Sao e cài lib của anh rồi.mấy game khac thì chơi bình thường còn trò the Root Gates Of Chaos , Ashen nhấp vào nó ko vào game được.Với lại có mấy game không color fix được.

game Root Gates Of Chaos chơi tốt đó...khi vào game chọn tạo nhân vật xong bạn đùng nhấn bắt đầu trò chơi mới {sẽ out ngay} mà nhấn quay lại mục load lại trò chơi ấy..sau đó vào lại từ đầu nhé....
nếu không vào được game bạn hãy cài lại bộ LIBS này:http://www.mediafire.com/?uyd3hdgnr5i

Chỉnh sửa cuối:

nokia_n70

game King of Fighter hiện tại thì vẫn chưa có fix trên N70-N72 đâu bạn...hy vọng game pro này sẽ được fix trong thời gian sắp tới...để anh em OS8.0-8.1 được nhờ...{trước đây mình đã cài game này trên con 7610 chơi vô tư...sau đó mình đã ghost lại 1 bản của máy 7610 sau đó backup lại trên con N70-ME thì chơi ngon...nhưng khổ lỗi TTPOD thì chịu không vào được thế là mình xóa đi...đúng là được cái này thì mất cái kia...}
mình chỉ muốn chơi trò này cho dù máy ko dùng đựơc ap nào khác mình củng chiệu .d102
có thể giúp em chơi trò king of fightrer trên N70 em cám ơn pro nhiều lằm.

Cho em hỏi n70 còn game ngage nào ko chơi đc nữ ko vậy trò asphat 2 Gt 19mb sao em không chơi đc vậy?√

Ở trang này game ngage cũng choi dc trên N70 http://vietpro.wen.ru/data/game2/n-gage.htm

Last edited by a moderator:

d102

mình chỉ muốn chơi trò này cho dù máy ko dùng đựơc ap nào khác mình củng chiệu .d102
có thể giúp em chơi trò king of fightrer trên N70 em cám ơn pro nhiều lằm.
Cho em hỏi n70 còn game ngage nào ko chơi đc nữ ko vậy trò asphat 2 Gt 19mb sao em không chơi đc vậy?√
Ở trang này game ngage cũng choi dc trên N70 http://vietpro.wen.ru/data/game2/n-gage.htm

hiện tại máy 7610 của bà xã mang về quê nghỉ hè rồi.Khi nào mình lấy được bản sao lưu mình sẽ hướng dẫn bạn cài nhé!Còn game Asphast2 19mb đ6 chơi qua NgageMan trên N70 rất good đ6 bạn...Mình đua đến nỗi tụt mất phím số 5 vì "nhấn ga" nhiều quá đấy...Keke

xtruong89

Hehe mình mới làm có lần đầu test thử chẳng có vấn đề jh cả N70 .Chơi dc mấy game rùi .Thanks bạn nhé.Libs chẳng có vấn đề jh cả.Mà tớ ban đầu cài pyth0n của bạn Sau thấy thiếu modun chay ud liền remove đi dùng bản đầy đủ cuả NTD cũng ok.
_Mà bạn ơi hướng dẫn mình chơi game pathway of golro với chẳng biết mà lần.Cả game xaanuanext nữa mua vũ khí ở đâu để đánh nhau với quái?

piore

game SplinterCell hoàn toàn có thể chơi trên N70...mình đã cài rồi và mình vẫn đang chơi trên N70 ME của mình mà...các bạn cứ nhìn hình ở bài 1 mình up lên đó là những game chơi được hết đó....

mình đã up lại link rồi nhé bạn....ok men

game Root Gates Of Chaos chơi tốt đó...khi vào game chọn tạo nhân vật xong bạn đùng nhấn bắt đầu trò chơi mới {sẽ out ngay} mà nhấn quay lại mục load lại trò chơi ấy..sau đó vào lại từ đầu nhé....
nếu không vào được game bạn hãy cài lại bộ LIBS này:http://www.mediafire.com/?uyd3hdgnr5i

bạn hướng dẫn mình cài bộ lib với, chi cần thay bộ lib là xong a`, có cần cài lại ngate man không. mà bộ lib cũ game gost recon cũng bị out nè

hoangson22

thank's bạn mình vừa chơi hết 2 game Splinter cell 1 va 2 rồi.Giơ mình muốn hỏi bạn có bản mới game Splinter cell hoạc game nao tuơng tự giống như vậy ko.Tư vấn và giới thjệu cho mình biết nhé